Số liệu thống kê, nhận định CRUZEIRO/MG gặp UNIV. CATOLICA(CHL)

Copa Libertadores, vòng 2

Cruzeiro/MG

Matheus Pereira (PEN 60')

FT

1 - 2

(0-1)

Univ. Catolica(CHL)

(90+4') Jimmy Martinez
(29') Justo Giani

- Diễn biến trận đấu Cruzeiro/MG vs Univ. Catolica(CHL) trực tiếp

  •  

    90+4'

    Jimmy Martinez
  • Bruno Rodrigues
    Christia

    89'

     
  •  

    89'

    Juan Rossel
    Justo Gian
  •  

    89'

    Jimmy Martinez
    Fernando Zampedr
  • Chico da Costa
    Neiser Villarrea

    83'

     
  • Lucas Silva 

    81'

     
  •  

    78'

    Sebastian Arancibia
    Clemente Monte
  •  

    78'

    Matias Palavecino
    Eugenio Men
  • Lucas Silva
    Matheus Henriqu

    72'

     
  • Lucas Romero 

    65'

     
  • Matheus Henrique 

    63'

     
  •  

    62'

    Jhojan Valencia
  • Matheus Pereira 

    60'

     
  •  

    59'

    Vicente Bernedo
  • Matheus Pereira 

    54'

     
  • Gerson 

    48'

     
  •  

    48'

    Fernando Zuqui
  • Keny Arroyo
    Wanderso

    45'

     
  • William
    Kaua Morae

    45'

     
  •  

    32'

    Justo Giani
  •  

    29'

    Justo Giani

- Thống kê Cruzeiro/MG đấu với Univ. Catolica(CHL)

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Đội hình Cruzeiro/MG

  • 31
    Matheus Cunha
  • 25
    L. Villalba
  • 15
    Fabricio Bruno
  • 6
    Kaiki
  • 2
    Kaua Morales
  • 10
    Matheus Pereira
  • 11
    Gerson
  • 8
    Matheus Henrique
  • 22
    N. Villarreal
  • 88
    Christian
  • 94
    Wanderson
- Đội hình dự bị:
  • 43
    Joao Marcelo
  • 36
    Kaua Prates
  • 70
    Kenji
  • 99
    K. Arroyo
  • 34
    Jonathan Jesus
  • 81
    Otavio Costa
  • 9
    Bruno Rodrigues
  • 91
    Chico
  • 16
    Lucas Silva
  • 12
    William F
  • 29
    L. Romero
  • 77
    Japa

Đội hình Univ. Catolica(CHL)

  • 1
    Vicente Bernedo
  • 20
    Jhojan Valencia
  • 19
    Branco Ampuero
  • 26
    Juan Ignacio Díaz
  • 3
    Eugenio Mena
  • 2
    Daniel Gónzalez
  • 15
    Cristian Cuevas
  • 8
    Fernando Zuqui
  • 7
    Justo Giani
  • 11
    Clemente Montes
  • 9
    Fernando Zampedri
- Đội hình dự bị:
  • 10
    Matias Palavecino
  • 28
    Bernardo Cerezo
  • 42
    Nickolas Pino
  • 13
    Alfred Canales
  • 12
    Francisco Valdés
  • 25
    Diego Corral
  • 6
    Sebastián Arancibia
  • 46
    Vicente Cárcamo
  • 14
    Jimmy Martínez
  • 27
    Darío Melo
  • 22
    Martín Gómez
  • 18
    Juan Rossel

Số liệu đối đầu Cruzeiro/MG gặp Univ. Catolica(CHL)

Cruzeiro/MG
0%
Hòa
50%
Univ. Catolica(CHL)
50%

Nhận định, soi kèo Cruzeiro/MG vs Univ. Catolica(CHL)

Châu Á: 0.88*0 : 1*0.94

Cả 2 đội đang chơi tốt khi thắng 3/4 trận vừa qua. Cruzeiro/MG đang được đánh giá cao cho thấy khả năng vượt kèo của họ là rất khả quan.

Dự đoán: CRU

Tài xỉu: 0.79*2 1/4*-0.99

3/5 trận gần đây của Cruzeiro/MG có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của Univ. Catolica(CHL) cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Cruzeiro/MG gặp Univ. Catolica(CHL)

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Flamengo/RJ 8 5 3 0 14 4 18
2. Estudiantes LP 8 3 4 1 10 6 13
3. Inde.Medellin 6 2 2 2 6 8 8
4. Cusco FC 6 0 1 5 4 12 1
Bảng B
1. Coquimbo Unido 8 3 3 2 9 7 12
2. Deportes Tolima 7 3 2 2 8 6 11
3. Nacional(URU) 6 2 2 2 7 9 8
4. Universitario 6 1 3 2 5 6 6
Bảng C
1. Ind.Rivadavia 8 5 3 0 16 7 18
2. Fluminense/RJ 8 2 4 2 8 8 10
3. Bolivar 6 1 2 3 6 8 5
4. Dep.Guaira 6 0 3 3 6 13 3
Bảng D
1. Univ. Catolica(CHL) 8 4 2 2 9 8 14
2. Cruzeiro/MG 8 3 3 2 10 6 12
3. Boca Juniors 6 2 1 3 6 5 7
4. Barcelona SC 6 1 0 5 2 12 3
Bảng E
1. Corinthians/SP 8 4 3 1 9 4 15
2. CA Platense 8 3 3 2 9 8 12
3. Santa Fe 6 2 2 2 6 7 8
4. CA Penarol 6 0 3 3 4 8 3
Bảng F
1. Palmeiras/SP 8 4 3 1 12 6 15
2. Cerro Porteno 8 4 2 2 7 4 14
3. Sporting Cristal 6 2 0 4 6 9 6
4. Junior Barranquilla 6 1 1 4 5 11 4
Bảng G
1. LDU Quito 8 4 2 2 9 6 14
2. Mirassol/SP 8 4 2 2 8 5 14
3. Lanus 6 3 0 3 3 7 9
4. Always Ready 6 1 0 5 7 9 3
Bảng H
1. Rosario Central 8 4 2 2 9 2 14
2. Independiente JT 7 4 1 2 11 7 13
3. UCV FC 6 3 0 3 7 11 9
4. Libertad 6 0 0 6 4 13 0
LỊCH THI ĐẤU COPA LIBERTADORES
Thứ 4, ngày 15/04
05h00 Nacional(URU) 3 - 1 Deportes Tolima
05h00 Cerro Porteno 1 - 0 Junior Barranquilla
05h00 Estudiantes LP 2 - 1 Cusco FC
07h00 Bolivar 1 - 1 Dep.Guaira
07h00 Boca Juniors 3 - 0 Barcelona SC
09h00 LDU Quito 2 - 0 Mirassol/SP
09h00 Universitario 0 - 2 Coquimbo Unido
Thứ 5, ngày 16/04
05h00 Libertad 0 - 1 Rosario Central
05h00 Cruzeiro/MG 1 - 2 Univ. Catolica(CHL)
07h30 Corinthians/SP 2 - 0 Santa Fe
07h30 Fluminense/RJ 1 - 2 Ind.Rivadavia
09h00 Independiente JT 3 - 1 UCV FC
Thứ 6, ngày 17/04
05h00 Lanus 1 - 0 Always Ready
05h00 Palmeiras/SP 2 - 1 Sporting Cristal
07h30 Flamengo/RJ 4 - 1 Inde.Medellin
07h30 CA Penarol 1 - 2 CA Platense
BÌNH LUẬN:
go88 go88 hitclub hitclub sunwin go88 tải go88 Trang cá cược bóng đá Keonhacai tỷ lệ kèo bóng đá Bj38 keo nha cai bongdalu ga67 bj888 ug888 Tỷ số trực tuyến kqbd sv888 sunwin Sunwin Socolive FEBET soi cầu xsmb tỷ lệ kèo nhà cái 1Gom FEBET kèo nhà cái 5 kết quả bóng đá go88 soi cầu miền bắc Sun win go88 hitclub thapcam kết quả bóng đá
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo