Số liệu thống kê, nhận định PAFOS FC gặp CRVENA ZVEZDA
Cúp C1 Châu Âu, vòng Play Off
Pafos FC
Jaja (89')
FT
1 - 1
(0-0)
Crvena Zvezda
(60') Mirko Ivanic
- Diễn biến trận đấu Pafos FC vs Crvena Zvezda trực tiếp
-
Pepe Rodrigues
90+8'
-
Pedrao
Bruno Felip90+5'
-
90+1'
Aleksandar Katai
Timi Max Elsni -
90+1'
Peter Olayinka
Mirko Ivani -
Jaja
89'
-
Bruno Felipe
86'
-
Jaja
79'
-
Mons Bassouamina
Anderson Silv68'
-
Jaja
Mislav Orsi62'
-
Bruno Langa
Kostas Pilea62'
-
60'
Mirko Ivanic -
56'
Nemanja Radonjic
Shavy Babick -
56'
Marko Arnautovic
Bruno Duart -
53'
Shavy Babicka -
33'
Milos Veljkovic -
33'
Rade Krunic
- Thống kê Pafos FC đấu với Crvena Zvezda
| 11(5) | Sút bóng | 12(3) |
| 3 | Phạt góc | 3 |
| 17 | Phạm lỗi | 17 |
| 0 | Thẻ đỏ | 0 |
| 3 | Thẻ vàng | 3 |
| 1 | Việt vị | 3 |
| 50% | Cầm bóng | 50% |
Đội hình Pafos FC
-
93N. Michael
-
23J. Correia
-
5D. Goldar
-
2D. Luckassen
-
77K. Pileas
-
30Pepe
-
26I. Sunjic
-
88M. Orsic
-
33V. Dragomir
-
17Bruno Felipe
-
7Anderson Silva
- Đội hình dự bị:
-
99Athanasios-Theologos Papadoudis
-
35Pedro Henrique Franklim Martins
-
11Jaja
-
8Domingos Quina
-
12Ken Sema
-
25Bruno Langa
-
82Petros Petrou
-
9Mons Bassouamina
-
22Muamer Tankovic
Đội hình Crvena Zvezda
-
1Matheus
-
23N. Tiknizyan
-
13M. Veljkovic
-
44V. Milosavljevic
-
66S. Young-Woo
-
33R. Krunic
-
21T. Elsnik
-
4M. Ivanic
-
17Bruno Duarte
-
80S. Babicka
-
9C. Ndiaye
- Đội hình dự bị:
-
22Dalcio
-
24N. Djiga
-
14P. Olayinka
-
5U. Spajic
-
7J. Sljivic
-
49N. Radonjic
-
10A. Katai
-
89Marko Arnautovic
-
6M. Bajo
-
30Franklin Tebo
-
18O. Glazer
-
77I. Gutesa
Số liệu đối đầu Pafos FC gặp Crvena Zvezda
Pafos FC
50%
Hòa
50%
Crvena Zvezda
0%
| 27/08 | Pafos FC | 1 - 1 | Crvena Zvezda |
| 20/08 | Crvena Zvezda | 1 - 2 | Pafos FC |
- PHONG ĐỘ PAFOS FC
| 21/08 | FC Dinamo City | 1 - 1 | Pafos FC |
| 14/08 | Pafos FC | 3 - 3 | RB Salzburg |
| 31/07 | Pafos FC | 4 - 0 | Hajduk Split |
| 24/07 | Hajduk Split | 2 - 0 | Pafos FC |
| 12/07 | Jagiellonia | 1 - 0 | Pafos FC |
- PHONG ĐỘ CRVENA ZVEZDA1
| 24/08 | Crvena Zvezda | 4 - 0 | FK Čukarički |
| 21/08 | Crvena Zvezda | 3 - 0 | Vik.Plzen |
| 12/08 | Crvena Zvezda | 0 - 2 | Hap. Beer Sheva |
| 05/08 | Hap. Beer Sheva | 1 - 0 | Crvena Zvezda |
| 30/07 | Crvena Zvezda | 5 - 0 | Larne |
Nhận định, soi kèo Pafos FC vs Crvena Zvezda
Châu Á: -0.92*1/4 : 0*0.73
Pafos FC đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Pafos FC cũng đã đánh bại Crvena Zvezda ở trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: POAT
Tài xỉu: 0.87*2 3/4*0.93
4/5 trận gần đây của Pafos FC có ít hơn 3 bàn. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắngDự đoán: XIU
Bảng xếp hạng, thứ hạng Pafos FC gặp Crvena Zvezda
| XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
| Bảng A | |||||||||||||||||||
| 1. | Bodo Glimt | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 2. | Kuopion Palloseura | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 3. | Lyon | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 4. | Olympiakos | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 5. | NEC Nijmegen | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 6. | Sparta Praha | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 7. | Union Saint-Gilloise | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| Bảng So Loai | |||||||||||||||||||
| 1. | AEK Athens | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 2. | Aarhus AGF | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 3. | Ararat-Armenia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 4. | Atert Bissen | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 5. | Borac Banja Luka | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 6. | Celtic | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 7. | Crvena Zvezda | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 8. | Dinamo Zagreb | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 9. | Drita FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 10. | Egnatia Rrogozhine | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 11. | FC Iberia 1999 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 12. | FK Kauno Zalgiris | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 13. | Fenerbahce | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 14. | Flora Tallinn | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 15. | Floriana | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 16. | Gornik Zabrze | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 17. | Gyori ETO | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 18. | Hap. Beer Sheva | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 19. | Hearts | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 20. | Lincoln Red Imps | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 21. | Inter d.Escaldes | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 22. | KI Klaksvik | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 23. | Kairat Almaty | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 24. | KuPS | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 25. | Larne | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 26. | Lask | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 27. | Lech Poznan | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 28. | Levski Sofia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 29. | Maxline Vitebsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 30. | Mjallby AIF | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 31. | NK Celje | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 32. | Omonia Nicosia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 33. | Petrocub | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 34. | Riga FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 35. | Sabah FK | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 36. | Shamrock Rovers | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 37. | Slo. Bratislava | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 38. | Sturm Graz | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 39. | Sutjeska | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 40. | The New Saints | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 41. | Thun | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 42. | Tre Fiori | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 43. | Universitatea Craiova | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 44. | Vardar | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 45. | Viking | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 46. | Vikingur Rey. | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
LỊCH THI ĐẤU CÚP C1 CHÂU ÂU
| Thứ 4, ngày 19/08 | |||
| 02h00 | Fenerbahce | 1 - 1 | Lyon |
| 02h00 | Dinamo Zagreb | 2 - 2 | Viking |
| 02h00 | Levski Sofia | 0 - 0 | AEK Athens |
| Thứ 5, ngày 20/08 | |||
| 02h00 | Hap. Beer Sheva | 2 - 1 | Sabah FK |
| 02h00 | NEC Nijmegen | 1 - 3 | Bodo Glimt |
| 02h00 | Celtic | 3 - 0 | Lask |
| 02h00 | Slo. Bratislava | 1 - 1 | NK Celje |
| Thứ 3, ngày 25/08 | |||
| 23h45 | Sabah FK | vs | Hap. Beer Sheva |
| Thứ 4, ngày 26/08 | |||
| 02h00 | Bodo Glimt | vs | NEC Nijmegen |
| 02h00 | Lask | vs | Celtic |
| Thứ 5, ngày 27/08 | |||
| 02h00 | NK Celje | vs | Slo. Bratislava |
| 02h00 | AEK Athens | vs | Levski Sofia |
| 02h00 | Lyon | vs | Fenerbahce |
| 02h00 | Viking | vs | Dinamo Zagreb |