Số liệu thống kê, nhận định OXFORD UTD gặp HULL CITY
Hạng Nhất Anh, vòng 14
Oxford Utd
Hidde ter Avest (55')
FT
1 - 0
(0-0)
Hull City
- Diễn biến trận đấu Oxford Utd vs Hull City trực tiếp
-
90'
Charlie Hughes -
84'
Chris Bedia
Kasey Palme -
Ruben Rodrigues
Idris El Mizoun80'
-
78'
Gustavo Puerta
Xavier Simon -
78'
Mason Burstow
Mohamed Belloum -
Peter Kioso
Hidde ter Aves72'
-
Mark Harris
Dane Scarlet71'
-
69'
William Jarvis
Abdülkadir Omü -
69'
Cody Drameh
Ryan Gile -
Sam Long
Ben Nelson (chấn thương)62'
-
Elliott Moore
58'
-
Hidde ter Avest
55'
-
Ciaron Brown
50'
- Thống kê Oxford Utd đấu với Hull City
| 0(0) | Sút bóng | 0(0) |
| 0 | Phạt góc | 0 |
| 0 | Phạm lỗi | 0 |
| 0 | Thẻ đỏ | 0 |
| 0 | Thẻ vàng | 0 |
| 0 | Việt vị | 0 |
| 50% | Cầm bóng | 50% |
Đội hình Oxford Utd
-
1J. Cumming
-
16B. Nelson
-
5E. Moore
-
3C. Brown
-
24Hidde ter Avest
-
15I. El Mizouni
-
4W. Vaulks
-
6J. McEachran
-
44D. Scarlett
-
19T. Goodrham
-
22G. Leigh
- Đội hình dự bị:
-
28Marselino Ferdinan
-
11M. Ebiowei
-
30P. Kioso
-
17O. Dale
-
20R. Rodrigues
-
2S. Long
-
25Will Goodwin
-
9M. Harris
-
21M. Ingram
Đội hình Hull City
-
1I. Pandur
-
4C. Hughes
-
5A. Jones
-
3R. Giles
-
2L. Coyle
-
27R. Slater
-
45K. Palmer
-
18X. Simons
-
12João Pedro
-
10A. Ömür
-
33M. Belloumi
- Đội hình dự bị:
-
48M. Burstow
-
6S. McLoughlin
-
9C. Bedia
-
17R. Allsop
-
20G. Puerta
-
31A. Racioppi
-
36J. Irvine
-
23C. Drameh
Số liệu đối đầu Oxford Utd gặp Hull City
Oxford Utd
20%
Hòa
20%
Hull City
60%
| 03/04 | Oxford Utd | 1 - 1 | Hull City |
| 17/08 | Hull City | 3 - 2 | Oxford Utd |
| 13/03 | Hull City | 2 - 1 | Oxford Utd |
| 06/11 | Oxford Utd | 1 - 0 | Hull City |
| 13/03 | Hull City | 2 - 0 | Oxford Utd |
- PHONG ĐỘ OXFORD UTD
| 21/10 | Oxford Utd | 2 - 1 | Wigan |
| 16/10 | Mansfield | 1 - 1 | Oxford Utd |
| 10/10 | Notts County | 1 - 2 | Oxford Utd |
| 07/10 | Exeter City | 2 - 2 | Oxford Utd |
| 19/09 | Oxford Utd | 1 - 1 | Cambridge Utd |
- PHONG ĐỘ HULL CITY1
Nhận định, soi kèo Oxford Utd vs Hull City
Châu Á: 0.78*1/4 : 0*-0.89
OXF sa sút phong độ: thua 2 trận gần nhất. Trong khi đó, HUL chơi ổn định khi bất bại 3 trận vừa qua.Dự đoán: HUL
Tài xỉu: 0.95*2 1/2*0.92
4/5 trận gần đây của OXF có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 5 trận gần nhất của HUL cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
Bảng xếp hạng, thứ hạng Oxford Utd gặp Hull City
| XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
| 1. | Coventry | 46 | 28 | 11 | 7 | 97 | 45 | 95 |
| 1. | Swansea City | 11 | 7 | 2 | 2 | 16 | 8 | 23 |
| 2. | West Ham Utd | 11 | 6 | 4 | 1 | 30 | 12 | 22 |
| 2. | Ipswich | 46 | 23 | 15 | 8 | 80 | 47 | 84 |
| 3. | Middlesbrough | 11 | 6 | 4 | 1 | 22 | 16 | 22 |
| 4. | Southampton | 11 | 6 | 3 | 2 | 21 | 10 | 21 |
| 5. | Birmingham | 11 | 5 | 5 | 1 | 20 | 11 | 20 |
| 6. | Hull City | 46 | 21 | 10 | 15 | 70 | 66 | 73 |
| 6. | West Brom | 11 | 6 | 2 | 3 | 15 | 12 | 20 |
| 7. | Stoke City | 11 | 6 | 1 | 4 | 18 | 16 | 19 |
| 8. | Wolves | 11 | 5 | 3 | 3 | 19 | 16 | 18 |
| 9. | QPR | 11 | 4 | 5 | 2 | 15 | 12 | 17 |
| 10. | Blackburn Rovers | 11 | 4 | 3 | 4 | 17 | 16 | 15 |
| 11. | Sheffield Utd | 11 | 4 | 3 | 4 | 15 | 14 | 15 |
| 12. | Millwall | 11 | 4 | 3 | 4 | 18 | 18 | 15 |
| 13. | Portsmouth | 11 | 4 | 3 | 4 | 14 | 14 | 15 |
| 14. | Wrexham | 11 | 3 | 5 | 3 | 15 | 16 | 14 |
| 15. | Bolton | 11 | 4 | 2 | 5 | 15 | 18 | 14 |
| 16. | Bristol City | 11 | 4 | 2 | 5 | 12 | 15 | 14 |
| 17. | Charlton Athletic | 11 | 3 | 5 | 3 | 10 | 15 | 14 |
| 18. | Lincoln | 11 | 3 | 3 | 5 | 9 | 19 | 12 |
| 19. | Cardiff City | 11 | 2 | 5 | 4 | 18 | 17 | 11 |
| 20. | Watford | 11 | 3 | 2 | 6 | 10 | 19 | 11 |
| 21. | Norwich | 11 | 3 | 0 | 8 | 17 | 21 | 9 |
| 22. | Oxford Utd | 46 | 11 | 14 | 21 | 45 | 59 | 47 |
| 22. | Burnley | 11 | 1 | 5 | 5 | 16 | 21 | 8 |
| 23. | Derby County | 11 | 1 | 3 | 7 | 9 | 20 | 6 |
| 23. | Leicester City | 46 | 12 | 16 | 18 | 58 | 68 | 52 |
| 24. | Sheffield Wed. | 46 | 2 | 12 | 32 | 29 | 89 | 18 |
| 24. | Preston North End | 11 | 1 | 1 | 9 | 9 | 24 | 4 |