Số liệu thống kê, nhận định REAL BETIS gặp ATHLETIC BILBAO
VĐQG Tây Ban Nha, vòng 26
Real Betis
Johnny Cardoso (67')
Yuri Berchiche (O.g 38')
Chimy Avila (13')
FT
3 - 1
(2-1)
Athletic Bilbao
(45+7') Gorka Guruzeta
- Diễn biến trận đấu Real Betis vs Athletic Bilbao trực tiếp
-
Assane Diao
Nabil Feki85'
-
Hector Bellerin
Aitor Ruibal (chấn thương)72'
-
72'
Mikel Vesga
Aitor Parede -
Johnny Cardoso
67'
-
60'
Dani Garcia
Benat Prado -
60'
Unai Gomez
Inigo Ruiz de Galarret -
59'
Imanol Garcia de Albeniz -
Rodri
Chimy Avil51'
-
47'
Dani Vivian -
45+7'
Gorka Guruzeta -
45+4'
Imanol Garcia de Albeniz
Yuri Berchiche (chấn thương) -
William Carvalho
Sergi Altimir45'
-
45'
Inaki Williams
Oihan Sance -
41'
Alex Berenguer -
40'
Nico Williams -
40'
Nico Williams -
Yuri Berchiche
38'
-
32'
Yuri Berchiche -
Chimy Avila
30'
-
Chimy Avila
13'
- Thống kê Real Betis đấu với Athletic Bilbao
| 13(5) | Sút bóng | 3(1) |
| 5 | Phạt góc | 3 |
| 14 | Phạm lỗi | 12 |
| 0 | Thẻ đỏ | 1 |
| 0 | Thẻ vàng | 0 |
| 2 | Việt vị | 2 |
| 58% | Cầm bóng | 42% |
Đội hình Real Betis
-
13Rui Silva
-
24Aitor Ruibal
-
6G. Pezzella
-
28C. Riad
-
23Y. Sabaly
-
4J. Cardoso
-
27Sergi Altimira
-
18P. Fornals
-
8N. Fekir
-
9E. Avila
-
12Willian Jose
- Đội hình dự bị:
-
34Visus
-
17Rodri
-
7A. Ezzalzouli
-
2H. Bellerin
-
1C. Bravo
-
33J. Miranda
-
14W. Carvalho
-
30Fran Vieites
-
38A. Diao
Đội hình Athletic Bilbao
-
1Unai Simon
-
17Yuri
-
4Aitor Paredes
-
3Dani Vivian
-
18De Marcos
-
24Prados Diaz
-
16R. de Galarreta
-
11Nico Williams
-
8Oihan Sancet
-
7A. Berenguer
-
12Gorka Guruzeta
- Đội hình dự bị:
-
5Yeray
-
20A. Villalibre
-
22R. Garcia
-
13J. Agirrezabala
-
9I. Williams
-
23Malcom Adu Ares
-
19Imanol Garcia
-
14Dani Garcia
-
30Unai Gomez
-
6Mikel Vesga
-
10Muniain
-
32Hugo Rincon
Số liệu đối đầu Real Betis gặp Athletic Bilbao
Real Betis
20%
Hòa
40%
Athletic Bilbao
40%
| 23/03 | Athletic Bilbao | 2 - 1 | Real Betis |
| 01/09 | Real Betis | 1 - 2 | Athletic Bilbao |
| 03/02 | Real Betis | 2 - 2 | Athletic Bilbao |
| 04/11 | Athletic Bilbao | 1 - 1 | Real Betis |
| 25/02 | Real Betis | 3 - 1 | Athletic Bilbao |
- PHONG ĐỘ REAL BETIS
| 22/08 | Real Betis | 1 - 0 | Real Sociedad |
| 24/05 | Real Betis | 2 - 1 | Levante |
| 18/05 | Barcelona | 3 - 1 | Real Betis |
| 13/05 | Real Betis | 2 - 1 | Elche |
| 10/05 | Real Sociedad | 2 - 2 | Real Betis |
- PHONG ĐỘ ATHLETIC BILBAO1
| 22/08 | Athletic Bilbao | 1 - 3 | Sevilla |
| 24/05 | Real Madrid | 4 - 2 | Athletic Bilbao |
| 18/05 | Athletic Bilbao | 1 - 1 | Celta Vigo |
| 14/05 | Espanyol | 2 - 0 | Athletic Bilbao |
| 10/05 | Athletic Bilbao | 0 - 1 | Valencia |
Nhận định, soi kèo Real Betis vs Athletic Bilbao
Châu Á: 1.00*1/4 : 0*0.88
RBE đang chơi KHÔNG TỐT (bất thắng 3 trận gần đây). Mặt khác, ABI thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).Dự đoán: ABI
Tài xỉu: 0.94*2 1/4*0.94
5 trận gần đây của RBE có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của ABI cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
Bảng xếp hạng, thứ hạng Real Betis gặp Athletic Bilbao
| XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
| 1. | Sevilla | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 2 | 6 |
| 2. | Alaves | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 |
| 3. | Atletico Madrid | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 |
| 4. | Barcelona | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 0 | 3 |
| 5. | Espanyol | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 2 | 3 |
| 6. | Real Madrid | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 7. | Real Betis | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 |
| 8. | Getafe | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 3 | 3 |
| 9. | Villarreal | 2 | 0 | 2 | 0 | 4 | 4 | 2 |
| 10. | Deportivo | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 |
| 11. | Celta Vigo | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| 12. | Osasuna | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| 13. | Valencia | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| 14. | Racing Santander | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 |
| 15. | Rayo Vallecano | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 |
| 16. | Malaga | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 |
| 17. | Levante | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 |
| 17. | Mallorca | 38 | 11 | 9 | 18 | 47 | 57 | 42 |
| 18. | Elche | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 1 |
| 19. | Real Sociedad | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 |
| 19. | Girona | 38 | 9 | 14 | 15 | 39 | 55 | 41 |
| 20. | Real Oviedo | 38 | 6 | 11 | 21 | 26 | 60 | 29 |
| 20. | Athletic Bilbao | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 |
LỊCH THI ĐẤU VĐQG TÂY BAN NHA