Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định DINAMO ZAGREB gặp REAL BETIS

Cúp C2 Châu Âu, vòng 6

Dinamo Zagreb

Niko Galesic (89')

FT

1 - 3

(0-3)

Real Betis

(38') Antony
(34') Rodrigo Riquelme
(O.g 31') Sergi Dominguez

- Diễn biến trận đấu Dinamo Zagreb vs Real Betis trực tiếp

  • Dejan Ljubicic 

    90+2'

     
  •  

    90+2'

    Cedric Bakambu
  • Niko Galesic 

    89'

     
  •  

    78'

    Pablo Garcia
    Anton
  •  

    78'

    Chimy Avila
    Rodrigo Riquelm
  • Bruno Goda 

    73'

     
  • Gabriel Vidovic
    Fran Topi

    71'

     
  •  

    69'

    Giovani Lo Celso
    Valentin Gome
  •  

    69'

    Aitor Ruibal
    Nelson Deoss
  • Miha Zajc
    Josip Misi

    63'

     
  •  

    55'

    Nelson Deossa
  • Sandro Kulenovic
    Dion Belj

    45'

     
  • Niko Galesic
    Noa Miki

    45'

     
  • Cardoso Varela
    Arbër Hoxh

    45'

     
  •  

    38'

    Antony
  •  

    34'

    Rodrigo Riquelme
  •  

    32'

    Valentin Gomez
  •  

    31'

    Sergi Dominguez

- Thống kê Dinamo Zagreb đấu với Real Betis

8(2) Sút bóng 15(5)
5 Phạt góc 4
17 Phạm lỗi 11
0 Thẻ đỏ 0
2 Thẻ vàng 3
3 Việt vị 0
42% Cầm bóng 58%

Đội hình Dinamo Zagreb

  • 44
    I. Filipovic
  • 36
    S. Dominguez
  • 26
    S. McKenna
  • 3
    B. Goda
  • 35
    Noa Mikic
  • 27
    J. Misic
  • 14
    M. Soldo
  • 77
    D. Ljubicic
  • 11
    A. Hoxha
  • 9
    D. Beljo
  • 30
    M. Rog
- Đội hình dự bị:
  • 22
    Perez Vinlof
  • 33
    I. Nevistic
  • 10
    G. Vidovic
  • 15
    N. Galesic
  • 88
    Antonio Rajic
  • 23
    C. Varela
  • 17
    S. Kulenovic
  • 86
    Leon Jakirovic
  • 71
    M. Bakrar
  • 6
    G. Villar
  • 8
    M. Zajc
  • 2
    M. Zivkovic

Đội hình Real Betis

  • 1
    Alvaro Valles
  • 3
    D. Llorente
  • 4
    Natan
  • 40
    A. Ortiz
  • 16
    V. Gomez
  • 10
    A. Ezzalzouli
  • 17
    R. Riquelme
  • 6
    S. Altimira
  • 18
    N. Deossa
  • 7
    Antony
  • 11
    C. Bakambu
- Đội hình dự bị:
  • 8
    Pablo Fornals
  • 13
    Adrian
  • 24
    Aitor Ruibal
  • 33
    J. Miranda
  • 52
    Pablo García
  • 19
    C. Hernandez
  • 20
    G. Lo Celso
  • 5
    M. Bartra
  • 25
    Pau Lopez
  • 9
    E. Avila
  • 21
    Marc Roca

Số liệu đối đầu Dinamo Zagreb gặp Real Betis

Dinamo Zagreb
33%
Hòa
33%
Real Betis
33%

Nhận định, soi kèo Dinamo Zagreb vs Real Betis

Châu Á: 1.00*1/4 : 0*0.82

Cả 2 đội đều thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần nhất. Với sức mạnh vượt trội ở thời điểm hiện tại Real Betis tự tin gạ hục chủ nhà.

Dự đoán: RBE

Tài xỉu: 0.82*2 1/2*0.98

3/5 trận gần đây của Dinamo Zagreb có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của Real Betis cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Dinamo Zagreb gặp Real Betis

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Juventus 1 1 0 0 5 0 3
2. Crystal Palace 1 1 0 0 4 0 3
3. Besiktas 1 1 0 0 4 1 3
4. Sparta Praha 1 1 0 0 4 1 3
5. Union Saint-Gilloise 1 1 0 0 3 0 3
6. Ferencvaros 1 1 0 0 3 1 3
7. B.Leverkusen 1 1 0 0 2 0 3
8. Benfica 1 1 0 0 2 0 3
9. OFI Creta 1 1 0 0 2 0 3
10. Bournemouth 1 1 0 0 2 1 3
11. Lyon 1 1 0 0 2 1 3
12. Olympiakos 1 1 0 0 2 1 3
13. Uniao Torreense 1 1 0 0 2 1 3
14. Omonia Nicosia 1 1 0 0 1 0 3
15. Sunderland 1 1 0 0 1 0 3
16. Hap. Beer Sheva 1 0 1 0 0 0 1
17. Stade Rennais 1 0 1 0 0 0 1
18. Sturm Graz 1 0 1 0 0 0 1
19. Aarhus AGF 0 0 0 0 0 0 0
20. Aluminij 0 0 0 0 0 0 0
21. Crvena Zvezda 0 0 0 0 0 0 0
22. Cska Sofia 0 0 0 0 0 0 0
23. Derry City 0 0 0 0 0 0 0
24. Dinamo Kiev 0 0 0 0 0 0 0
25. Egnatia Rrogozhine 0 0 0 0 0 0 0
26. FC Iberia 1999 0 0 0 0 0 0 0
27. FK Kauno Zalgiris 0 0 0 0 0 0 0
28. FK Vojvodina 0 0 0 0 0 0 0
29. Gornik Zabrze 0 0 0 0 0 0 0
30. Hajduk Split 0 0 0 0 0 0 0
31. Hammarby 0 0 0 0 0 0 0
32. Hearts 0 0 0 0 0 0 0
33. Hradec Kralove 0 0 0 0 0 0 0
34. KI Klaksvik 0 0 0 0 0 0 0
35. Kairat Almaty 0 0 0 0 0 0 0
36. Karabakh Agdam 0 0 0 0 0 0 0
37. KuPS 0 0 0 0 0 0 0
38. Larne 0 0 0 0 0 0 0
39. Lincoln Red Imps 0 0 0 0 0 0 0
40. MSK Zilina 0 0 0 0 0 0 0
41. Maccabi TA 0 0 0 0 0 0 0
42. Midtjylland 0 0 0 0 0 0 0
43. Mjallby AIF 0 0 0 0 0 0 0
44. PAOK Salonica 0 0 0 0 0 0 0
45. Pafos FC 0 0 0 0 0 0 0
46. Rangers 0 0 0 0 0 0 0
47. Shamrock Rovers 0 0 0 0 0 0 0
48. Sheriff Tiraspol 0 0 0 0 0 0 0
49. St. Gallen 0 0 0 0 0 0 0
50. Thun 0 0 0 0 0 0 0
51. Trabzonspor 0 0 0 0 0 0 0
52. Tromso 0 0 0 0 0 0 0
53. Twente 0 0 0 0 0 0 0
54. Universitaea Cluj 0 0 0 0 0 0 0
55. Universitatea Craiova 0 0 0 0 0 0 0
56. Vestri 0 0 0 0 0 0 0
57. Vikingur Rey. 0 0 0 0 0 0 0
58. Anderlecht 1 0 0 1 1 2 0
59. Jagiellonia 1 0 0 1 1 2 0
60. Lillestrom 1 0 0 1 1 2 0
61. Real Sociedad 1 0 0 1 1 2 0
62. AZ Alkmaar 1 0 0 1 0 1 0
63. Celta Vigo 1 0 0 1 0 1 0
64. Levski Sofia 1 0 0 1 0 1 0
65. Celtic 1 0 0 1 1 3 0
66. AC Milan 1 0 0 1 0 2 0
67. Hoffenheim 1 0 0 1 0 2 0
68. NK Celje 1 0 0 1 0 2 0
69. Ararat-Armenia 1 0 0 1 1 4 0
70. Marseille 1 0 0 1 1 4 0
71. Vik.Plzen 1 0 0 1 0 3 0
72. Lech Poznan 1 0 0 1 0 4 0
73. NEC Nijmegen 1 0 0 1 0 5 0
74. RB Salzburg 1 1 0 0 1 0 3
75. Dinamo Zagreb 1 0 1 0 0 0 1
76. Sint Truiden 0 0 0 0 0 0 0
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU