TRỰC TIẾP DINAMO KIEV VS RAPID WIEN
Cúp C2 Châu Âu, vòng 6
Dinamo Kiev
FT
3 - 1
(2-1)
Rapid Wien
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- ĐỘI HÌNH CHÍNH:
-
1O.Shovkovsky
-
20O.Gusev
-
6A.Dragovic
-
34Y.Khacheridi
-
27Y.Makarenko
-
5O.Vukojevic
-
4M.Veloso
-
10A.Yarmolenko
-
90Y.Belhanda
-
7J.Lens
-
11Ideye Brown
- Đội hình dự bị:
-
35M.Koval
-
24Domagoj Vida
-
33B.Tremoulinas
-
9R.Bezus
-
25L.Haruna
-
77A. Tsurikov
-
99Dudu
- ĐỘI HÌNH CHÍNH:
-
1Novota
-
4Schrammel
-
17Dibon
-
6Sonnleitner
-
28Trimmel
-
32Boskovic
-
5Petsos
-
24Sabitzer
-
30Burgstaller
-
11Hofmann
-
9Boyd
- Đội hình dự bị:
-
23Radlinger
-
3Behrendt
-
22Pavelic
-
21Schaub
-
25Wydra
-
26Grozurek
-
34Starkl
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Dinamo Kiev
33%
Hòa
33%
Rapid Wien
33%
24/01 | Rapid Wien | 4 - 0 | Dinamo Kiev |
13/12 | Dinamo Kiev | 3 - 1 | Rapid Wien |
04/10 | Rapid Wien | 2 - 2 | Dinamo Kiev |
- PHONG ĐỘ DINAMO KIEV
27/04 | SK Dnipro-1 | 1 - 2 | Dinamo Kiev |
21/04 | Dinamo Kiev | 3 - 0 | Polissya Zhytomyr |
17/04 | FC Mynai | 1 - 3 | Dinamo Kiev |
13/04 | PFK Aleksandriya | 0 - 1 | Dinamo Kiev |
08/04 | Dinamo Kiev | 1 - 1 | LNZ Cherkasy |
- PHONG ĐỘ RAPID WIEN1
28/04 | Lask | 5 - 0 | Rapid Wien |
25/04 | Rapid Wien | 1 - 3 | Sturm Graz |
20/04 | Sturm Graz | 1 - 0 | Rapid Wien |
14/04 | Rapid Wien | 1 - 1 | Austria Klagenfurt |
07/04 | RB Salzburg | 1 - 1 | Rapid Wien |
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | West Ham Utd | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Freiburg | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
3. | Olympiakos | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 14 | 7 | |||||||||||
4. | Backa Topola | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 19 | 1 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Brighton | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | 13 | |||||||||||
2. | Marseille | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 10 | 11 | |||||||||||
3. | Ajax | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | AEK Athens | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | |||||||||||
Bảng C | |||||||||||||||||||
1. | Rangers | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | |||||||||||
2. | Sparta Praha | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | |||||||||||
3. | Real Betis | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 7 | 9 | |||||||||||
4. | Aris Limassol | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | |||||||||||
Bảng D | |||||||||||||||||||
1. | Atalanta | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | 14 | |||||||||||
2. | Sporting Lisbon | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 6 | 11 | |||||||||||
3. | Sturm Graz | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 9 | 4 | |||||||||||
4. | Rakow Czestochowa | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng E | |||||||||||||||||||
1. | Liverpool | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
2. | Toulouse | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 9 | 11 | |||||||||||
3. | Union Saint-Gilloise | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | 8 | |||||||||||
4. | Lask | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 12 | 3 | |||||||||||
Bảng F | |||||||||||||||||||
1. | Villarreal | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 7 | 13 | |||||||||||
2. | Rennes | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 6 | 12 | |||||||||||
3. | Maccabi Haifa | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 5 | |||||||||||
4. | Panathinaikos | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng G | |||||||||||||||||||
1. | Slavia Praha | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Roma | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 4 | 13 | |||||||||||
3. | Servette | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | Sheriff Tiraspol | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 17 | 1 | |||||||||||
Bảng H | |||||||||||||||||||
1. | B.Leverkusen | 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 3 | 18 | |||||||||||
2. | Karabakh Agdam | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 9 | 10 | |||||||||||
3. | Molde | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 12 | 7 | |||||||||||
4. | Hacken | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 17 | 0 | |||||||||||
Bảng Play off | |||||||||||||||||||
1. | AC Milan | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
2. | Benfica | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 6, ngày 15/12 | |||
00h45 | Karabakh Agdam | 2 - 1 | Hacken |
00h45 | Slavia Praha | 4 - 0 | Servette |
00h45 | Roma | 3 - 0 | Sheriff Tiraspol |
00h45 | Lask | 1 - 2 | Toulouse |
00h45 | Rennes | 2 - 3 | Villarreal |
00h45 | B.Leverkusen | 5 - 1 | Molde |
00h45 | Union Saint-Gilloise | 2 - 1 | Liverpool |
00h45 | Panathinaikos | 1 - 2 | Maccabi Haifa |
03h00 | Brighton | 1 - 0 | Marseille |
03h00 | Olympiakos | 5 - 2 | Backa Topola |
03h00 | Sporting Lisbon | 3 - 0 | Sturm Graz |
03h00 | West Ham Utd | 2 - 0 | Freiburg |
03h00 | Real Betis | 2 - 3 | Rangers |
03h00 | Ajax | 3 - 1 | AEK Athens |
03h00 | Rakow Czestochowa | 0 - 4 | Atalanta |
03h00 | Aris Limassol | 1 - 3 | Sparta Praha |
BÌNH LUẬN: