Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định ANNECY FC gặp SAINT ETIENNE

Hạng 2 Pháp, vòng 11

Annecy FC

FT

4 - 0

(1-0)

Saint Etienne

- Thống kê Annecy FC đấu với Saint Etienne

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Annecy FC gặp Saint Etienne

Annecy FC
20%
Hòa
20%
Saint Etienne
60%

Nhận định, soi kèo Annecy FC vs Saint Etienne

Châu Á: 0.71*1/2 : 0*-0.89

Annecy đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, Saint Etienne thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).

Dự đoán: SET

Tài xỉu: 0.93*2 1/2*0.87

3/5 trận gần đây của Annecy có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của Saint Etienne cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Annecy FC gặp Saint Etienne

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Saint Etienne 7 5 1 1 18 8 16
1. Paris FC 2 1 1 0 3 0 4
2. Lille 2 1 1 0 4 2 4
2. Stade Reims 7 4 3 0 16 8 15
3. Nancy 8 5 0 3 11 8 15
3. Lyon 2 1 1 0 3 1 4
4. Troyes 2 1 1 0 2 1 4
4. Pau FC 8 4 2 2 11 8 14
5. Montpellier 7 4 2 1 7 4 14
5. Marseille 1 1 0 0 4 0 3
6. Red Star 93 6 4 1 1 11 9 13
6. Lens 2 1 0 1 6 4 3
7. Dijon 8 3 2 3 15 15 11
7. Monaco 1 1 0 0 1 0 3
8. PSG 3 0 3 0 6 6 3
8. Metz 8 2 4 2 13 12 10
9. Angers 2 1 0 1 3 3 3
9. Sochaux 7 2 4 1 7 6 10
10. Annecy FC 8 3 1 4 10 11 10
10. Strasbourg 2 1 0 1 2 5 3
11. Boulogne 7 1 5 1 6 5 8
11. Stade Brestois 2 0 2 0 4 4 2
12. Nantes 7 2 2 3 10 13 8
12. Stade Rennais 2 0 2 0 4 4 2
13. Grenoble 8 2 2 4 6 11 8
13. Le Mans 1 0 1 0 2 2 1
14. Le Havre 2 0 1 1 1 2 1
14. Dunkerque 7 2 1 4 6 10 7
15. Clermont 8 0 6 2 9 12 6
15. Lorient 2 0 1 1 1 2 1
16. Guingamp 7 1 2 4 9 13 5
16. Toulouse 2 0 1 1 2 4 1
17. Nice 2 0 1 1 0 3 1
17. Rodez 7 1 1 5 11 17 4
17. SC Bastia 34 5 13 16 23 42 28
18. Stade Lavallois 7 0 3 4 10 16 3
18. Auxerre 2 0 0 2 3 8 0
18. Amiens 34 6 6 22 37 65 24
19. Rouen 0 0 0 0 0 0 0
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 PHÁP
Thứ 7, ngày 31/10
02h00 Rodez vs Dunkerque
02h00 Red Star 93 vs Nancy
02h00 Grenoble vs Dijon
02h00 Stade Lavallois vs Boulogne
02h00 Nantes vs Clermont
02h00 Annecy FC vs Montpellier
02h00 Guingamp vs Saint Etienne
02h00 Metz vs Pau FC
02h00 Stade Reims vs Sochaux