Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định CORK CITY gặp UC DUBLIN

Hạng 2 Ireland, vòng 32

Cork City

Maguire S. (52')
Maguire S. (37')
Keating R. (PEN 27')
Keating R. (20')
Keating R. (16')

FT

5 - 1

(4-0)

UC Dublin

(PEN 49') Smith H.

- Thống kê Cork City đấu với UC Dublin

17(9) Sút bóng 15(5)
4 Phạt góc 5
11 Phạm lỗi 10
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 2
3 Việt vị 0
49% Cầm bóng 51%

Số liệu đối đầu Cork City gặp UC Dublin

Cork City
80%
Hòa
20%
UC Dublin
0%

Nhận định, soi kèo Cork City vs UC Dublin

Châu Á: **

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên COK khi thắng 15/27 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: COK

Tài xỉu: **

3/5 trận gần đây của COK có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của UCD cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Cork City gặp UC Dublin

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Cork City 27 18 5 4 53 21 59
2. UC Dublin 27 12 6 9 47 35 42
3. Bray Wanderers 27 11 8 8 51 37 41
4. Cobh Ramblers 27 11 6 10 34 38 39
5. Athlone 27 10 7 10 28 30 37
6. Longford Town 27 9 8 10 33 37 35
7. Kerry FC 27 8 9 10 29 32 33
8. Wexford FC 27 8 7 12 29 39 31
9. Treaty United 27 6 9 12 27 42 27
10. Finn Harps 27 6 7 14 28 48 25
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 IRELAND
Thứ 7, ngày 19/09
01h45 Cork City 5 - 1 UC Dublin
01h45 Bray Wanderers 2 - 0 Treaty United
01h45 Finn Harps 0 - 1 Longford Town
01h45 Athlone 3 - 0 Kerry FC
01h45 Wexford FC 3 - 1 Cobh Ramblers