Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định OBOLON KIEV gặp VERES RIVNE

VĐQG Ukraina, vòng 8

Obolon Kiev

FT

1 - 1

(1-1)

Veres Rivne

- Thống kê Obolon Kiev đấu với Veres Rivne

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Obolon Kiev gặp Veres Rivne

Obolon Kiev
20%
Hòa
40%
Veres Rivne
40%

Nhận định, soi kèo Obolon Kiev vs Veres Rivne

Châu Á: 0.92*0 : 0*0.84

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên Veres Rivne khi thắng 2/3 trận đối đầu gần đây.

Dự đoán: VREO

Tài xỉu: -0.92*2 1/4*0.67

4/5 trận gần đây của Veres Rivne có ít hơn 3 bàn. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Obolon Kiev gặp Veres Rivne

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Bukovyna Chernivtsi 0 0 0 0 0 0 0
2. Chernomorets 0 0 0 0 0 0 0
3. Dinamo Kiev 0 0 0 0 0 0 0
4. Epitsentr Kam-Pod 0 0 0 0 0 0 0
5. Metalist 1925 Kharkiv 30 13 12 5 36 19 51
5. FC Kharkiv 0 0 0 0 0 0 0
6. Karpaty Lviv 0 0 0 0 0 0 0
7. Kolos Kovalivka 0 0 0 0 0 0 0
8. Kryvbas 0 0 0 0 0 0 0
9. Kudrivka 0 0 0 0 0 0 0
10. LNZ Cherkasy 0 0 0 0 0 0 0
11. Livyi Bereh Kyiv 0 0 0 0 0 0 0
12. Obolon Kiev 0 0 0 0 0 0 0
13. Polissya Zhytomyr 0 0 0 0 0 0 0
14. Shakhtar Donetsk 0 0 0 0 0 0 0
14. Rukh Vynnyky 30 6 3 21 20 51 21
15. Veres Rivne 0 0 0 0 0 0 0
15. PFK Aleksandriya 30 3 8 19 24 58 17
16. Zorya 0 0 0 0 0 0 0
16. Poltava 30 2 7 21 23 74 13
17. Ahrobiznes Volochysk 0 0 0 0 0 0 0
LỊCH THI ĐẤU VĐQG UKRAINA
Thứ 7, ngày 10/10
17h00 Dinamo Kiev vs Karpaty Lviv
17h00 Veres Rivne vs Shakhtar Donetsk
17h00 Chernomorets vs FC Kharkiv
17h00 Kolos Kovalivka vs Epitsentr Kam-Pod
17h00 Bukovyna Chernivtsi vs Polissya Zhytomyr
17h00 LNZ Cherkasy vs Kudrivka
17h00 Livyi Bereh Kyiv vs Zorya
17h00 Obolon Kiev vs Kryvbas