Số liệu thống kê, nhận định ATLANTA UNITED gặp CINCINNATI

VĐQG Mỹ, vòng 15

Atlanta United

FT

4 - 2

(2-0)

Cincinnati

- Thống kê Atlanta United đấu với Cincinnati

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Atlanta United gặp Cincinnati

Atlanta United
20%
Hòa
20%
Cincinnati
60%

Nhận định, soi kèo Atlanta United vs Cincinnati

Châu Á: 0.80*0 : 0*-0.93

ANUI đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, CCI thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).

Dự đoán: CCI

Tài xỉu: -0.99*3*0.87

3/5 trận gần đây của ANUI có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của CCI cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Atlanta United gặp Cincinnati

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng Dong
1. Nashville FC 30 20 7 3 64 23 67
2. Inter Miami 30 15 10 5 73 51 55
3. New England 28 15 4 9 46 38 49
4. Charlotte FC 30 13 8 9 53 45 47
5. Chicago Fire 27 13 5 9 44 36 44
6. Philadelphia Union 29 12 7 10 59 48 43
7. Orlando City 28 11 5 12 56 68 38
8. Toronto 29 8 11 10 42 51 35
9. New York RB 28 10 5 13 39 53 35
10. New York City 28 8 9 11 42 38 33
11. Cincinnati 27 8 9 10 57 66 33
12. Columbus Crew 28 9 5 14 43 44 32
13. Atlanta United 30 8 6 16 37 51 30
14. D.C. Utd 28 6 12 10 35 51 30
15. CF Montreal 29 6 7 16 36 58 25
Bảng Tay
1. Vancouver WC 29 16 6 7 62 30 54
2. St. Louis City SC 28 13 9 6 53 39 48
3. San Jose EQ 28 13 7 8 50 40 46
4. Los Angeles FC 30 12 9 9 47 32 45
5. Dallas 28 12 9 7 49 43 45
6. Seattle Sounders 29 11 8 10 39 37 41
7. Houston Dynamo 28 11 8 9 38 39 41
8. Colorado Rapids 29 11 6 12 41 40 39
9. LA Galaxy 29 10 8 11 41 50 38
10. Real Salt Lake 30 10 6 14 45 48 36
11. San Diego 29 8 10 11 53 55 34
12. Portland Timbers 30 9 7 14 51 56 34
13. Minnesota Utd 30 8 10 12 47 55 34
14. Austin FC 27 6 9 12 34 53 27
15. Sporting Kansas 29 6 4 19 33 71 22
LỊCH THI ĐẤU VĐQG MỸ
C.Nhật, ngày 24/05
01h45 St. Louis City SC 3 - 0 Austin FC
03h30 Minnesota Utd 1 - 1 Real Salt Lake
06h30 D.C. Utd 4 - 4 CF Montreal
06h30 Charlotte FC 1 - 0 New England
06h40 Cincinnati 6 - 2 Orlando City
07h30 Nashville FC 2 - 1 New York City
07h30 Chicago Fire 2 - 1 Toronto
07h30 Sporting Kansas 1 - 2 New York RB
08h30 Portland Timbers 1 - 3 San Jose EQ
08h30 Colorado Rapids 1 - 2 Dallas
08h30 San Diego 2 - 4 Vancouver WC
09h30 LA Galaxy 1 - 1 Houston Dynamo
Thứ 2, ngày 25/05
04h00 Columbus Crew 2 - 0 Atlanta United
06h00 Inter Miami 6 - 4 Philadelphia Union
08h15 Los Angeles FC 1 - 0 Seattle Sounders
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwinNhà cái uy tínkqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclubtrực tiếp bóng đáxoilac tvxoilactvxoi lacxôi lạcxôi lạc tvtruc tiep bong da xoilactvtrực tiếp bóng đáKèo nhà cáirik vipลิงค์ถ่ายทอดสดฟุตบอลสำหรับสมาชิกชาวไทย - ดูบอล66trực tiếp bóng đáKèo Nhà Cáitrực tiếp bóng đá socolivekèo nhà cáikèo nhà cáigame bài đổi thưởngsocolivesoi kèo nhà cáitỷ lệ kèo nhà cáiTrang cá cược bóng đáKèo nhà cái 5kèo nhà cái 5tài xỉu
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo