Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định CHUNGNAM ASAN gặp GYEONGNAM

Hạng 2 Hàn Quốc, vòng 17

Chungnam Asan

FT

1 - 1

(1-1)

Gyeongnam

- Thống kê Chungnam Asan đấu với Gyeongnam

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
1 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Chungnam Asan gặp Gyeongnam

Chungnam Asan
40%
Hòa
60%
Gyeongnam
0%

Nhận định, soi kèo Chungnam Asan vs Gyeongnam

Châu Á: **

Chungnam đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, Gyeongnam thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: ANSP

Tài xỉu: **

3/5 trận gần đây của ANSP có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của GYE cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Chungnam Asan gặp Gyeongnam

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Suwon Bluewings 22 15 3 4 36 18 48
2. Suwon FC 25 13 8 4 47 29 47
3. Daegu 23 13 6 4 47 28 45
4. Seoul E-Land 23 13 4 6 38 24 43
5. Busan I'Park 23 12 6 5 40 26 42
6. Chungnam Asan 23 9 8 6 32 25 35
7. Hwaseong FC 23 9 7 7 30 25 34
8. GimPo Citizen 23 8 8 7 29 29 32
9. Gyeongnam 23 7 9 7 24 28 30
10. Seongnam 25 6 10 9 29 33 28
11. Chungbuk Cheongju 24 5 12 7 31 39 27
12. Paju Citizen 24 7 5 12 24 31 26
13. Cheonan City 24 5 10 9 26 30 25
14. Yongin City 23 4 10 9 27 35 22
15. Jeonnam Dragons 23 4 8 11 27 41 20
16. Ansan Greeners 24 6 2 16 28 45 20
17. Gimhae City 23 2 6 15 17 46 12
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 HÀN QUỐC
Thứ 6, ngày 10/07
17h30 Suwon FC 5 - 0 Jeonnam Dragons
17h30 Cheonan City 0 - 1 Gimhae City
Thứ 7, ngày 11/07
17h30 Yongin City 1 - 1 Chungbuk Cheongju
17h30 Daegu 3 - 2 Seongnam
17h30 Ansan Greeners 2 - 1 Suwon Bluewings
17h30 Hwaseong FC 1 - 2 Paju Citizen
C.Nhật, ngày 12/07
17h30 Busan I'Park 2 - 0 GimPo Citizen
17h30 Chungnam Asan 1 - 1 Gyeongnam