Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định CHARLTON ATHLETIC gặp NORWICH

Hạng Nhất Anh, vòng 39

Charlton Athletic

FT

0 - 1

(0-1)

Norwich

(05') Pelle Mattsson

- Diễn biến trận đấu Charlton Athletic vs Norwich trực tiếp

  • Joe Rankin-Costello
    Tyreece Campbel

    87'

     
  • Charlie Kelman
    Kayne Ramsa

    87'

     
  •  

    87'

    Amankwah Forson
    Paris Maghom
  •  

    87'

    Sam Field
    Pelle Mattsson (chấn thương)
  • Miles Leaburn 

    86'

     
  • Jayden Fevrier
    Conor Coventr

    72'

     
  •  

    71'

    Pelle Mattsson
  •  

    71'

    Errol Mundle-Smith
    Mathias Kvistgaarde
  •  

    70'

    Jacob Wright
    Anis Ben Sliman
  •  

    61'

    Kellen Fisher
  • Miles Leaburn
    Luke Chamber

    57'

     
  • Greg Docherty 

    34'

     
  •  

    05'

    Pelle Mattsson

- Thống kê Charlton Athletic đấu với Norwich

12(2) Sút bóng 17(5)
7 Phạt góc 7
6 Phạm lỗi 6
0 Thẻ đỏ 0
2 Thẻ vàng 2
2 Việt vị 1
39% Cầm bóng 61%

Đội hình Charlton Athletic

  • 25
    W. Mannion
  • 2
    K. Ramsay
  • 5
    L. Jones
  • 17
    A. Bell
  • 44
    H. Clarke
  • 14
    S. Carey
  • 6
    C. Coventry
  • 10
    G. Docherty
  • 19
    L. Chambers
  • 99
    L. Dykes
  • 7
    T. Campbell
- Đội hình dự bị:
  • 15
    C. Coady
  • 37
    I. Fullah
  • 23
    C. Kelman
  • 36
    K.Gough
  • 26
    Rankin-Costello
  • 1
    T. Kaminski
  • 3
    M. Gillesphey
  • 11
    M. Leaburn
  • 77
    J. Fevrier

Đội hình Norwich

  • 1
    V. Kovacevic
  • 35
    K. Fisher
  • 33
    J. Cordoba
  • 15
    R. McConville
  • 21
    A. Ahmed
  • 23
    K. McLean
  • 20
    A. Ben Slimane
  • 8
    L. Gibbs
  • 25
    P. Maghoma
  • 30
    M. Kvistgaarden
  • 7
    P. Mattsson
- Đội hình dự bị:
  • 26
    S. Field
  • 16
    J. Wright
  • 32
    D. Grimshaw
  • 46
    Errol Mundle-Smith
  • 42
    T. Springett
  • 11
    E. Marcondes
  • 18
    A. Forson
  • 5
    J. Medic
  • 6
    H. Darling

Nhận định, soi kèo Charlton Athletic vs Norwich

Châu Á: -0.98*1/4 : 0*0.86

Charlton đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, Norwich thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).

Dự đoán: NOW

Tài xỉu: -0.95*2 1/2*0.82

5 trận gần đây của Charlton có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của Norwich cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Charlton Athletic gặp Norwich

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Coventry 46 28 11 7 97 45 95
1. Swansea City 11 7 2 2 16 8 23
2. West Ham Utd 11 6 4 1 30 12 22
2. Ipswich 46 23 15 8 80 47 84
3. Middlesbrough 11 6 4 1 22 16 22
4. Southampton 11 6 3 2 21 10 21
5. Birmingham 11 5 5 1 20 11 20
6. Hull City 46 21 10 15 70 66 73
6. West Brom 11 6 2 3 15 12 20
7. Stoke City 11 6 1 4 18 16 19
8. Wolves 10 5 2 3 18 15 17
9. QPR 11 4 5 2 15 12 17
10. Blackburn Rovers 11 4 3 4 17 16 15
11. Sheffield Utd 11 4 3 4 15 14 15
12. Millwall 11 4 3 4 18 18 15
13. Portsmouth 10 4 2 4 13 13 14
14. Wrexham 11 3 5 3 15 16 14
15. Bolton 11 4 2 5 15 18 14
16. Bristol City 11 4 2 5 12 15 14
17. Charlton Athletic 11 3 5 3 10 15 14
18. Lincoln 11 3 3 5 9 19 12
19. Cardiff City 11 2 5 4 18 17 11
20. Watford 11 3 2 6 10 19 11
21. Norwich 11 3 0 8 17 21 9
22. Oxford Utd 46 11 14 21 45 59 47
22. Burnley 11 1 5 5 16 21 8
23. Derby County 11 1 3 7 9 20 6
23. Leicester City 46 12 16 18 58 68 52
24. Sheffield Wed. 46 2 12 32 29 89 18
24. Preston North End 11 1 1 9 9 24 4
LỊCH THI ĐẤU HẠNG NHẤT ANH