Số liệu thống kê, nhận định BANIK OSTRAVA gặp TEPLICE

VĐQG Séc, vòng 2

Banik Ostrava

FT

1 - 1

(1-0)

Teplice

- Thống kê Banik Ostrava đấu với Teplice

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Banik Ostrava gặp Teplice

Banik Ostrava
40%
Hòa
20%
Teplice
40%

Nhận định, soi kèo Banik Ostrava vs Teplice

Châu Á: 0.98*0 : 1*0.84

OSTR đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, TEP thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).

Dự đoán: TEP

Tài xỉu: 0.81*2 3/4*0.99

3/5 trận gần đây của OSTR có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của TEP cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Banik Ostrava gặp Teplice

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Slavia Praha 7 5 2 0 20 4 17
2. Mlada Boleslav 9 5 2 2 16 12 17
3. Slovan Liberec 8 5 1 2 11 4 16
4. Teplice 9 5 1 3 17 14 16
5. Sigma Olomouc 8 4 1 3 12 10 13
6. Zbrojovka Brno 8 4 1 3 10 11 13
7. Sparta Praha 7 4 0 3 14 10 12
8. Bohemians 1905 9 3 3 3 10 11 12
9. Jablonec 8 3 2 3 8 9 11
10. Pardubice 7 2 2 3 8 9 8
11. Hradec Kralove 8 2 2 4 6 11 8
12. Banik Ostrava 6 2 1 3 4 11 7
13. Vik.Plzen 6 1 3 2 12 12 6
14. SK Artis Brno 4 1 2 1 7 7 5
15. Slovacko 8 0 4 4 7 15 4
16. Zlin 8 0 1 7 5 17 1
LỊCH THI ĐẤU VĐQG SÉC
Thứ 7, ngày 01/08
00h00 Sparta Praha 3 - 1 Zlin
22h00 Banik Ostrava 0 - 4 Slavia Praha
22h00 Slovacko 1 - 1 SK Artis Brno
22h00 Slovan Liberec 0 - 1 Teplice
C.Nhật, ngày 02/08
01h00 Vik.Plzen 1 - 1 Zbrojovka Brno
20h00 Sigma Olomouc 2 - 2 Mlada Boleslav
22h30 Bohemians 1905 0 - 0 Hradec Kralove
Thứ 2, ngày 03/08
01h00 Pardubice 0 - 2 Jablonec
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwingo88kqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclubtrực tiếp bóng đáxoilac tvxoilactvxoi lacxôi lạcxôi lạc tvtruc tiep bong da xoilactvtrực tiếp bóng đáKèo nhà cáirik vipลิงค์ถ่ายทอดสดฟุตบอลสำหรับสมาชิกชาวไทย - ดูบอล66trực tiếp bóng đáKèo Nhà Cáitrực tiếp bóng đá socolivekèo nhà cáihttps://keonhacai5.hot/https://gamebaidoithuong1.io/socolivesoi kèo nhà cáitỷ lệ kèo nhà cáiTrang cá cược bóng đáKèo nhà cái 5kèo nhà cái 5tài xỉu8xbettỷ lệ kèokèo nhà cáithể thao tg88kèo nhà cái
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo