Nếu truy cập gặp khó bạn hãy vào bằng
Lichthidau9.com

Số liệu thống kê, nhận định SH. SHENHUA gặp YUNNAN YUKUN

VĐQG Trung Quốc, vòng 4

Sh. Shenhua

FT

3 - 1

(0-1)

Yunnan Yukun

- Thống kê Sh. Shenhua đấu với Yunnan Yukun

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Sh. Shenhua gặp Yunnan Yukun

Sh. Shenhua
60%
Hòa
20%
Yunnan Yukun
20%

Nhận định, soi kèo Sh. Shenhua vs Yunnan Yukun

Châu Á: 0.95*0 : 1 1/2*0.81

SSHE đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, YUYU thi đấu thiếu ổn định: thua 2/4 trận vừa qua.

Dự đoán: SSHE

Tài xỉu: 0.85*3*0.91

3/5 trận gần đây của YUYU có ít hơn 3 bàn. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Sh. Shenhua gặp Yunnan Yukun

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Chengdu Rongcheng 27 14 7 6 48 32 49
2. Dalian Yingbo FC 27 14 4 9 44 40 46
3. Sh. Shenhua 26 13 5 8 56 44 44
4. Beijing Guoan 26 11 10 5 46 31 43
5. Shanghai Port 27 11 8 8 44 33 41
6. Tianjin Tigers 27 11 8 8 36 28 41
7. Shandong Taishan 26 12 5 9 46 41 41
8. Qingdao West Coast 27 8 13 6 31 37 37
9. Yunnan Yukun 27 10 6 11 53 58 36
10. Zhejiang Professional 26 10 5 11 44 48 35
11. Henan Songshan 26 8 9 9 33 33 33
12. Chong. Tongliang 27 7 11 9 29 34 32
13. Liaoning Tieren 27 8 5 14 38 46 29
14. Wuhan Three T. 26 5 11 10 38 46 26
15. Shenzhen Peng City 26 7 4 15 34 48 25
16. Qingdao Hainiu 26 6 3 17 33 54 21
LỊCH THI ĐẤU VĐQG TRUNG QUỐC
Thứ 6, ngày 03/04
18h35 Chengdu Rongcheng 5 - 1 Qingdao West Coast
Thứ 7, ngày 04/04
14h30 Liaoning Tieren 2 - 1 Beijing Guoan
14h30 Qingdao Hainiu 1 - 0 Henan Songshan
18h00 Shandong Taishan 1 - 2 Dalian Yingbo FC
18h35 Shanghai Port 2 - 1 Yunnan Yukun
C.Nhật, ngày 05/04
14h30 Zhejiang Professional 0 - 1 Chong. Tongliang
18h00 Shenzhen Peng City 5 - 2 Wuhan Three T.
18h35 Tianjin Tigers 2 - 3 Sh. Shenhua