Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định CEARA/CE gặp FORTALEZA/CE

VĐQG Brazil, vòng 32

Ceara/CE

Pedro Raul (90')

FT

1 - 1

(0-1)

Fortaleza/CE

(37') Adam Bareiro

- Diễn biến trận đấu Ceara/CE vs Fortaleza/CE trực tiếp

  • Aylon 

    90+6'

     
  • Pedro Raul 

    90'

     
  • Lourenco
    Vin

    81'

     
  • Aylon
    Antonio Galean

    81'

     
  •  

    79'

    Pablo Roberto
    Pierr
  •  

    78'

    Juan Lucero
    Adam Bareiro (chấn thương)
  •  

    69'

    Yago Pikachu
    Jose Herrer
  •  

    69'

    Matheus Pereira
    Breno Lope
  •  

    66'

    Gaston Avila
  • Fernandinho
    Pedro Henriqu

    62'

     
  • Lucas Mugni
    Vinicius Zanocel

    62'

     
  •  

    60'

    Lucas Crispim
    Moises (chấn thương)
  • Vina 

    59'

     
  •  

    38'

    Breno Lopes
  •  

    37'

    Adam Bareiro
  •  

    30'

    Eros Mancuso
  • Dieguinho
    Fernando Sobral (chấn thương)

    30'

     
  • Matheus Bahia 

    26'

     

- Thống kê Ceara/CE đấu với Fortaleza/CE

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Đội hình Ceara/CE

  • 94
    Bruno
  • 23
    Willian Machado
  • 44
    Marcos Victor
  • 79
    Matheus Bahia
  • 70
    Fabiano
  • 29
    Vinicius
  • 25
    Vinicius
  • 88
    Fernando Sobral
  • 9
    Pedro Raúl
  • 27
    Antonio Galeano
  • 7
    Pedro Henrique
- Đội hình dự bị:
  • 30
    Nicolas
  • 33
    Éder
  • 2
    Rafael Ramos
  • 26
    Richardson
  • 1
    Richard
  • 15
    Gabriel Lacerda
  • 17
    Paulo Baya

Đội hình Fortaleza/CE

  • 12
    Brenno
  • 3
    Gastón Ávila
  • 33
    Emanuel Britez
  • 6
    Bruno Pacheco
  • 14
    Eros Mancuso
  • 26
    Breno
  • 88
    Lucas Sasha
  • 30
    Pierre
  • 27
    Adam Bareiro
  • 96
    Moisés
  • 80
    José Herrera
- Đội hình dự bị:
  • 2
    Tinga
  • 34
    Lucas Xavier Gazal
  • 13
    Benjamín Kuscevic
  • 18
    Deyverson
  • 20
    Matheus Rossetto
  • 23
    Helton Leite
  • 38
    Lucca

Số liệu đối đầu Ceara/CE gặp Fortaleza/CE

Ceara/CE
40%
Hòa
40%
Fortaleza/CE
20%

Bảng xếp hạng, thứ hạng Ceara/CE gặp Fortaleza/CE

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Palmeiras/SP 28 16 9 3 47 21 57
2. Flamengo/RJ 26 16 6 4 51 22 54
3. Athletico/PR 26 13 6 7 38 28 45
4. Bahia/BA 26 11 10 5 39 31 43
5. Fluminense/RJ 25 11 9 5 39 32 42
6. Cruzeiro/MG 26 12 6 8 38 36 42
7. Santos/SP 27 10 8 9 41 40 38
8. Bragantino/SP 24 10 6 8 29 24 36
9. Botafogo/RJ 28 9 8 11 41 45 35
10. Atl. Mineiro/MG 24 9 7 8 31 28 34
11. Coritiba/PR 25 9 7 9 30 36 34
12. Corinthians/SP 27 8 8 11 28 29 32
13. Sao Paulo/SP 25 8 6 11 28 29 30
14. Vitoria/BA 25 8 6 11 25 37 30
15. Gremio/RS 26 7 8 11 29 35 29
16. Mirassol/SP 26 7 8 11 31 39 29
17. Internacional/RS 27 5 10 12 28 35 25
18. Vasco DG/RJ 24 6 7 11 29 38 25
19. Remo/PA 27 5 8 14 30 44 23
20. Chapecoense 26 3 9 14 28 51 18
LỊCH THI ĐẤU VĐQG BRAZIL
Thứ 2, ngày 26/10
02h59 Palmeiras/SP vs Bragantino/SP
02h59 Cruzeiro/MG vs Remo/PA
02h59 Internacional/RS vs Botafogo/RJ
02h59 Chapecoense vs Fluminense/RJ
02h59 Coritiba/PR vs Gremio/RS
02h59 Mirassol/SP vs Sao Paulo/SP
02h59 Santos/SP vs Bahia/BA
02h59 Flamengo/RJ vs Atl. Mineiro/MG