Số liệu thống kê, nhận định BAYERN MUNICH gặp AUGSBURG

VĐQG Đức, vòng 19

Bayern Munich

Hiroki Ito (23')

FT

1 - 2

(1-0)

Augsburg

(81') Han-Noah Massengo
(75') Arthur Chaves

- Diễn biến trận đấu Bayern Munich vs Augsburg trực tiếp

  • Felipe Chavez
    Min-Jae Ki

    85'

     
  •  

    85'

    Marius Wolf
    Arthur Chave
  •  

    81'

     
  • Tom Bischof
    Hiroki It

    79'

     
  • Nicolas Jackson
    Leon Goretzk

    79'

     
  •  

    75'

     
  •  

    74'

    Mert Komür
    Fabian Riede
  •  

    74'

    Yannik Keitel
    Elvis Rexhbeca
  • Jonathan Tah 

    73'

     
  •  

    63'

    Samuel Essende
    Anton Kad
  • Jamal Musiala
    Lennart Kar

    61'

     
  • Joshua Kimmich
    Alphonso Davie

    61'

     
  •  

    23'

     

- Thống kê Bayern Munich đấu với Augsburg

15(6) Sút bóng 16(6)
9 Phạt góc 3
10 Phạm lỗi 5
0 Thẻ đỏ 0
1 Thẻ vàng 1
3 Việt vị 3
70% Cầm bóng 30%

Đội hình Bayern Munich

  • 40
    J. Urbig
  • 19
    A. Davies
  • 4
    J. Tah
  • 3
    Kim Min-Jae
  • 21
    H. Ito
  • 45
    A. Pavlovic
  • 8
    L. Goretzka
  • 17
    M. Olise
  • 42
    L. Karl
  • 14
    L. Diaz
  • 9
    Harry Kane
- Đội hình dự bị:
  • 10
    L. Sane
  • 36
    W. Mike
  • 11
    N. Jackson
  • 47
    David Daiber
  • 38
    R. Gravenberch
  • 6
    J. Kimmich
  • 20
    T. Bischof
  • 1
    M. Neuer
  • 30
    C. Kiala

Đội hình Augsburg

  • 1
    F. Dahmen
  • 16
    C. Zesiger
  • 31
    K. Schlotterbeck
  • 34
    Arthur
  • 13
    D. Giannoulis
  • 8
    E. Rexhbecaj
  • 4
    H. Massengo
  • 19
    R. Fellhauer
  • 20
    A. Claude-Maurice
  • 32
    F. Rieder
  • 30
    A. Kade
- Đội hình dự bị:
  • 9
    S. Essende
  • 3
    M. Pedersen
  • 14
    M. Okugawa
  • 36
    M. Komür
  • 11
    I. Gharbi
  • 22
    N. Labrovic
  • 27
    M. Wolf
  • 38
    M. Gregoritsch
  • 21
    Rodrigo Ribeiro

Số liệu đối đầu Bayern Munich gặp Augsburg

Bayern Munich
80%
Hòa
0%
Augsburg
20%

Nhận định, soi kèo Bayern Munich vs Augsburg

Châu Á: 0.90*0 : 2 3/4*0.98

Bayern Munich đang thi đấu ổn định: thắng 5 trận gần đây. Trong khi đó, Augsburg thi đấu thiếu ổn định: thua 2/4 trận vừa qua.

Dự đoán: BM

Tài xỉu: 0.88*4*1.00

4/5 trận gần đây của Bayern Munich có từ 3 bàn trở lên. Bên cạnh đó, 5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Bayern Munich gặp Augsburg

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Bayern Munich 34 28 5 1 122 36 89
2. B.Dortmund 34 22 7 5 70 34 73
3. Leipzig 34 20 5 9 66 47 65
4. Stuttgart 34 18 8 8 71 49 62
5. Hoffenheim 34 18 7 9 65 52 61
6. B.Leverkusen 34 17 8 9 68 47 59
7. Freiburg 34 13 8 13 51 57 47
8. Ein.Frankfurt 34 11 11 12 61 65 44
9. Augsburg 34 12 7 15 45 61 43
10. Mainz 34 10 10 14 44 53 40
11. Union Berlin 34 10 9 15 44 58 39
12. M.gladbach 34 9 11 14 42 53 38
13. Hamburger 34 9 11 14 40 54 38
14. FC Koln 34 7 11 16 49 63 32
15. Wer.Bremen 34 8 8 18 37 60 32
16. Wolfsburg 34 7 8 19 45 69 29
17. Heidenheim 34 6 8 20 41 72 26
18. St. Pauli 34 6 8 20 29 60 26
19. Paderborn 07 0 0 0 0 0 0 0
LỊCH THI ĐẤU VĐQG ĐỨC
BÌNH LUẬN:
go88 go88 hitclub hitclub sunwin go88 tải go88 Trang cá cược bóng đá Keonhacai tỷ lệ kèo bóng đá Bj38 keo nha cai bongdalu ga67 bj888 ug888 Tỷ số trực tuyến kqbd sv888 sunwin Sunwin Socolive FEBET soi cầu xsmb tỷ lệ kèo nhà cái 1Gom FEBET kèo nhà cái 5 kết quả bóng đá go88 soi cầu miền bắc Sun win go88 hitclub thapcam kết quả bóng đá tỷ lệ kèo nhà cái
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo