Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định KR REYKJAVIK gặp IA AKRANES

VĐQG Iceland, vòng 11

KR Reykjavik

FT

5 - 3

(2-2)

IA Akranes

- Thống kê KR Reykjavik đấu với IA Akranes

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu KR Reykjavik gặp IA Akranes

KR Reykjavik
40%
Hòa
0%
IA Akranes
60%

Nhận định, soi kèo KR Reykjavik vs IA Akranes

Châu Á: 0.91*0 : 1*0.91

KR Reykjavik đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, Akranes thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).

Dự đoán: AKRA

Tài xỉu: -0.97*3 3/4*0.77

4/5 trận gần đây của KREY có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của AKRA cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng KR Reykjavik gặp IA Akranes

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Vikingur Rey. 24 18 5 1 73 23 59
2. KR Reykjavik 24 14 5 5 80 52 47
3. Fram Rey. 24 13 7 4 59 47 46
4. Valur Rey. 25 9 4 12 43 50 31
5. Stjarnan 23 9 4 10 45 53 31
6. Breidablik 23 8 6 9 45 45 30
7. Hafnarfjordur 25 7 9 9 38 40 30
8. IA Akranes 23 8 6 9 42 46 30
9. Keflavik 24 8 5 11 36 44 29
10. KA Akureyri 24 6 5 13 38 51 23
11. Thor Akureyri 24 6 3 15 23 57 21
12. Vestmannaeyjar 23 4 7 12 32 46 19
LỊCH THI ĐẤU VĐQG ICELAND
Thứ 2, ngày 22/06
01h00 Hafnarfjordur 1 - 1 Thor Akureyri
01h00 Vestmannaeyjar 2 - 1 Stjarnan
01h00 Valur Rey. 1 - 1 Keflavik
01h00 Breidablik 3 - 1 KA Akureyri
03h15 Fram Rey. 0 - 5 Vikingur Rey.
Thứ 3, ngày 23/06
02h15 KR Reykjavik 5 - 3 IA Akranes