TRỰC TIẾP SELLIER&BELLOT VLASIM VS MFK VYSKOV
Hạng 2 Séc, vòng 4
Sellier&Bellot Vlasim
FT
1 - 1
(1-0)
MFK Vyskov
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Sellier&Bellot Vlasim
0%
Hòa
80%
MFK Vyskov
20%
- PHONG ĐỘ SELLIER&BELLOT VLASIM
04/05 | Dukla Praha | 5 - 1 | Sellier&Bellot Vlasim |
27/04 | Sellier&Bellot Vlasim | 2 - 0 | Slavia Kromeriz |
21/04 | Opava | 2 - 2 | Sellier&Bellot Vlasim |
17/04 | Sellier&Bellot Vlasim | 4 - 5 | SK Lisen |
12/04 | Jihlava | 1 - 1 | Sellier&Bellot Vlasim |
- PHONG ĐỘ MFK VYSKOV1
05/05 | Vik.Zizkov | 3 - 2 | MFK Vyskov |
27/04 | MFK Vyskov | 2 - 1 | Varnsdorf |
20/04 | MFK Vyskov | 1 - 1 | Brno |
17/04 | SK Prostejov | 0 - 1 | MFK Vyskov |
13/04 | MFK Vyskov | 1 - 0 | MFK Chrudim |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Dukla Praha | 26 | 15 | 5 | 6 | 44 | 27 | 50 |
2. | MFK Vyskov | 26 | 13 | 7 | 6 | 44 | 32 | 46 |
3. | Sigma Olomouc II | 26 | 14 | 3 | 9 | 38 | 35 | 45 |
4. | Taborsko | 26 | 11 | 9 | 6 | 36 | 23 | 42 |
5. | MFK Chrudim | 26 | 10 | 8 | 8 | 45 | 41 | 38 |
6. | Sparta Praha B | 26 | 10 | 6 | 10 | 48 | 44 | 36 |
7. | Sellier&Bellot Vlasim | 26 | 8 | 11 | 7 | 35 | 35 | 35 |
8. | Brno | 26 | 10 | 4 | 12 | 34 | 34 | 34 |
9. | SK Lisen | 26 | 8 | 10 | 8 | 29 | 30 | 34 |
10. | Opava | 26 | 9 | 7 | 10 | 27 | 29 | 34 |
11. | Pribram | 26 | 10 | 3 | 13 | 28 | 39 | 33 |
12. | Vik.Zizkov | 26 | 9 | 5 | 12 | 39 | 47 | 32 |
13. | Jihlava | 26 | 8 | 7 | 11 | 38 | 39 | 31 |
14. | Varnsdorf | 26 | 6 | 11 | 9 | 45 | 45 | 29 |
15. | SK Prostejov | 26 | 8 | 4 | 14 | 33 | 47 | 28 |
16. | Slavia Kromeriz | 26 | 6 | 6 | 14 | 27 | 43 | 24 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 SÉC
Thứ 7, ngày 05/08 | |||
22h00 | Slavia Kromeriz | 1 - 1 | Jihlava |
22h00 | Taborsko | 2 - 1 | Brno |
22h00 | SK Lisen | 2 - 0 | Pribram |
22h00 | Sellier&Bellot Vlasim | 1 - 1 | MFK Vyskov |
22h59 | Opava | 3 - 3 | Vik.Zizkov |
C.Nhật, ngày 06/08 | |||
15h15 | Sigma Olomouc II | 1 - 1 | SK Prostejov |
15h30 | Sparta Praha B | 2 - 0 | MFK Chrudim |
22h00 | Dukla Praha | 4 - 3 | Varnsdorf |
BÌNH LUẬN: