Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định KYOTO SANGA gặp YOKOHAMA FM

VĐQG Nhật Bản, vòng 4

Kyoto Sanga

FT

2 - 3

(2-2)

Yokohama FM

- Thống kê Kyoto Sanga đấu với Yokohama FM

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
1 Thẻ đỏ 1
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Kyoto Sanga gặp Yokohama FM

Kyoto Sanga
60%
Hòa
0%
Yokohama FM
40%

Nhận định, soi kèo Kyoto Sanga vs Yokohama FM

Châu Á: -0.93*1/4 : 0*0.81

Cả 2 đội đều thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên YOMA khi thắng 5/7 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: YOMA

Tài xỉu: 0.89*2 1/2*0.99

3/5 trận gần đây của KYO có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của YOMA cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Kyoto Sanga gặp Yokohama FM

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng East
1. Kashima Antlers 19 14 4 1 32 11 46
2. FC Tokyo 19 10 6 3 30 16 36
3. Machida Zelvia 18 8 8 2 23 19 32
4. Kawasaki Fro. 19 7 5 7 24 28 26
5. Tokyo Verdy 19 7 5 7 19 25 26
6. Urawa Red 18 7 4 7 25 18 25
7. Yokohama FM 19 7 2 10 29 29 23
8. Kashiwa Reysol 19 7 1 11 25 26 22
9. Mito Hollyhock 19 3 8 8 22 36 17
10. JEF United Chiba 19 3 3 13 18 33 12
Bảng West
1. Vissel Kobe 19 9 6 4 27 22 33
2. Nagoya Grampus 19 9 5 5 34 29 32
3. Cerezo Osaka 19 8 6 5 27 19 30
4. Sanf Hiroshima 19 8 5 6 30 22 29
5. Okayama 19 6 7 6 24 25 25
6. Gamba Osaka 18 4 8 6 25 24 20
7. Shimizu S-Pulse 18 4 8 6 18 20 20
8. Kyoto Sanga 19 5 5 9 20 29 20
9. V-Varen Nagasaki 19 6 2 11 22 32 20
10. Avispa Fukuoka 19 3 8 8 19 30 17
LỊCH THI ĐẤU VĐQG NHẬT BẢN
Thứ 6, ngày 27/02
17h00 Machida Zelvia 2 - 1 JEF United Chiba
17h00 Vissel Kobe 2 - 1 Avispa Fukuoka
17h00 Sanf Hiroshima 1 - 2 Kyoto Sanga
Thứ 7, ngày 28/02
11h00 Yokohama FM 3 - 2 Tokyo Verdy
12h00 Urawa Red 2 - 3 Kashima Antlers
13h00 FC Tokyo 0 - 2 Kashiwa Reysol
13h00 Gamba Osaka 2 - 2 Shimizu S-Pulse
15h00 V-Varen Nagasaki 1 - 0 Cerezo Osaka
C.Nhật, ngày 01/03
12h00 Okayama 1 - 1 Nagoya Grampus
14h00 Kawasaki Fro. 2 - 2 Mito Hollyhock
Thứ 7, ngày 29/08
16h00 Mito Hollyhock vs Machida Zelvia
16h00 Gamba Osaka vs Sanf Hiroshima
16h30 V-Varen Nagasaki vs FC Tokyo
16h30 Shimizu S-Pulse vs Kashiwa Reysol
17h00 Kawasaki Fro. vs JEF United Chiba
17h00 Urawa Red vs Yokohama FM
17h00 Nagoya Grampus vs Okayama
17h00 Tokyo Verdy vs Kashima Antlers
17h00 Kyoto Sanga vs Avispa Fukuoka
17h00 Vissel Kobe vs Cerezo Osaka