Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định STANDARD LIEGE gặp DENDER

VĐQG Bỉ, vòng 2

Standard Liege

FT

1 - 1

(0-0)

Dender

- Thống kê Standard Liege đấu với Dender

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Standard Liege gặp Dender

Standard Liege
20%
Hòa
60%
Dender
20%

Nhận định, soi kèo Standard Liege vs Dender

Châu Á: 0.94*0 : 1/2*0.94

STA đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, DEND thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: STA

Tài xỉu: 0.90*2 1/4*0.97

4/5 trận gần đây của STA có ít hơn 3 bàn. 5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Standard Liege gặp Dender

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Charleroi 3 3 0 0 6 1 9
2. Zulte-Waregem 3 2 1 0 6 1 7
3. Royal Antwerp 3 2 1 0 9 5 7
4. Club Brugge 2 2 0 0 6 0 6
5. Gent 2 2 0 0 4 1 6
6. Standard Liege 3 1 2 0 7 5 5
7. Union Saint-Gilloise 2 1 1 0 5 1 4
8. Racing Genk 3 1 1 1 8 8 4
9. Anderlecht 2 1 0 1 2 2 3
10. Beveren 3 1 0 2 2 6 3
11. Cercle Brugge 2 0 2 0 5 5 2
12. Sint Truiden 2 0 2 0 4 4 2
13. Lommel 2 0 1 1 1 2 1
14. KV Mechelen 3 0 1 2 3 7 1
15. RAA L Louviere 3 0 0 3 2 6 0
16. Dender 30 3 10 17 24 51 19
16. Westerlo 2 0 0 2 3 8 0
17. OH Leuven 2 0 0 2 1 6 0
18. Kortrijk 2 0 0 2 0 6 0
LỊCH THI ĐẤU VĐQG BỈ
Thứ 7, ngày 15/08
01h45 Cercle Brugge 3 - 3 Sint Truiden
21h00 Union Saint-Gilloise 0 - 0 Zulte-Waregem
23h15 Kortrijk 0 - 3 Royal Antwerp
C.Nhật, ngày 16/08
01h45 Racing Genk 3 - 2 Westerlo
01h45 OH Leuven 0 - 3 Club Brugge
18h30 Beveren 1 - 0 Anderlecht
21h00 RAA L Louviere 1 - 2 Gent
23h30 KV Mechelen 3 - 3 Standard Liege