Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định LEONES DEL NORTE gặp LIBERTAD (ECU)

VĐQG Ecuador, vòng 2

Leones del Norte

FT

1 - 1

(1-1)

Libertad (ECU)

- Thống kê Leones del Norte đấu với Libertad (ECU)

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Leones del Norte gặp Libertad (ECU)

Leones del Norte
50%
Hòa
50%
Libertad (ECU)
0%

Bảng xếp hạng, thứ hạng Leones del Norte gặp Libertad (ECU)

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Independiente JT 28 22 2 4 68 31 68
2. Macara 30 15 6 9 41 33 51
3. LDU Quito 30 14 7 9 33 23 49
4. Univ Catolica Quito 29 13 9 7 46 27 48
5. SD Aucas 29 12 8 9 29 30 44
6. Barcelona SC 29 11 10 8 32 25 43
7. Guayaquil City 30 10 9 11 32 35 39
8. Emelec 30 10 9 11 26 34 39
9. Dep.Cuenca 30 10 8 12 25 34 38
10. Leones del Norte 29 9 10 10 30 30 37
11. Libertad (ECU) 28 10 7 11 28 32 37
12. Tecnico Uni. 29 10 3 16 29 35 33
13. Mushuc Runa 28 7 11 10 31 38 32
14. Orense SC 30 8 7 15 35 46 31
15. Delfin SC 29 7 8 14 17 27 29
16. Manta FC 28 5 6 17 16 38 21
LỊCH THI ĐẤU VĐQG ECUADOR
Thứ 7, ngày 28/02
07h30 Tecnico Uni. 1 - 1 Orense SC
C.Nhật, ngày 01/03
02h00 Leones del Norte 1 - 1 Libertad (ECU)
04h30 Guayaquil City 1 - 1 SD Aucas
07h00 Emelec 1 - 1 Delfin SC
Thứ 2, ngày 02/03
00h00 LDU Quito 0 - 2 Macara
02h30 Mushuc Runa 0 - 0 Univ Catolica Quito
05h00 Dep.Cuenca 2 - 1 Barcelona SC
Thứ 3, ngày 03/03
07h30 Manta FC 0 - 2 Independiente JT
Thứ 2, ngày 12/10
01h45 Orense SC 0 - 0 Dep.Cuenca
01h59 Independiente JT vs SD Aucas
01h59 Guayaquil City vs Emelec
01h59 Manta FC vs Tecnico Uni.
01h59 Delfin SC vs Mushuc Runa
01h59 Libertad (ECU) vs Leones del Norte
04h30 LDU Quito 2 - 1 Barcelona SC
23h30 Univ Catolica Quito vs Macara