Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định VANCOUVER WC gặp COLORADO RAPIDS

VĐQG Mỹ, vòng 10

Vancouver WC

Brian White (23')
Cheikh Sabaly (07')

FT

3 - 1

(2-1)

Colorado Rapids

(32') Rafael Navarro

- Diễn biến trận đấu Vancouver WC vs Colorado Rapids trực tiếp

  •  

    56'

    Darren Yapi
    Paxten Aaronso
  • Jeevan Badwal
    Emmanuel Sabb

    45'

     
  •  

    32'

    Rafael Navarro
  • Brian White 

    23'

     
  • Cheikh Sabaly 

    07'

     

- Thống kê Vancouver WC đấu với Colorado Rapids

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Đội hình Vancouver WC

  • 1
    Yohei Takaoka
  • 33
    Tristan Blackmon
  • 2
    Mathías Laborda
  • 28
    Tate Johnson
  • 18
    Édier Ocampo
  • 13
    Thomas Müller
  • 20
    Andrés Cubas
  • 16
    Sebastian Berhalter
  • 24
    Brian White
  • 7
    Cheick Sabaly
  • 11
    Emmanuel Sabbi
- Đội hình dự bị:
  • 59
    Jeevan Badwal
  • 29
    Mihail Gherasimencov
  • 4
    Ranko Veselinovic
  • 19
    Rayan Elloumi
  • 14
    Bruno Quiñonez
  • 17
    Kenji Cabrera
  • 32
    Isaac Boehmer
  • 8
    Oliver Larraz
  • 22
    Aziel Jackson

Đội hình Colorado Rapids

  • 1
    Zack Steffen
  • 22
    Lucas Herrington
  • 6
    Rob Holding
  • 29
    Miguel Navarro
  • 33
    Kosi Thompson
  • 8
    Hamzat Ojediran
  • 13
    Wayne Frederick
  • 10
    Paxten Aaronson
  • 9
    Rafael Navarro
  • 93
    Georgi Minoungou
  • 7
    Dante Sealy
- Đội hình dự bị:
  • 2
    Keegan Rosenberry
  • 27
    Kimani Stewart-Baynes
  • 11
    Alexis Castillo Manyoma
  • 24
    Noah Cobb
  • 41
    Nico Hansen
  • 19
    Ian Murphy
  • 16
    Alex Harris
  • 77
    Darren Yapi
  • 4
    Reggie Cannon

Bảng xếp hạng, thứ hạng Vancouver WC gặp Colorado Rapids

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng Dong
1. Nashville FC 30 20 7 3 64 23 67
2. Inter Miami 30 15 10 5 73 51 55
3. New England 28 15 4 9 46 38 49
4. Charlotte FC 30 13 8 9 53 45 47
5. Chicago Fire 27 13 5 9 44 36 44
6. Philadelphia Union 29 12 7 10 59 48 43
7. Orlando City 28 11 5 12 56 68 38
8. Toronto 29 8 11 10 42 51 35
9. New York RB 28 10 5 13 39 53 35
10. New York City 28 8 9 11 42 38 33
11. Cincinnati 27 8 9 10 57 66 33
12. Columbus Crew 28 9 5 14 43 44 32
13. Atlanta United 30 8 6 16 37 51 30
14. D.C. Utd 28 6 12 10 35 51 30
15. CF Montreal 29 6 7 16 36 58 25
Bảng Tay
1. Vancouver WC 29 16 6 7 62 30 54
2. St. Louis City SC 28 13 9 6 53 39 48
3. San Jose EQ 28 13 7 8 50 40 46
4. Los Angeles FC 30 12 9 9 47 32 45
5. Dallas 28 12 9 7 49 43 45
6. Seattle Sounders 29 11 8 10 39 37 41
7. Houston Dynamo 28 11 8 9 38 39 41
8. Colorado Rapids 29 11 6 12 41 40 39
9. LA Galaxy 29 10 8 11 41 50 38
10. Real Salt Lake 30 10 6 14 45 48 36
11. San Diego 29 8 10 11 53 55 34
12. Portland Timbers 30 9 7 14 51 56 34
13. Minnesota Utd 30 8 10 12 47 55 34
14. Austin FC 27 6 9 12 34 53 27
15. Sporting Kansas 29 6 4 19 33 71 22
LỊCH THI ĐẤU VĐQG MỸ
C.Nhật, ngày 26/04
00h00 Toronto 1 - 2 Atlanta United
01h30 CF Montreal 1 - 0 New York City
03h45 Minnesota Utd 0 - 1 Los Angeles FC
06h30 D.C. Utd 3 - 2 Orlando City
06h30 Inter Miami 1 - 1 New England
06h30 Columbus Crew 2 - 0 Philadelphia Union
06h30 Cincinnati 2 - 0 New York RB
07h30 St. Louis City SC 2 - 3 San Jose EQ
07h30 Nashville FC 4 - 2 Charlotte FC
07h30 Austin FC 2 - 0 Houston Dynamo
07h30 Chicago Fire 5 - 0 Sporting Kansas
08h30 San Diego 1 - 2 Portland Timbers
09h30 Vancouver WC 3 - 1 Colorado Rapids
09h30 Seattle Sounders 2 - 1 Dallas
Thứ 2, ngày 27/04
06h00 LA Galaxy 2 - 1 Real Salt Lake