Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định HAPOEL TEL AVIV gặp IRONI TIBERIAS

VĐQG Israel, vòng 7

Hapoel Tel Aviv

Altman O. (PEN 81')

FT

1 - 0

(0-0)

Ironi Tiberias

- Thống kê Hapoel Tel Aviv đấu với Ironi Tiberias

17(9) Sút bóng 12(3)
6 Phạt góc 1
11 Phạm lỗi 19
1 Thẻ đỏ 0
3 Thẻ vàng 3
0 Việt vị 0
48% Cầm bóng 52%

Số liệu đối đầu Hapoel Tel Aviv gặp Ironi Tiberias

Hapoel Tel Aviv
100%
Hòa
0%
Ironi Tiberias
0%

Nhận định, soi kèo Hapoel Tel Aviv vs Ironi Tiberias

Châu Á: 0.81*0 : 1 3/4*0.89

HTA đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, ITIB thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: HTA

Tài xỉu: 0.78*3*0.92

5/5 trận gần đây của HTA có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của ITIB cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Hapoel Tel Aviv gặp Ironi Tiberias

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Maccabi TA 6 5 1 0 18 6 16
2. Hapoel Tel Aviv 6 4 1 1 14 5 13
3. Hap. Beer Sheva 6 4 1 1 10 7 13
4. Maccabi Haifa 5 4 0 1 12 7 12
5. Hapoel Haifa 6 2 3 1 9 7 9
6. Beitar Jerusalem 5 3 0 2 7 9 9
7. Hapoel Jerusalem 5 2 1 2 12 12 7
8. Ironi Tiberias 6 2 1 3 7 10 7
9. Maccabi Netanya 6 1 3 2 7 7 6
10. Maccabi P.Tikva 6 2 0 4 9 13 6
11. Bnei Sakhnin 6 1 2 3 3 6 5
12. H. Petah Tikva 6 1 1 4 3 9 4
12. Ashdod 26 5 9 12 32 50 24
13. Hapoel R. Gan 5 1 0 4 4 9 3
14. Maccabi Bnei Raina 26 3 3 20 17 59 12
14. HIK Shmona 6 1 0 5 6 14 3
LỊCH THI ĐẤU VĐQG ISRAEL
Thứ 7, ngày 17/10
22h45 Hapoel Tel Aviv 1 - 0 Ironi Tiberias
22h59 Hapoel Haifa 0 - 2 Hapoel R. Gan
23h00 Beitar Jerusalem vs Maccabi TA
23h00 Hap. Beer Sheva vs Hapoel Jerusalem
23h15 Bnei Sakhnin 2 - 0 H. Petah Tikva
23h15 Maccabi Netanya 1 - 0 HIK Shmona
23h30 Maccabi P.Tikva 1 - 2 Maccabi Haifa
Thứ 7, ngày 24/10
23h00 Hapoel Jerusalem vs Hapoel Tel Aviv