Số liệu thống kê, nhận định BAHIA/BA gặp VASCO DG/RJ

VĐQG Brazil, vòng 35

Bahia/BA

FT

1 - 0

(0-0)

Vasco DG/RJ

- Thống kê Bahia/BA đấu với Vasco DG/RJ

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
1 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Bahia/BA gặp Vasco DG/RJ

Bahia/BA
40%
Hòa
20%
Vasco DG/RJ
40%

Nhận định, soi kèo Bahia/BA vs Vasco DG/RJ

Châu Á: 0.90*0 : 3/4*0.98

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên Bahia khi thắng 10/16 trận đối đầu gần đây.

Dự đoán: BAHI

Tài xỉu: 0.92*2 1/2*0.94

4/5 trận gần đây của Bahia có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của Vasco DG cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Bahia/BA gặp Vasco DG/RJ

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Palmeiras/SP 32 20 9 3 56 22 69
2. Flamengo/RJ 30 19 7 4 58 25 64
3. Athletico/PR 32 15 9 8 52 40 54
4. Fluminense/RJ 31 14 10 7 51 40 52
5. Bahia/BA 30 13 10 7 44 36 49
6. Cruzeiro/MG 31 14 6 11 47 46 48
7. Atl. Mineiro/MG 30 13 8 9 41 35 47
8. Santos/SP 31 12 9 10 48 46 45
9. Sao Paulo/SP 32 13 6 13 36 35 45
10. Bragantino/SP 30 11 8 11 39 35 41
11. Botafogo/RJ 31 10 9 12 44 48 39
12. Vasco DG/RJ 31 10 8 13 41 43 38
13. Coritiba/PR 31 10 8 13 37 53 38
14. Mirassol/SP 31 9 9 13 36 44 36
15. Vitoria/BA 30 10 6 14 33 44 36
16. Corinthians/SP 30 8 8 14 31 38 32
17. Internacional/RS 32 7 11 14 33 41 32
18. Gremio/RS 30 7 10 13 32 40 31
19. Remo/PA 31 5 10 16 34 50 25
20. Chapecoense 30 3 9 18 30 62 18
LỊCH THI ĐẤU VĐQG BRAZIL
Thứ 5, ngày 19/11
02h59 Cruzeiro/MG vs Palmeiras/SP
02h59 Remo/PA vs Chapecoense
02h59 Flamengo/RJ vs Athletico/PR
02h59 Coritiba/PR vs Santos/SP
02h59 Gremio/RS vs Bahia/BA
02h59 Vasco DG/RJ vs Internacional/RS
02h59 Vitoria/BA vs Bragantino/SP
02h59 Mirassol/SP vs Atl. Mineiro/MG
02h59 Sao Paulo/SP vs Fluminense/RJ
04h00 Corinthians/SP vs Botafogo/RJ
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdOPEN88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwinOPEN88go88Nhà cái uy tínkqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo