Số liệu thống kê, nhận định BAYERN MUNICH gặp B.DORTMUND

VĐQG Đức, vòng 27

Bayern Munich

(Hủy bởi VAR) Harry Kane (89')

FT

0 - 2

(0-1)

B.Dortmund

(83') Julian Ryerson
(10') Karim Adeyemi

- Diễn biến trận đấu Bayern Munich vs B.Dortmund trực tiếp

  •  

    89'

     
  • Eric Choupo-Moting
    Alphonso Davie

    84'

     
  •  

    84'

    Marius Wolf
    Karim Adeyem
  •  

    84'

    Jamie Bynoe-Gittens
    Jadon Sanch
  •  

    83'

    Julian Ryerson
  •  

    74'

    Sebastien Haller
    Niclas Füllkru
  • Noussair Mazraoui
    Konrad Laime

    73'

     
  •  

    68'

    Marco Reus
    Julian Brand
  •  

    68'

    Salih Ozcan
    Felix Nmech
  • Mathys Tel
    Thomas Mülle

    63'

     
  • Kingsley Coman
    Leroy San

    63'

     
  • Serge Gnabry
    Jamal Musial

    63'

     
  •  

    10'

    Karim Adeyemi

- Thống kê Bayern Munich đấu với B.Dortmund

16(3) Sút bóng 11(5)
7 Phạt góc 4
7 Phạm lỗi 7
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
2 Việt vị 2
59% Cầm bóng 41%

Đội hình Bayern Munich

  • 26
    Sven Ulreich
  • 6
    J. Kimmich
  • 4
    M. de Ligt
  • 15
    Eric Dier
  • 19
    A. Davies
  • 27
    K. Laimer
  • 8
    L. Goretzka
  • 10
    L. Sane
  • 25
    T. Muller
  • 42
    J. Musiala
  • 9
    Harry Kane
- Đội hình dự bị:
  • 2
    Upamecano
  • 17
    B. Zaragoza
  • 7
    S. Gnabry
  • 13
    Choupo-Moting
  • 3
    Kim Min-Jae
  • 40
    N. Mazraoui
  • 11
    K. Coman
  • 39
    M. Tel
  • 18
    Daniel Peretz

Đội hình B.Dortmund

  • 33
    A. Meyer
  • 22
    I. Maatsen
  • 4
    Schlotterbeck
  • 15
    Hummels
  • 26
    J. Ryerson
  • 8
    F. Nmecha
  • 23
    E. Can
  • 19
    J. Brandt
  • 27
    K. Adeyemi
  • 14
    N. Füllkrug
  • 10
    J. Sancho
- Đội hình dự bị:
  • 6
    S. Ozcan
  • 16
    Julien Duranville
  • 18
    Moukoko
  • 17
    M. Wolf
  • 35
    M. Hitz
  • 9
    S. Haller
  • 25
    N. Süle
  • 43
    J. Bynoe-Gittens
  • 11
    M. Reus

Số liệu đối đầu Bayern Munich gặp B.Dortmund

Bayern Munich
40%
Hòa
40%
B.Dortmund
20%

Nhận định, soi kèo Bayern Munich vs B.Dortmund

Châu Á: -0.93*0 : 1 1/2*0.82

Cả 2 đội đều thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên BM khi thắng 9/10 trận đối đầu gần đây.

Dự đoán: BM

Tài xỉu: -0.98*4*0.86

5 trận gần đây của BM có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của BDO cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Bayern Munich gặp B.Dortmund

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. B.Dortmund 4 4 0 0 9 2 12
2. Bayern Munich 4 3 1 0 14 2 10
3. Freiburg 4 3 1 0 12 3 10
4. Augsburg 4 2 1 1 11 6 7
5. Mainz 4 2 1 1 10 6 7
6. Wer.Bremen 4 2 1 1 8 8 7
7. Leipzig 3 2 0 1 9 3 6
8. Elversberg 3 2 0 1 8 7 6
9. Ein.Frankfurt 4 1 2 1 9 10 5
10. B.Leverkusen 3 1 1 1 8 5 4
11. Schalke 04 3 1 1 1 3 4 4
12. FC Koln 4 1 1 2 6 9 4
13. Hoffenheim 3 1 0 2 6 7 3
14. Stuttgart 4 1 0 3 6 9 3
15. Hamburger 4 1 0 3 2 13 3
16. Wolfsburg 34 7 8 19 45 69 29
16. Paderborn 07 3 0 1 2 0 4 1
17. Union Berlin 4 0 1 3 4 17 1
17. Heidenheim 34 6 8 20 41 72 26
18. St. Pauli 34 6 8 20 29 60 26
18. M.gladbach 4 0 0 4 6 16 0
LỊCH THI ĐẤU VĐQG ĐỨC
BÌNH LUẬN:
go88hitclubsunwintải go88keo nha caikết quả bóng đáhitclubgo88sunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đáBongdalusoi cầu xsmbsoi cầu miền bắctỷ lệ kèo nhà cáiTHABETkubettài xỉu sunwinhttps://8xbetsports.net/Cakhia TVhttps://tylekeo.co.com/Keonhacaihttps://keonhacai555.com.mx/tỷ lệ kèo nhà cái 5Kèo Trực Tuyếnsun winkqbdOPEN88sunwinGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku887mkết quả bóng đábongdalubong daluSocolivenohu90kèo nhà cái 5SunwinOPEN88go88Nhà cái uy tínkqbd
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo