Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định RACING GENK gặp BASEL

Cúp C2 Châu Âu, vòng 5

Racing Genk

Konstantinos Karetsas (45+2')
Oh Hyeon-Gyu (14')

FT

2 - 1

(2-0)

Basel

(57') Philip Otele

- Diễn biến trận đấu Racing Genk vs Basel trực tiếp

  • Ibrahima Bangoura
    Patrik Hrosovsk

    90+4'

     
  • Adrian Palacios
    Yaimar Medin

    90+1'

     
  • Konstantinos Karetsas 

    89'

     
  •  

    87'

    Marin Soticek
    Philip Otel
  • Matte Smets 

    86'

     
  •  

    79'

    Xherdan Shaqiri
    Keigo Tsunemot
  •  

    79'

    Koba Koindredi
    Andrej Bacani
  •  

    76'

    Benie Traore
  • Robin Mirisola
    Oh Hyeon-Gy

    75'

     
  • Nikolas Sattlberger
    Daan Heyman

    75'

     
  • Daan Heymans 

    62'

     
  • Noah Adedeji-Sternberg 

    62'

     
  •  

    60'

    Albian Ajeti
    Moritz Broschinsk
  •  

    60'

    Jeremy Agbonifo
    Leo Lero
  •  

    57'

    Philip Otele
  • Konstantinos Karetsas 

    45+2'

     
  • Noah Adedeji-Sternberg
    Yira So

    45'

     
  • Oh Hyeon-Gyu 

    14'

     

- Thống kê Racing Genk đấu với Basel

13(7) Sút bóng 13(4)
2 Phạt góc 6
13 Phạm lỗi 11
0 Thẻ đỏ 0
4 Thẻ vàng 1
2 Việt vị 1
47% Cầm bóng 53%

Đội hình Racing Genk

  • 1
    H. Crombrugge
  • 77
    Z. El Ouahdi
  • 3
    M. Sadick
  • 6
    M. Smets
  • 19
    Y. Medina
  • 17
    P. Hrosovsky
  • 8
    B. Heynen
  • 20
    K. Karetsas
  • 38
    D. Heymans
  • 14
    Y. Sor
  • 9
    Oh Hyeon Gyu
- Đội hình dự bị:
  • 26
    T. Lawal
  • 29
    R. Mirisola
  • 44
    J. Kongolo
  • 23
    A. Bibout
  • 71
    Brent Stevens
  • 7
    J. Steuckers
  • 32
    Adedeji Sternberg
  • 21
    I. Bangoura
  • 30
    A. Yokoyama
  • 99
    J. Erabi
  • 34
    A. Palacios
  • 24
    N. Sattlberger

Đội hình Basel

  • 1
    M. Hitz
  • 31
    D. Schmid
  • 24
    F. Danilliuc
  • 32
    J. Adjetey
  • 6
    Tsunemoto
  • 5
    Metinho
  • 14
    A. Bacanin
  • 7
    Philip Otele
  • 22
    Leo Leroy
  • 11
    A. Szalai
  • 17
    M. Broschinski
- Đội hình dự bị:
  • 8
    Koindredi
  • 3
    N. Vouilloz
  • 27
    Kevin Ruegg
  • 10
    X. Shaqiri
  • 9
    J. Agbonifo
  • 21
    I. Salah
  • 23
    Albian Ajeti
  • 19
    M. Soticek
  • 13
    M. Salvi
  • 29
    Moussa Cisse
  • 16
    Tim Spycher
  • 26
    A. Barisic

Số liệu đối đầu Racing Genk gặp Basel

Racing Genk
33%
Hòa
67%
Basel
0%

Nhận định, soi kèo Racing Genk vs Basel

Châu Á: 0.90*0 : 1/2*0.98

Racing Genk đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, Basel thi đấu thiếu ổn định: bất thắng 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: GENK

Tài xỉu: -0.99*3*0.79

3/5 trận gần đây của Racing Genk có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của Basel cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Racing Genk gặp Basel

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Aarhus AGF 0 0 0 0 0 0 0
2. Aluminij 0 0 0 0 0 0 0
3. Anderlecht 0 0 0 0 0 0 0
4. Ararat-Armenia 0 0 0 0 0 0 0
5. Benfica 0 0 0 0 0 0 0
6. Besiktas 0 0 0 0 0 0 0
7. Crvena Zvezda 0 0 0 0 0 0 0
8. Cska Sofia 0 0 0 0 0 0 0
9. Derry City 0 0 0 0 0 0 0
10. Dinamo Kiev 0 0 0 0 0 0 0
11. Egnatia Rrogozhine 0 0 0 0 0 0 0
12. FC Iberia 1999 0 0 0 0 0 0 0
13. FK Kauno Zalgiris 0 0 0 0 0 0 0
14. Ferencvaros 0 0 0 0 0 0 0
15. FK Vojvodina 0 0 0 0 0 0 0
16. Gornik Zabrze 0 0 0 0 0 0 0
17. Hajduk Split 0 0 0 0 0 0 0
18. Hammarby 0 0 0 0 0 0 0
19. Hearts 0 0 0 0 0 0 0
20. Hradec Kralove 0 0 0 0 0 0 0
21. Jagiellonia 0 0 0 0 0 0 0
22. KI Klaksvik 0 0 0 0 0 0 0
23. Kairat Almaty 0 0 0 0 0 0 0
24. Karabakh Agdam 0 0 0 0 0 0 0
25. KuPS 0 0 0 0 0 0 0
26. Larne 0 0 0 0 0 0 0
27. Lech Poznan 0 0 0 0 0 0 0
28. Lillestrom 0 0 0 0 0 0 0
29. Lincoln Red Imps 0 0 0 0 0 0 0
30. MSK Zilina 0 0 0 0 0 0 0
31. Maccabi TA 0 0 0 0 0 0 0
32. Midtjylland 0 0 0 0 0 0 0
33. Mjallby AIF 0 0 0 0 0 0 0
34. OFI Creta 0 0 0 0 0 0 0
35. Omonia Nicosia 0 0 0 0 0 0 0
36. PAOK Salonica 0 0 0 0 0 0 0
37. Pafos FC 0 0 0 0 0 0 0
38. Rangers 0 0 0 0 0 0 0
39. Shamrock Rovers 0 0 0 0 0 0 0
40. Sheriff Tiraspol 0 0 0 0 0 0 0
41. St. Gallen 0 0 0 0 0 0 0
42. Thun 0 0 0 0 0 0 0
43. Trabzonspor 0 0 0 0 0 0 0
44. Tromso 0 0 0 0 0 0 0
45. Twente 0 0 0 0 0 0 0
46. Universitaea Cluj 0 0 0 0 0 0 0
47. Universitatea Craiova 0 0 0 0 0 0 0
48. Vestri 0 0 0 0 0 0 0
49. Vik.Plzen 0 0 0 0 0 0 0
50. Vikingur Rey. 0 0 0 0 0 0 0
51. RB Salzburg 0 0 0 0 0 0 0
52. Sint Truiden 0 0 0 0 0 0 0
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU