Số liệu thống kê, nhận định AC MILAN gặp ROMA

VĐQG Italia, vòng 18

AC Milan

Tijjani Reijnders (16')

FT

1 - 1

(1-1)

Roma

(23') Paulo Dybala

- Diễn biến trận đấu AC Milan vs Roma trực tiếp

  • Matteo Gabbia 

    90+4'

     
  • Eldor Shomurodov
    Artem Dovby

    86'

     
  • Francesco Camarda
    Alvaro Morat

    86'

     
  • Tijjani Reijnders 

    82'

     
  • Stephan El Shaarawy
    Alexis Saelemaeker

    79'

     
  •  

    71'

    Zeki Çelik
  •  

    67'

    Leandro Paredes
  • Tammy Abraham
    Samuel Chukwueze (chấn thương)

    62'

     
  • Zeki Çelik
    Mats Hummel

    45'

     
  • Lorenzo Pellegrini
    Manu Kon

    45'

     
  • Ismaël Bennacer
    Filippo Terraccian

    45'

     
  • Alvaro Morata 

    44'

     
  • Theo Hernandez 

    43'

     
  •  

    23'

    Paulo Dybala
  • Tijjani Reijnders 

    16'

     
  •  

    13'

    Mats Hummels
  •  

    04'

    Manu Kone

- Thống kê AC Milan đấu với Roma

21(7) Sút bóng 12(5)
6 Phạt góc 5
17 Phạm lỗi 8
0 Thẻ đỏ 0
4 Thẻ vàng 4
1 Việt vị 6
45% Cầm bóng 55%

Đội hình AC Milan

  • 16
    M. Maignan
  • 22
    Emerson
  • 46
    M. Gabbia
  • 28
    M. Thiaw
  • 19
    Hernandez
  • 21
    S. Chukwueze
  • 14
    T. Reijnders
  • 20
    A. Jimenez
  • 29
    Y. Fofana
  • 42
    F. Terracciano
  • 7
    A. Morata
- Đội hình dự bị:
  • 2
    D. Calabria
  • 30
    Junior Messias
  • 73
    F. Camarda
  • 57
    M. Sportiello
  • 4
    I. Bennacer
  • 33
    D. Bartesaghi
  • 90
    T. Abraham
  • 23
    F. Tomori
  • 31
    S. Pavlovic
  • 18
    K. Zeroli
  • 96
    A. Jungdal

Đội hình Roma

  • 99
    M. Svilar
  • 15
    M. Hummels
  • 5
    N'Dicka
  • 23
    G. Mancini
  • 16
    L. Paredes
  • 17
    M. Kone
  • 3
    Angelino
  • 56
    Saelemaekers
  • 11
    A. Dovbyk
  • 61
    N. Pisilli
  • 21
    P. Dybala
- Đội hình dự bị:
  • 89
    R. Bellucci
  • 14
    E. Shomurodov
  • 26
    S. Dahl
  • 7
    L. Pellegrini
  • 70
    Giorgio De Marzi Giorgio
  • 59
    N. Zalewski
  • 28
    E. Le Fee
  • 19
    Z. Celik
  • 35
    T. Baldanzi
  • 92
    El Shaarawy
  • 66
    Buba Sangare
  • 12
    S. Abdulhamid
  • 22
    H. Aouar
  • 18
    M. Soule

Số liệu đối đầu AC Milan gặp Roma

AC Milan
40%
Hòa
40%
Roma
20%

Nhận định, soi kèo AC Milan vs Roma

Châu Á: 0.97*0 : 1/4*0.91

ROM đang chơi KHÔNG TỐT (thua 4/5 trận sân khách gần đây). Mặt khác, ACM thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận sân nhà gần nhất).

Dự đoán: ACM

Tài xỉu: 0.93*2 1/2*0.95

3/5 trận gần đây của ACM có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của ROM cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng AC Milan gặp Roma

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Inter Milan 1 1 0 0 4 1 3
2. Napoli 1 1 0 0 2 0 3
3. Cagliari 1 1 0 0 1 0 3
4. Como 1 0 1 0 1 1 1
5. Udinese 1 0 1 0 1 1 1
6. AC Milan 0 0 0 0 0 0 0
7. Atalanta 0 0 0 0 0 0 0
8. Bologna 0 0 0 0 0 0 0
9. Fiorentina 0 0 0 0 0 0 0
10. Frosinone 0 0 0 0 0 0 0
11. Juventus 0 0 0 0 0 0 0
12. Lazio 0 0 0 0 0 0 0
13. Lecce 0 0 0 0 0 0 0
14. Roma 0 0 0 0 0 0 0
15. Sassuolo 0 0 0 0 0 0 0
16. Torino 0 0 0 0 0 0 0
17. Venezia 0 0 0 0 0 0 0
18. Cremonese 38 8 10 20 32 57 34
18. Parma 1 0 0 1 0 1 0
19. Genoa 1 0 0 1 0 2 0
19. Verona 38 3 12 23 25 61 21
20. Pisa 38 2 12 24 26 71 18
20. Monza 1 0 0 1 1 4 0
LỊCH THI ĐẤU VĐQG ITALIA
BÌNH LUẬN:
go88 go88 hitclub hitclub sunwin go88 tải go88 Trang cá cược bóng đá Keonhacai tỷ lệ kèo bóng đá Bj38 keo nha cai bongdalu ga67 bj888 ug888 Tỷ số trực tuyến kqbd sv888 sunwin Sunwin Socolive FEBET soi cầu xsmb tỷ lệ kèo nhà cái 1Gom FEBET kèo nhà cái 5 kết quả bóng đá go88 soi cầu miền bắc Sun win go88
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo