LỊCH BÓNG ĐÁ CÚP C2 CHÂU ÂU
T/G | TRẬN ĐẤU | CHÂU Á | TÀI XỈU |
Lịch thi đấu Cúp C2 Châu Âu | |||||
FT 0-1 | RangersC-1 BenficaPlay off -2 | 1/4 : 0 | 2 3/4 | ||
0.84 | -0.94 | 0.90 | 0.98 | ||
Trực tiếp: FPT Play | |||||
FT 3-1 | VillarrealF-1 MarseilleB-2 | 0 : 1/4 | 3 | ||
-0.98 | 0.86 | 0.98 | 0.90 | ||
Trực tiếp: FPT Play | |||||
FT 1-3 | Slavia PrahaG-11 AC MilanPlay off -1 | 1/2 : 0 | 2 3/4 | ||
0.84 | -0.94 | 0.98 | 0.90 | ||
Trực tiếp: FPT Play | |||||
FT 5-0 | West Ham UtdA-1 FreiburgA-2 | 0 : 3/4 | 2 1/2 | ||
0.90 | 0.99 | 0.86 | -0.98 | ||
Trực tiếp: FPT Play | |||||
FT 3-2 | B.LeverkusenH-1 Karabakh AgdamH-21 | 0 : 2 | 3 1/2 | ||
0.96 | 0.93 | -0.99 | 0.87 | ||
Trực tiếp: FPT Play | |||||
x
| |||||
FT 1-0 | BrightonB-1 RomaG-2 | 0 : 3/4 | 2 3/4 | ||
0.88 | 0.96 | 0.74 | -0.92 | ||
Trực tiếp: FPT Play | |||||
FT 6-1 | LiverpoolE-1 Sparta PrahaC-2 | 0 : 2 | 3 3/4 | ||
0.87 | -0.97 | 0.94 | 0.94 | ||
Trực tiếp: FPT Play | |||||
FT 2-1 | AtalantaD-1 Sporting LisbonD-2 | 0 : 3/4 | 2 3/4 | ||
-0.95 | 0.85 | 0.94 | 0.94 | ||
Trực tiếp: FPT Play |
BẢNG XẾP HẠNG CÚP C2 CHÂU ÂU
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | West Ham Utd | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Freiburg | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
3. | Olympiakos | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 14 | 7 | |||||||||||
4. | Backa Topola | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 19 | 1 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Brighton | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | 13 | |||||||||||
2. | Marseille | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 10 | 11 | |||||||||||
3. | Ajax | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | AEK Athens | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | |||||||||||
Bảng C | |||||||||||||||||||
1. | Rangers | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | |||||||||||
2. | Sparta Praha | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | |||||||||||
3. | Real Betis | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 7 | 9 | |||||||||||
4. | Aris Limassol | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | |||||||||||
Bảng D | |||||||||||||||||||
1. | Atalanta | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | 14 | |||||||||||
2. | Sporting Lisbon | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 6 | 11 | |||||||||||
3. | Sturm Graz | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 9 | 4 | |||||||||||
4. | Rakow Czestochowa | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng E | |||||||||||||||||||
1. | Liverpool | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
2. | Toulouse | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 9 | 11 | |||||||||||
3. | Union Saint-Gilloise | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | 8 | |||||||||||
4. | Lask | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 12 | 3 | |||||||||||
Bảng F | |||||||||||||||||||
1. | Villarreal | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 7 | 13 | |||||||||||
2. | Rennes | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 6 | 12 | |||||||||||
3. | Maccabi Haifa | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 5 | |||||||||||
4. | Panathinaikos | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng G | |||||||||||||||||||
1. | Slavia Praha | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Roma | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 4 | 13 | |||||||||||
3. | Servette | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | Sheriff Tiraspol | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 17 | 1 | |||||||||||
Bảng H | |||||||||||||||||||
1. | B.Leverkusen | 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 3 | 18 | |||||||||||
2. | Karabakh Agdam | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 9 | 10 | |||||||||||
3. | Molde | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 12 | 7 | |||||||||||
4. | Hacken | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 17 | 0 | |||||||||||
Bảng Play off | |||||||||||||||||||
1. | AC Milan | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
2. | Benfica | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
3. | Braga | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
4. | Feyenoord | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
5. | Galatasaray | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
6. | Lens | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
7. | Shakhtar Donetsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
8. | Young Boys | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
TR: Số trận
T: Số trận thắng
H: Số trận hòa
B: Số trận thua
BT: Số bàn thắng
BB: Số bàn thua
BÌNH LUẬN: