Số liệu thống kê, nhận định BAYERN MUNICH gặp ARSENAL

Cúp C1 Châu Âu, vòng Tu Ket

Bayern Munich

Joshua Kimmich (63')

FT

1 - 0

(0-0)

Arsenal

- Diễn biến trận đấu Bayern Munich vs Arsenal trực tiếp

  •  

    90+3'

    Gabriel Jesus
  • Joshua Kimmich 

    90+2'

     
  • Dayot Upamecano
    Leroy San

    89'

     
  •  

    86'

    Eddie Nketiah
    Takehiro Tomiyas
  •  

    84'

    Ben White
  • Kim Min-Jae
    Noussair Mazraoui (chấn thương)

    76'

     
  •  

    68'

    Leandro Trossard
    Gabriel Martinell
  •  

    68'

    Gabriel Jesus
    Jorginh
  •  

    63'

     
  • Konrad Laimer 

    54'

     

- Thống kê Bayern Munich đấu với Arsenal

14(4) Sút bóng 8(3)
8 Phạt góc 3
10 Phạm lỗi 13
0 Thẻ đỏ 0
2 Thẻ vàng 2
1 Việt vị 3
51% Cầm bóng 49%

Đội hình Bayern Munich

  • 1
    M. Neuer
  • 6
    J. Kimmich
  • 15
    Eric Dier
  • 4
    M. de Ligt
  • 40
    N. Mazraoui
  • 27
    K. Laimer
  • 8
    L. Goretzka
  • 10
    L. Sane
  • 42
    J. Musiala
  • 22
    R. Guerreiro
  • 9
    Harry Kane
- Đội hình dự bị:
  • 2
    Upamecano
  • 45
    A. Pavlovic
  • 17
    B. Zaragoza
  • 26
    Sven Ulreich
  • 18
    Daniel Peretz
  • 25
    T. Muller
  • 13
    Choupo-Moting
  • 39
    M. Tel
  • 3
    Kim Min-Jae

Đội hình Arsenal

  • 22
    David Raya
  • 18
    T. Tomiyasu
  • 2
    W. Saliba
  • 6
    Gabriel
  • 4
    B. White
  • 41
    D. Rice
  • 20
    Jorginho
  • 8
    M. Odegaard
  • 11
    Martinelli
  • 29
    K. Havertz
  • 7
    B. Saka
- Đội hình dự bị:
  • 19
    L. Trossard
  • 1
    A. Ramsdale
  • 15
    J. Kiwior
  • 21
    F. Vieira
  • 14
    E. Nketiah
  • 35
    O. Zinchenko
  • 10
    E. Smith Rowe
  • 24
    R. Nelson
  • 9
    Gabriel Jesus
  • 31
    K. Hein
  • 25
    M. Elneny
  • 5
    T. Partey

Số liệu đối đầu Bayern Munich gặp Arsenal

Bayern Munich
20%
Hòa
40%
Arsenal
40%

Nhận định, soi kèo Bayern Munich vs Arsenal

Châu Á: -0.96*0 : 1/4*0.84

BM thi đấu ấn tượng trên sân nhà: thắng 6/7 trận vừa qua. Trong khi đó, ARS đang có dấu hiệu sa sút khi không thắng 2 trận gần đây.

Dự đoán: BM

Tài xỉu: -0.98*3*0.86

3/5 trận gần đây của BM có từ 3 bàn trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Bayern Munich gặp Arsenal

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. PSG 1 1 0 0 6 1 3
2. Sporting Lisbon 1 1 0 0 3 1 3
3. Stuttgart 1 1 0 0 3 1 3
4. Man City 1 1 0 0 2 0 3
5. Real Madrid 1 1 0 0 2 1 3
6. Bayern Munich 0 0 0 0 0 0 0
7. Bodo Glimt 0 0 0 0 0 0 0
8. Kuopion Palloseura 0 0 0 0 0 0 0
9. Lyon 0 0 0 0 0 0 0
10. Man Utd 0 0 0 0 0 0 0
11. Olympiakos 0 0 0 0 0 0 0
12. NEC Nijmegen 0 0 0 0 0 0 0
13. PSV Eindhoven 0 0 0 0 0 0 0
14. Roma 0 0 0 0 0 0 0
15. Shakhtar Donetsk 0 0 0 0 0 0 0
16. Sparta Praha 0 0 0 0 0 0 0
17. Union Saint-Gilloise 0 0 0 0 0 0 0
18. Napoli 1 0 0 1 0 1 0
19. Porto 1 0 0 1 0 2 0
Bảng So Loai
1. Barcelona 1 1 0 0 5 1 3
2. Aston Villa 1 1 0 0 3 2 3
3. B.Dortmund 1 1 0 0 3 2 3
4. Real Betis 1 1 0 0 3 2 3
5. Liverpool 1 1 0 0 2 1 3
6. AEK Athens 1 1 0 0 1 0 3
7. Arsenal 1 1 0 0 1 0 3
8. Aarhus AGF 0 0 0 0 0 0 0
9. Ararat-Armenia 0 0 0 0 0 0 0
10. Atert Bissen 0 0 0 0 0 0 0
11. Borac Banja Luka 0 0 0 0 0 0 0
12. Celtic 0 0 0 0 0 0 0
13. Crvena Zvezda 0 0 0 0 0 0 0
14. Dinamo Zagreb 0 0 0 0 0 0 0
15. FK Kauno Zalgiris 0 0 0 0 0 0 0
16. Drita FC 0 0 0 0 0 0 0
17. Egnatia Rrogozhine 0 0 0 0 0 0 0
18. FC Iberia 1999 0 0 0 0 0 0 0
19. Fenerbahce 0 0 0 0 0 0 0
20. Flora Tallinn 0 0 0 0 0 0 0
21. Floriana 0 0 0 0 0 0 0
22. Gornik Zabrze 0 0 0 0 0 0 0
23. Gyori ETO 0 0 0 0 0 0 0
24. Hap. Beer Sheva 0 0 0 0 0 0 0
25. Hearts 0 0 0 0 0 0 0
26. Inter d.Escaldes 0 0 0 0 0 0 0
27. KI Klaksvik 0 0 0 0 0 0 0
28. Kairat Almaty 0 0 0 0 0 0 0
29. KuPS 0 0 0 0 0 0 0
30. Larne 0 0 0 0 0 0 0
31. Lech Poznan 0 0 0 0 0 0 0
32. Leipzig 0 0 0 0 0 0 0
33. Lens 0 0 0 0 0 0 0
34. Levski Sofia 0 0 0 0 0 0 0
35. Mjallby AIF 0 0 0 0 0 0 0
36. Lincoln Red Imps 0 0 0 0 0 0 0
37. Maxline Vitebsk 0 0 0 0 0 0 0
38. NK Celje 0 0 0 0 0 0 0
39. Omonia Nicosia 0 0 0 0 0 0 0
40. Petrocub 0 0 0 0 0 0 0
41. Riga FC 0 0 0 0 0 0 0
42. Sabah FK 0 0 0 0 0 0 0
43. Shamrock Rovers 0 0 0 0 0 0 0
44. Slavia Praha 0 0 0 0 0 0 0
45. Sturm Graz 0 0 0 0 0 0 0
46. Sutjeska 0 0 0 0 0 0 0
47. The New Saints 0 0 0 0 0 0 0
48. Thun 0 0 0 0 0 0 0
49. Tre Fiori 0 0 0 0 0 0 0
50. Universitatea Craiova 0 0 0 0 0 0 0
51. Vardar 0 0 0 0 0 0 0
52. Vikingur Rey. 0 0 0 0 0 0 0
53. Club Brugge 1 0 0 1 2 3 0
54. Lille 1 0 0 1 2 3 0
55. Villarreal 1 0 0 1 2 3 0
56. Atletico Madrid 1 0 0 1 1 2 0
57. Inter Milan 1 0 0 1 1 2 0
58. Lask 1 0 0 1 0 1 0
59. Galatasaray 1 0 0 1 1 3 0
60. Viking 1 0 0 1 1 3 0
61. Feyenoord 1 0 0 1 1 5 0
62. Slo. Bratislava 1 0 0 1 1 6 0
63. Como 0 0 0 0 0 0 0
LỊCH THI ĐẤU CÚP C1 CHÂU ÂU
BÌNH LUẬN:
go88hitclubsunwintải go88keo nha caikết quả bóng đáhitclubgo88sunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đáBongdalusoi cầu xsmbsoi cầu miền bắctỷ lệ kèo nhà cáiTHABETkubettài xỉu sunwinhttps://8xbetsports.net/Cakhia TVhttps://tylekeo.co.com/Keonhacaihttps://keonhacai555.com.mx/tỷ lệ kèo nhà cái 5Kèo Trực Tuyếnsun winkqbdOPEN88sunwinGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku887mkết quả bóng đábongdalubong daluSocolivenohu90kèo nhà cái 5SunwinOPEN88go88Nhà cái uy tínkqbd
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo