Số liệu thống kê, nhận định ATHLETIC BILBAO gặp REAL MADRID

VĐQG Tây Ban Nha, vòng 19

Athletic Bilbao

Gorka Guruzeta (80')
Alex Berenguer (53')

FT

2 - 1

(0-0)

Real Madrid

(78') Jude Bellingham

- Diễn biến trận đấu Athletic Bilbao vs Real Madrid trực tiếp

  • Gorka Guruzeta 

    90+3'

     
  •  

    90+1'

    Jude Bellingham
  •  

    88'

    Arda Güler
    Lucas Vazque
  •  

    88'

    Endrick
    Rodryg
  • Yuri Berchiche
    Adama Boir

    84'

     
  • Gorka Guruzeta 

    80'

     
  • Unai Gomez
    Oihan Sance

    79'

     
  • Oscar De Marcos
    Andoni Gorosabe

    79'

     
  •  

    78'

    Jude Bellingham
  • Inigo Ruiz de Galarreta 

    74'

     
  •  

    72'

    Lucas Vazquez
  •  

    71'

    Ferland Mendy
    Fran Garci
  •  

    71'

    Luka Modric
    Aurelien Tchouamen
  •  

    70'

    Aurelien Tchouameni
  • Julen Agirrezabala 

    67'

     
  • Inigo Ruiz de Galarreta
    Benat Prado

    64'

     
  • Gorka Guruzeta
    Alex Berengue

    63'

     
  •  

    58'

    Brahim Diaz
    Dani Ceballo
  • Alex Berenguer 

    53'

     

- Thống kê Athletic Bilbao đấu với Real Madrid

9(3) Sút bóng 10(5)
5 Phạt góc 2
21 Phạm lỗi 9
0 Thẻ đỏ 0
3 Thẻ vàng 3
4 Việt vị 3
36% Cầm bóng 64%

Đội hình Athletic Bilbao

  • 13
    J. Agirrezabala
  • 5
    Yeray
  • 3
    Dani Vivian
  • 32
    Adama Boiro
  • 2
    A. Gorosabel
  • 8
    Oihan Sancet
  • 24
    Benat
  • 23
    M. Jauregizar
  • 7
    A. Berenguer
  • 10
    Nico Williams
  • 9
    I. Williams
- Đội hình dự bị:
  • 22
    N. Serrano
  • 18
    De Marcos
  • 20
    Unai Gomez
  • 6
    Mikel Vesga
  • 1
    Unai Simon
  • 16
    R. de Galarreta
  • 4
    A. Paredes
  • 12
    Gorka Guruzeta
  • 14
    U. Núñez
  • 15
    Lekue
  • 17
    Yuri
  • 11
    Alvaro Djalo

Đội hình Real Madrid

  • 1
    T. Courtois
  • 22
    A. Rudiger
  • 35
    R. Asencio
  • 20
    Fran García
  • 17
    Lucas Vazquez
  • 19
    D. Ceballos
  • 14
    A. Tchouaméni
  • 5
    J. Bellingham
  • 8
    F. Valverde
  • 9
    K. Mbappe
  • 11
    Rodrygo
- Đội hình dự bị:
  • 21
    Brahim Diaz
  • 34
    Sergio Mestre
  • 13
    A. Lunin
  • 23
    F. Mendy
  • 16
    Endrick
  • 10
    L. Modric
  • 30
    F. González
  • 18
    Jesús Vallejo
  • 39
    A. Rodriguez
  • 15
    A. Guler

Nhận định, soi kèo Athletic Bilbao vs Real Madrid

Châu Á: 0.89*1/4 : 0*0.99

ABI đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, RMA thi đấu thiếu ổn định: thua 2/4 trận vừa qua.

Dự đoán: ABI

Tài xỉu: 0.86*2 1/2*-0.98

3/5 trận gần đây của ABI có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của RMA cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Athletic Bilbao gặp Real Madrid

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Barcelona 7 7 0 0 31 7 21
2. Alaves 5 3 2 0 10 3 11
3. Atletico Madrid 4 3 1 0 11 3 10
4. Real Madrid 3 3 0 0 10 2 9
5. Sevilla 5 3 0 2 8 8 9
6. Real Betis 4 3 0 1 5 5 9
7. Getafe 6 2 1 3 3 6 7
8. Deportivo 5 1 3 1 6 5 6
9. Celta Vigo 4 1 2 1 6 3 5
10. Villarreal 4 1 2 1 7 6 5
11. Levante 5 1 2 2 7 9 5
12. Osasuna 5 1 2 2 4 10 5
13. Athletic Bilbao 4 1 1 2 3 5 4
14. Elche 4 1 1 2 6 10 4
15. Racing Santander 5 1 1 3 7 17 4
16. Espanyol 4 1 0 3 6 7 3
17. Mallorca 38 11 9 18 47 57 42
17. Real Sociedad 3 1 0 2 3 6 3
18. Malaga 7 0 3 4 3 12 3
19. Girona 38 9 14 15 39 55 41
19. Rayo Vallecano 4 0 2 2 5 9 2
20. Real Oviedo 38 6 11 21 26 60 29
20. Valencia 4 0 1 3 1 9 1
LỊCH THI ĐẤU VĐQG TÂY BAN NHA
BÌNH LUẬN:
go88hitclubsunwintải go88keo nha caikết quả bóng đáhitclubgo88sunwinTrang cá cược bóng đáhitclubtỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đáBongdalutỷ lệ kèo nhà cáiTHABETkubettài xỉu sunwinhttps://8xbetsports.net/Cakhia TVhttps://tylekeo.co.com/Keonhacaihttps://keonhacai555.com.mx/tỷ lệ kèo nhà cái 5Kèo Trực Tuyếnsun winkqbdOPEN88sunwinGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku887mkết quả bóng đábongdalubong daluSocolivenohu90kèo nhà cái 5SunwinOPEN88
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo