Số liệu thống kê, nhận định AL WASL gặp AL RAYYAN

C1 Châu Á, vòng 6

Al Wasl

Caio Canedo (77')
(Hủy bởi VAR) Fabio Lima (24')

FT

1 - 1

(0-0)

Al Rayyan

(O.g 85') Salem Al Azizi

- Diễn biến trận đấu Al Wasl vs Al Rayyan trực tiếp

  • Srdjan Mijailovic
    Abdulrahman Sale

    89'

     
  • Faris Khalil
    Siaka Sidib

    89'

     
  •  

    85'

    Salem Al Azizi
  •  

    83'

    Hazem Shehata
  •  

    80'

    Francisco Ginella
    Amid Mahajn
  • Caio Canedo 

    77'

     
  • Jonatas Santos
    Majid Surou

    71'

     
  • Caio Canedo
    Haris Seferovi

    63'

     
  •  

    45'

    Hazem Shehata
    Mohamed Sura
  • Majid Surour 

    43'

     
  •  

    41'

    Julien De Sart
  • Abdulrahman Saleh 

    34'

     
  •  

    30'

    Abdulaziz Hatem
  • Bàn thắng bị từ chối bởi VAR Fabio Lima 

    24'

     

- Thống kê Al Wasl đấu với Al Rayyan

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Đội hình Al Wasl

  • 1
    Khalid Al Senaani
  • 25
    Alexis Pérez
  • 15
    Jung Seung-Hyun
  • 12
    Abdelrahman Saleh
  • 44
    Salem Juma
  • 6
    Siaka Sidibe
  • 11
    Majid Surour Salim
  • 31
    Nicolás Gimenez
  • 8
    Haris Seferovic
  • 10
    Fábio Lima
  • 7
    Ali Saleh Amro
- Đội hình dự bị:
  • 33
    Srdjan Mijailovic
  • 18
    Malek Janeer
  • 5
    Ali Salmin
  • 17
    Caio Canedo
  • 90
    Isaac Success
  • 9
    Adama Diallo
  • 23
    Tahnoon Al Zaabi
  • 32
    Mohamed Ali
  • 14
    Rodrigo
  • 77
    Jonathan Santos
  • 19
    Takashi Uchino
  • 13
    Faris Khalil

Đội hình Al Rayyan

  • 48
    Paulo Victor
  • 5
    David García
  • 13
    André Amaro
  • 33
    Ameed Mahajna
  • 2
    Murad Naji
  • 6
    Abdulaziz Hatem
  • 4
    Julien de Sart
  • 8
    Trézéguet
  • 17
    Mohamed Surag
  • 10
    Róger Guedes
  • 77
    Achraf Bencharki
- Đội hình dự bị:
  • 3
    Hazem Shehata
  • 18
    Francisco Ginella
  • 22
    Sami Habib
  • 7
    Rodrigo Tabata
  • 15
    Tameem Mansour Al Abdullah
  • 55
    Mohammed Saleh
  • 14
    Adel Bader Musa
  • 62
    Joshua Brenet
  • 20
    Khaled Ali Binsabaa
  • 16
    Abdulrahman Al Harazi
  • 1
    Fahad Younis
  • 27
    Ali Ahmed Qadry

Số liệu đối đầu Al Wasl gặp Al Rayyan

Al Wasl
0%
Hòa
67%
Al Rayyan
33%

Nhận định, soi kèo Al Wasl vs Al Rayyan

Châu Á: -0.99*0 : 3/4*0.81

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên RAYY khi thắng 2/3 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: RAYY

Tài xỉu: 0.70*2 1/2*-0.90

3/5 trận gần đây của WASL có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của RAYY cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Al Wasl gặp Al Rayyan

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Machida Zelvia 8 5 2 1 15 7 17
3. Sanf Hiroshima 8 4 3 1 10 6 15
5. Melbourne City 8 4 2 2 9 7 14
7. FC Seoul 8 2 4 2 10 9 10
9. Ulsan Hyundai 8 2 3 3 6 8 9
10. Chengdu Rongcheng 8 1 3 4 7 11 6
11. Sh. Shenhua 8 1 1 6 5 13 4
Bảng B
5. Al Wahda(UAE) 8 4 2 2 11 7 14
7. Al Duhail SC 8 2 2 4 16 16 8
9. Al Sharjah 8 2 2 4 8 16 8
11. Al Shorta (IRQ) 8 1 2 5 6 20 5
12. Nasaf Qarshi 8 1 1 6 9 17 4
1. Al Ain 1 1 0 0 4 1 3
2. Al Ahli Jeddah 1 1 0 0 3 1 3
3. Al Nassr Riyadh 1 1 0 0 3 1 3
4. Gamba Osaka 1 1 0 0 3 1 3
5. Al Hilal Riyadh 1 1 0 0 2 0 3
6. Darul Takzim 1 1 0 0 2 0 3
7. Al Shabab (UAE) 1 1 0 0 2 1 3
8. Esteghlal Tehran 1 1 0 0 2 1 3
9. Beijing Guoan 1 1 0 0 1 0 3
10. Kashima Antlers 1 1 0 0 1 0 3
11. Kyoto Sanga 1 1 0 0 1 0 3
12. Daejeon Hana Citizen 1 0 1 0 1 1 1
13. Pakhtakor 1 0 1 0 1 1 1
14. Qadisiya Khubar 1 0 1 0 1 1 1
15. Shanghai Port 1 0 1 0 1 1 1
16. Shamal 1 0 1 0 0 0 1
17. Tractor SC 1 0 1 0 0 0 1
18. Adelaide Utd 0 0 0 0 0 0 0
19. Al Hussein SC 0 0 0 0 0 0 0
20. Al Jazira 0 0 0 0 0 0 0
21. Gangwon 0 0 0 0 0 0 0
22. Jeonbuk H.Motor 0 0 0 0 0 0 0
23. Kashiwa Reysol 0 0 0 0 0 0 0
24. Vissel Kobe 0 0 0 0 0 0 0
25. Port FC 0 0 0 0 0 0 0
26. Ittihad Jeddah 1 0 0 1 1 2 0
27. Al Gharafa 1 0 0 1 1 2 0
28. Buriram Utd 1 0 0 1 0 1 0
29. CA Hà Nội 1 0 0 1 0 1 0
30. Ratchaburi 1 0 0 1 0 1 0
31. Al Wasl 1 0 0 1 1 3 0
32. Neftchi 1 0 0 1 1 3 0
33. Newcastle Jets 1 0 0 1 1 3 0
34. Al Sadd 1 0 0 1 0 2 0
35. Pohang Steelers 1 0 0 1 0 2 0
36. Quwa Al Jawiya 1 0 0 1 1 4 0
LỊCH THI ĐẤU C1 CHÂU Á
Thứ 3, ngày 01/12
17h00 Pohang Steelers vs Shanghai Port
17h00 Kashiwa Reysol vs CA Hà Nội
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwingo88kqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclubtrực tiếp bóng đáxoilac tvxoilactvxoi lacxôi lạcxôi lạc tvtruc tiep bong da xoilactvtrực tiếp bóng đáKèo nhà cáirik vipลิงค์ถ่ายทอดสดฟุตบอลสำหรับสมาชิกชาวไทย - ดูบอล66trực tiếp bóng đáKèo Nhà Cáitrực tiếp bóng đá socolivekèo nhà cáihttps://keonhacai5.hot/https://gamebaidoithuong1.io/socolivesoi kèo nhà cáitỷ lệ kèo nhà cáiTrang cá cược bóng đáKèo nhà cái 5kèo nhà cái 5tài xỉu8xbettỷ lệ kèokèo nhà cáithể thao tg88kèo nhà cái
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo