Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định DIN. MOSCOW gặp FAKEL

VĐQG Nga, vòng 1

Din. Moscow

FT

3 - 1

(3-0)

Fakel

- Thống kê Din. Moscow đấu với Fakel

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
1 Thẻ đỏ 1
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Din. Moscow gặp Fakel

Din. Moscow
20%
Hòa
60%
Fakel
20%

Nhận định, soi kèo Din. Moscow vs Fakel

Châu Á: 0.85*0 : 3/4*-0.97

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên FAKE khi thắng 3/5 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: FAKE

Tài xỉu: 0.95*2 1/2*0.91

3/5 trận gần đây của DMO có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 5 trận gần nhất của FAKE cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Din. Moscow gặp Fakel

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Krasnodar 5 5 0 0 10 4 15
2. Spartak Moscow 5 4 0 1 10 4 12
3. CSKA Moscow 6 3 3 0 7 4 12
4. Zenit 5 3 0 2 12 4 9
5. Dyn. Makhachkala 5 3 0 2 9 7 9
6. Din. Moscow 5 2 1 2 7 7 7
7. Baltika 4 2 0 2 6 5 6
8. FK Orenburg 5 1 3 1 4 6 6
9. Rostov 6 1 3 2 7 9 6
10. Akhmat Groznyi 5 1 2 2 6 5 5
11. Rubin Kazan 4 1 2 1 5 6 5
12. Krylya Sovetov 5 1 2 2 5 7 5
13. Rodina Moscow 5 1 1 3 8 14 4
14. Lok. Moscow 5 0 3 2 5 7 3
15. Fakel 5 0 2 3 3 6 2
16. Akron Togliatti 5 0 2 3 4 13 2
LỊCH THI ĐẤU VĐQG NGA
Thứ 7, ngày 25/07
00h00 CSKA Moscow 2 - 1 Baltika
18h00 Din. Moscow 0 - 0 Krylya Sovetov
20h15 Akron Togliatti 0 - 5 Zenit
22h30 Fakel 1 - 2 Dyn. Makhachkala
C.Nhật, ngày 26/07
00h45 Spartak Moscow 3 - 0 Rodina Moscow
21h00 Lok. Moscow 1 - 1 Akhmat Groznyi
23h30 FK Orenburg 2 - 1 Rostov
23h30 Rubin Kazan 1 - 3 Krasnodar