Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định ROTHERHAM UTD gặp BIRMINGHAM

Hạng Nhất Anh, vòng 44

Rotherham Utd

FT

0 - 0

(0-0)

Birmingham

- Diễn biến trận đấu Rotherham Utd vs Birmingham trực tiếp

  •  

    89'

    Scott Hogan
    Jay Stansfiel
  • Lee Peltier 

    87'

     
  • Tom Eaves 

    84'

     
  • Tom Eaves
    Jordan Hugill (chấn thương)

    81'

     
  •  

    78'

    Siriki Dembele
    Keshi Anderso
  •  

    76'

    Jay Stansfield
  •  

    63'

    Keshi Anderson
  •  

    59'

    Juninho Bacuna
    Tyler Robert
  • Cameron Humphreys 

    52'

     
  • Jordan Hugill 

    51'

     
  •  

    45'

    Koji Miyoshi
    Oliver Burk
  • Cohen Bramall
    Peter Kioso (chấn thương)

    37'

     
  • Arvin Appiah
    Cafu (chấn thương)

    32'

     

- Thống kê Rotherham Utd đấu với Birmingham

11(4) Sút bóng 6(2)
7 Phạt góc 6
16 Phạm lỗi 11
0 Thẻ đỏ 0
4 Thẻ vàng 2
0 Việt vị 1
47% Cầm bóng 53%

Đội hình Rotherham Utd

  • 1
    Johansson
  • 40
    P. Kioso
  • 21
    L. Peltier
  • 24
    C. Humphreys
  • 28
    S. Revan
  • 18
    O. Rathbone
  • 12
    A. Rinomhota
  • 7
    Cafu
  • 22
    H. Odoffin
  • 10
    J. Hugill
  • 29
    S. Nombe
- Đội hình dự bị:
  • 3
    C. Bramall
  • 26
    D. Phillips
  • 20
    G. Hall
  • 9
    T. Eaves
  • 30
    A. Appiah
  • 42
    T. Blackett
  • 38
    F. Seriki

Đội hình Birmingham

  • 21
    J. Ruddy
  • 3
    L. Buchanan
  • 5
    D. Sanderson
  • 6
    K. Bielik
  • 2
    E. Laird
  • 34
    I. Sunjic
  • 13
    P. Seung-Ho
  • 14
    K. Anderson
  • 8
    T. Roberts
  • 45
    O. Burke
  • 28
    J. Stansfield
- Đội hình dự bị:
  • 9
    S. Hogan
  • 1
    Neil Etheridge
  • 17
    S. Dembele
  • 35
    G. Hall
  • 20
    Gardner
  • 7
    J. Bacuna
  • 11
    K. Miyoshi
  • 19
    J. James
  • 4
    M. Roberts

Số liệu đối đầu Rotherham Utd gặp Birmingham

Rotherham Utd
0%
Hòa
40%
Birmingham
60%

Nhận định, soi kèo Rotherham Utd vs Birmingham

Châu Á: -0.93*3/4 : 0*0.81

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên BIR khi thắng 7/12 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: BIR

Tài xỉu: 0.99*2 1/2*0.88

3/5 trận gần đây của ROT có ít hơn 3 bàn. 5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Rotherham Utd gặp Birmingham

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Millwall 2 2 0 0 5 0 6
1. Coventry 46 28 11 7 97 45 95
2. Charlton Athletic 2 2 0 0 4 2 6
2. Ipswich 46 23 15 8 80 47 84
3. Wolves 2 1 1 0 5 3 4
4. QPR 2 1 1 0 3 1 4
5. Blackburn Rovers 2 1 1 0 4 3 4
6. Hull City 46 21 10 15 70 66 73
6. Watford 2 1 1 0 3 2 4
7. Bolton 2 1 1 0 2 1 4
8. Swansea City 2 1 1 0 2 1 4
9. Southampton 2 1 0 1 4 3 3
10. West Brom 1 1 0 0 2 1 3
11. Portsmouth 2 1 0 1 4 4 3
12. Middlesbrough 2 1 0 1 3 3 3
13. Cardiff City 2 0 2 0 3 3 2
14. Birmingham 2 0 2 0 2 2 2
15. Wrexham 2 0 2 0 2 2 2
16. Sheffield Utd 2 0 2 0 0 0 2
17. Burnley 1 0 1 0 2 2 1
18. Derby County 2 0 1 1 3 4 1
19. West Ham Utd 2 0 1 1 3 4 1
20. Bristol City 2 0 1 1 2 4 1
21. Lincoln 2 0 0 2 2 5 0
22. Oxford Utd 46 11 14 21 45 59 47
22. Preston North End 2 0 0 2 2 5 0
23. Leicester City 46 12 16 18 58 68 52
23. Stoke City 2 0 0 2 2 5 0
24. Sheffield Wed. 46 2 12 32 29 89 18
24. Norwich 2 0 0 2 1 5 0
LỊCH THI ĐẤU HẠNG NHẤT ANH