Số liệu thống kê, nhận định HOUSTON DYNAMO gặp SAN JOSE EQ

VĐQG Mỹ, vòng 6

Houston Dynamo

Franco Escobar (84')
Sebastian Ferreira (81')

FT

2 - 1

(0-1)

San Jose EQ

(01') Bruno Wilson

- Diễn biến trận đấu Houston Dynamo vs San Jose EQ trực tiếp

  •  

    90+5'

    Jackson Yueill
  •  

    90+5'

    Carlos Gruezo
  • Gabriel Segal
    Sebastian Ferreira (chấn thương)

    90'

     
  • Sebastian Ferreira 

    88'

     
  •  

    87'

    Jackson Yueill
  • Franco Escobar 

    84'

     
  • Sebastian Ferreira 

    81'

     
  •  

    78'

    Jeremy Ebobisse
    Benjamin Kikanovi
  •  

    76'

    Carlos Akapo
  • Sebastian Kowalczyk
    Jan Gregu

    71'

     
  • Brad Smith
    Erik Sviatchenk

    56'

     
  •  

    56'

    Jamar Ricketts
    Vitor Costa (chấn thương)
  • Adalberto Carrasquilla 

    45+2'

     
  •  

    45'

    Carlos Gruezo
    Alfredo Morale
  •  

    45'

    Carlos Akapo
    Paul Mari
  •  

    40'

    Tanner Beason
    Niko Tsakiri
  •  

    34'

    Preston Judd
  •  

    09'

    Paul Marie
  •  

    01'

    Bruno Wilson

- Thống kê Houston Dynamo đấu với San Jose EQ

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 2
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Đội hình Houston Dynamo

  • 12
    S. Clark
  • 31
    Micael
  • 28
    E. Sviatchenko
  • 2
    F. Escobar
  • 25
    G. Dorsey
  • 8
    A. Bassi
  • 21
    N. Quinones
  • 6
    Artur
  • 11
    C. Baird
  • 18
    J. Bizama
  • 20
    A. Carrasquilla
- Đội hình dự bị:
  • 3
    A. Lundqvist
  • 13
    A. Tarbell
  • 27
    O. Garcia
  • 5
    T. Parker
  • 4
    Z. Valentin
  • 17
    T. Hadebe
  • 15
    M. Figueroa
  • 35
    Brooklyn Raines
  • 22
    M. Vera

Đội hình San Jose EQ

  • 25
    O. Bouda
  • 26
    Rodrigues
  • 4
    J. Mensah
  • 94
    Vítor Costa
  • 3
    P. Marie
  • 6
    S. Salinas
  • 30
    N. Tsakiris
  • 14
    J. Yueill
  • 19
    S. Haji
  • 28
    B. Kikanovic
  • 10
    C. Espinoza
- Đội hình dự bị:
  • 7
    C. Gruezo
  • 55
    M. Baldisimo
  • 29
    Carlos Akapo
  • 17
    D. Vega
  • 41
    Emmanuel Ochoa
  • 22
    T. Thompson
  • 15
    T. Beason
  • 2
    L. Abecasis
  • 11
    J. Ebobisse

Bảng xếp hạng, thứ hạng Houston Dynamo gặp San Jose EQ

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng Dong
1. Nashville FC 21 15 4 2 43 17 49
2. Inter Miami 21 11 6 4 49 40 39
3. Chicago Fire 18 10 3 5 33 22 33
4. New England 19 10 3 6 32 23 33
5. Charlotte FC 21 9 5 7 38 32 32
6. Cincinnati 20 7 7 6 46 45 28
7. New York City 19 7 5 7 34 27 26
8. New York RB 21 7 5 9 31 43 26
9. Toronto 21 5 9 7 31 37 24
10. Orlando City 20 7 3 10 33 49 24
11. Philadelphia Union 21 5 6 10 31 38 21
12. CF Montreal 21 5 6 10 29 39 21
13. D.C. Utd 20 4 9 7 26 36 21
14. Columbus Crew 21 5 5 11 30 36 20
15. Atlanta United 20 5 3 12 23 35 18
Bảng Tay
1. Vancouver WC 19 12 3 4 44 17 39
2. Los Angeles FC 22 10 5 7 36 22 35
3. St. Louis City SC 20 9 6 5 30 25 33
4. San Jose EQ 20 10 2 8 38 32 32
5. Houston Dynamo 19 10 2 7 27 26 32
6. Dallas 20 8 6 6 36 33 30
7. Colorado Rapids 20 9 1 10 30 27 28
8. Real Salt Lake 20 8 4 8 34 32 28
9. Portland Timbers 21 8 4 9 38 37 28
10. Minnesota Utd 21 7 7 7 27 29 28
11. San Diego 21 7 6 8 37 32 27
12. Seattle Sounders 20 7 4 9 22 27 25
13. LA Galaxy 20 6 6 8 25 30 24
14. Austin FC 19 4 6 9 23 38 18
15. Sporting Kansas 20 4 3 13 19 49 15
LỊCH THI ĐẤU VĐQG MỸ
C.Nhật, ngày 05/04
00h00 Toronto 3 - 2 Colorado Rapids
03h30 Real Salt Lake 3 - 1 Sporting Kansas
03h30 New England 3 - 0 CF Montreal
06h30 Atlanta United 1 - 3 Columbus Crew
06h30 New York RB 4 - 2 Cincinnati
06h30 D.C. Utd 0 - 4 Dallas
06h30 New York City 1 - 1 St. Louis City SC
06h30 Charlotte FC 2 - 1 Philadelphia Union
07h10 Inter Miami 2 - 2 Austin FC
07h30 Chicago Fire 1 - 0 Nashville FC
08h00 Houston Dynamo 0 - 1 Seattle Sounders
08h30 Los Angeles FC 6 - 0 Orlando City
09h30 San Jose EQ 3 - 0 San Diego
09h30 Vancouver WC 3 - 2 Portland Timbers
09h30 LA Galaxy 1 - 2 Minnesota Utd
BÌNH LUẬN:
go88 go88 hitclub hitclub sunwin go88 tải go88 Trang cá cược bóng đá Keonhacai tỷ lệ kèo bóng đá Bj38 keo nha cai bongdalu ga67 bj888 ug888 Tỷ số trực tuyến kqbd sv888 sunwin Sunwin Socolive FEBET soi cầu xsmb tỷ lệ kèo nhà cái 1Gom FEBET kèo nhà cái 5 kết quả bóng đá go88 soi cầu miền bắc Sun win go88 hitclub thapcam kết quả bóng đá tỷ lệ kèo nhà cái Bongdalu hitclub go88 cổng game sunwin
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo