Số liệu thống kê, nhận định AUSTIN FC gặp HOUSTON DYNAMO

VĐQG Mỹ, vòng 26

Austin FC

Guilherme Biro (41')
Ilie Sanchez (31')

FT

2 - 2

(2-0)

Houston Dynamo

(89') Jack McGlynn
(PEN 80') Jack McGlynn

- Diễn biến trận đấu Austin FC vs Houston Dynamo trực tiếp

  • Jader Obrian
    Mikkel Desle

    90+2'

     
  • Jon Gallagher
    Osman Bukar

    90+2'

     
  • CJ Fodrey
    Owen Wolf

    90+2'

     
  •  

    89'

    Jack McGlynn
  •  

    80'

    Jack McGlynn
  • Robert Taylor
    Diego Rubi

    71'

     
  • Besard Sabovic
    Ilie Sanche

    71'

     
  •  

    70'

    Amine Bassi
    Ezequiel Ponc
  •  

    70'

    Sebastian Kowalczyk
    Duane Holme
  • Myrto Uzuni 

    63'

     
  •  

    57'

    Lawrence Ennali
    Brooklyn Raine
  •  

    57'

    Ondrej Lingr
  • Osman Bukari 

    49'

     
  •  

    45'

    Antonio Carlos
    Ethan Bartlo
  • Guilherme Biro 

    41'

     
  • Mikkel Desler 

    37'

     
  • Ilie Sanchez 

    31'

     

- Thống kê Austin FC đấu với Houston Dynamo

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Đội hình Austin FC

  • 1
    Brad Stuver
  • 5
    Oleksandr Svatok
  • 4
    Brendan Hines-Ike
  • 29
    Guilherme Biro
  • 3
    Mikkel Desler
  • 6
    Ilie Sánchez
  • 8
    Dani Pereira
  • 33
    Owen Wolff
  • 11
    Osman Bukari
  • 10
    Myrto Uzuni
  • 21
    Diego Rubio
- Đội hình dự bị:
  • 18
    Julio Cascante
  • 14
    Besard Sabovic
  • 7
    Jáder Obrian
  • 17
    Jon Gallagher
  • 19
    CJ Fodrey
  • 20
    Nicolás Dubersarsky
  • 30
    Stefan Cleveland
  • 16
    Robert Taylor
  • 23
    Zan Kolmanic

Đội hình Houston Dynamo

  • 31
    Micael
  • 22
    T. Schmitt
  • 4
    E. Bartlow
  • 36
    Felipe Andrade
  • 25
    G. Dorsey
  • 6
    Artur
  • 14
    R. Avila
  • 35
    B. Raines
  • 10
    Ezequiel Ponce
  • 9
    S. Ferreira
  • 21
    J. Gregus
- Đội hình dự bị:
  • 30
    Júnior Urso
  • 24
    D. Ceren
  • 1
    M. Maric
  • 11
    S. Ferreira
  • 8
    A. Bassi
  • 5
    T. Parker
  • 27
    S. Kowalczyk
  • 3
    B. Smith
  • 12
    S. Clark

Số liệu đối đầu Austin FC gặp Houston Dynamo

Austin FC
40%
Hòa
20%
Houston Dynamo
40%

Bảng xếp hạng, thứ hạng Austin FC gặp Houston Dynamo

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng Dong
1. Nashville FC 16 12 3 1 33 11 39
2. Inter Miami 16 10 4 2 42 30 34
3. Chicago Fire 14 8 2 4 27 16 26
4. New England 15 8 2 5 22 18 26
5. New York City 15 6 4 5 27 20 22
6. Charlotte FC 16 6 4 6 26 25 22
7. New York RB 16 6 4 6 26 35 22
8. Cincinnati 15 5 5 5 37 38 20
9. Orlando City 16 5 2 9 27 44 17
10. Columbus Crew 16 4 4 8 22 25 16
11. D.C. Utd 15 3 7 5 20 26 16
12. Toronto 16 3 7 6 22 29 16
13. CF Montreal 16 4 3 9 22 32 15
14. Atlanta United 16 3 3 10 16 26 12
15. Philadelphia Union 16 2 4 10 21 31 10
Bảng Tay
1. San Jose EQ 16 10 2 4 34 19 32
2. Vancouver WC 14 10 1 3 36 15 31
3. Los Angeles FC 17 9 3 5 30 18 30
4. Dallas 16 7 5 4 32 24 26
5. Real Salt Lake 15 8 2 5 27 22 26
6. Seattle Sounders 15 7 3 5 19 19 24
7. St. Louis City SC 15 6 4 5 22 21 22
8. Minnesota Utd 16 6 4 6 19 24 22
9. Houston Dynamo 14 6 2 6 19 24 20
10. Colorado Rapids 15 6 1 8 26 23 19
11. LA Galaxy 16 5 4 7 22 27 19
12. Portland Timbers 16 5 3 8 29 31 18
13. San Diego 16 4 5 7 30 28 17
14. Austin FC 15 3 5 7 20 32 14
15. Sporting Kansas 16 4 2 10 18 40 14
LỊCH THI ĐẤU VĐQG MỸ
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo