Số liệu thống kê, nhận định REAL SALT LAKE gặp PORTLAND TIMBERS
VĐQG Mỹ, vòng 31
Real Salt Lake
Diogo Goncalves (89')
Diego Luna (22')
Dominik Marczuk (10')
FT
3 - 3
(2-0)
Portland Timbers
(90+2') Jonathan Rodriguez
(76') Evander
(62') Antony
- Diễn biến trận đấu Real Salt Lake vs Portland Timbers trực tiếp
-
90+2'
Jonathan Rodriguez
-
Diogo Goncalves
89'
-
Andrew Brody

Alexandros Katrani
82'
-
76'
Diego Chara
Eryk Williamso
-
76'
Evander
-
Alexandros Katranis
72'
-
Diogo Goncalves

Matt Crook
65'
-
Braian Ojeda

Noel Caliska
65'
-
62'
Antony
-
Javain Brown

Philip Quinto
61'
-
Cristian Arango

Anderson Juli
61'
-
57'
Evander
-
55'
Kamal Miller
-
54'
Cristhian Paredes
David Ayal
-
54'
Jonathan Rodriguez
Santiago Moren
-
54'
Mason Toye
Felipe Mor
-
48'
Eryk Williamson
-
45'
Eric Miller
Claudio Brav
-
Diego Luna
22'
-
Dominik Marczuk
10'
- Thống kê Real Salt Lake đấu với Portland Timbers
| 0(0) | Sút bóng | 0(0) |
| 0 | Phạt góc | 0 |
| 0 | Phạm lỗi | 0 |
| 0 | Thẻ đỏ | 0 |
| 0 | Thẻ vàng | 0 |
| 0 | Việt vị | 0 |
| 50% | Cầm bóng | 50% |
Đội hình Real Salt Lake
-
35Gavin Beavers
-
4B. Vera
-
15J. Glad
-
98A. Katranis
-
26P. Quinton
-
25M. Crooks
-
92Noel Caliskan
-
14E. Eneli
-
29A. Julio
-
8D. Luna
-
11A. Gomez
- Đội hình dự bị:
-
17F. Barajas
-
18Z. MacMath
-
2A. Brody
-
16M. Chang
-
9C. Arango
-
91Javain Brown
-
6B. Ojeda
-
10J. Savarino
-
19B. Hidalgo
Đội hình Portland Timbers
-
16D. Gutierrez
-
4Villafana
-
2J. Van Rankin
-
5C. Bravo
-
29J. Mosquera
-
10S. Blanco
-
19T. Conechny
-
24D. Ayala
-
9F. Mora
-
11J. Niezgoda
-
30S. Moreno
- Đội hình dự bị:
-
23Y. Chara
-
20Evander
-
14J. Rasmussen
-
15E. Miller
-
22C. Paredes
-
21D. Chara
-
41James Pantemis
-
44M. Loria
-
18Z. McGraw
Số liệu đối đầu Real Salt Lake gặp Portland Timbers
Real Salt Lake
40%
Hòa
20%
Portland Timbers
40%
| 26/07 | Portland Timbers | 2 - 1 | Real Salt Lake |
| 03/05 | Real Salt Lake | 2 - 0 | Portland Timbers |
| 23/10 | Portland Timbers | 3 - 1 | Real Salt Lake |
| 17/07 | Portland Timbers | 0 - 1 | Real Salt Lake |
| 15/05 | Real Salt Lake | 0 - 0 | Portland Timbers |
- PHONG ĐỘ REAL SALT LAKE
| 26/08 | Club Leon | 3 - 0 | Real Salt Lake |
| 23/08 | Orlando City | 2 - 1 | Real Salt Lake |
| 20/08 | Real Salt Lake | 3 - 4 | Dallas |
| 16/08 | Real Salt Lake | 1 - 1 | Minnesota Utd |
| 02/08 | St. Louis City SC | 1 - 1 | Real Salt Lake |
- PHONG ĐỘ PORTLAND TIMBERS1
| 23/08 | Los Angeles FC | 1 - 1 | Portland Timbers |
| 20/08 | Portland Timbers | 3 - 1 | San Diego |
| 17/08 | Chicago Fire | 2 - 1 | Portland Timbers |
| 02/08 | Portland Timbers | 2 - 1 | Seattle Sounders |
| 26/07 | Portland Timbers | 2 - 1 | Real Salt Lake |
Bảng xếp hạng, thứ hạng Real Salt Lake gặp Portland Timbers
| XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
| Bảng Dong | |||||||||||||||||||
| 1. | Nashville FC | 21 | 15 | 4 | 2 | 43 | 17 | 49 | |||||||||||
| 2. | Inter Miami | 21 | 11 | 6 | 4 | 49 | 40 | 39 | |||||||||||
| 3. | Chicago Fire | 18 | 10 | 3 | 5 | 33 | 22 | 33 | |||||||||||
| 4. | New England | 19 | 10 | 3 | 6 | 32 | 23 | 33 | |||||||||||
| 5. | Charlotte FC | 21 | 9 | 5 | 7 | 38 | 32 | 32 | |||||||||||
| 6. | Cincinnati | 20 | 7 | 7 | 6 | 46 | 45 | 28 | |||||||||||
| 7. | New York City | 19 | 7 | 5 | 7 | 34 | 27 | 26 | |||||||||||
| 8. | New York RB | 21 | 7 | 5 | 9 | 31 | 43 | 26 | |||||||||||
| 9. | Toronto | 21 | 5 | 9 | 7 | 31 | 37 | 24 | |||||||||||
| 10. | Orlando City | 20 | 7 | 3 | 10 | 33 | 49 | 24 | |||||||||||
| 11. | Philadelphia Union | 21 | 5 | 6 | 10 | 31 | 38 | 21 | |||||||||||
| 12. | CF Montreal | 21 | 5 | 6 | 10 | 29 | 39 | 21 | |||||||||||
| 13. | D.C. Utd | 20 | 4 | 9 | 7 | 26 | 36 | 21 | |||||||||||
| 14. | Columbus Crew | 21 | 5 | 5 | 11 | 30 | 36 | 20 | |||||||||||
| 15. | Atlanta United | 20 | 5 | 3 | 12 | 23 | 35 | 18 | |||||||||||
| Bảng Tay | |||||||||||||||||||
| 1. | Vancouver WC | 19 | 12 | 3 | 4 | 44 | 17 | 39 | |||||||||||
| 2. | Los Angeles FC | 22 | 10 | 5 | 7 | 36 | 22 | 35 | |||||||||||
| 3. | St. Louis City SC | 20 | 9 | 6 | 5 | 30 | 25 | 33 | |||||||||||
| 4. | San Jose EQ | 20 | 10 | 2 | 8 | 38 | 32 | 32 | |||||||||||
| 5. | Houston Dynamo | 19 | 10 | 2 | 7 | 27 | 26 | 32 | |||||||||||
| 6. | Dallas | 20 | 8 | 6 | 6 | 36 | 33 | 30 | |||||||||||
| 7. | Colorado Rapids | 20 | 9 | 1 | 10 | 30 | 27 | 28 | |||||||||||
| 8. | Real Salt Lake | 20 | 8 | 4 | 8 | 34 | 32 | 28 | |||||||||||
| 9. | Portland Timbers | 21 | 8 | 4 | 9 | 38 | 37 | 28 | |||||||||||
| 10. | Minnesota Utd | 21 | 7 | 7 | 7 | 27 | 29 | 28 | |||||||||||
| 11. | San Diego | 21 | 7 | 6 | 8 | 37 | 32 | 27 | |||||||||||
| 12. | Seattle Sounders | 20 | 7 | 4 | 9 | 22 | 27 | 25 | |||||||||||
| 13. | LA Galaxy | 20 | 6 | 6 | 8 | 25 | 30 | 24 | |||||||||||
| 14. | Austin FC | 19 | 4 | 6 | 9 | 23 | 38 | 18 | |||||||||||
| 15. | Sporting Kansas | 20 | 4 | 3 | 13 | 19 | 49 | 15 | |||||||||||
LỊCH THI ĐẤU VĐQG MỸ
BÌNH LUẬN:

