Số liệu thống kê, nhận định BLACKBURN ROVERS gặp SHEFFIELD WED.

Hạng Nhất Anh, vòng 41

Blackburn Rovers

Yuki Ohashi (85')
Tyrhys Dolan (51')

FT

2 - 2

(0-2)

Sheffield Wed.

(38') Djeidi Gassama
(16') Yan Valery

- Diễn biến trận đấu Blackburn Rovers vs Sheffield Wed. trực tiếp

  •  

    86'

    Josh Windass
  • Yuki Ohashi 

    85'

     
  • Lewis Travis 

    82'

     
  •  

    75'

    Olaf Kobacki
    Anthony Musab
  • Yuki Ohashi 

    73'

     
  •  

    73'

    Pierce Charles
  • Makhtar Gueye
    Ryan Hedge

    71'

     
  •  

    71'

    Svante Ingelsson
  •  

    70'

    Stuart Armstrong
    Yan Valer
  •  

    59'

    Michael Smith
    Callum Paterso
  •  

    59'

    Josh Windass
    Djeidi Gassam
  •  

    59'

    Akin Famewo
    Gabriel Otegbay
  • Tyrhys Dolan 

    51'

     
  •  

    44'

    Pol Valentin
  • Kristi Montgomery
    Joe Rankin-Costello (chấn thương)

    44'

     
  •  

    38'

    Djeidi Gassama
  • Dominic Hyam 

    23'

     
  •  

    16'

    Yan Valery

- Thống kê Blackburn Rovers đấu với Sheffield Wed.

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Đội hình Blackburn Rovers

  • 1
    A. Pears
  • 15
    D. Batth
  • 5
    D. Hyam
  • 4
    Yuri Ribeiro
  • 11
    Rankin-Costello
  • 8
    T. Cantwell
  • 27
    L. Travis
  • 6
    S. Tronstad
  • 23
    Y. Ohashi
  • 19
    R. Hedges
  • 10
    T. Dolan
- Đội hình dự bị:
  • 28
    A. Forshaw
  • 9
    M. Gueye
  • 21
    J. Buckley
  • 3
    H. Pickering
  • 31
    D. Sanderson
  • 33
    A. Cozier-Duberry
  • 45
    C. Woodrow
  • 51
    Kristi Montgomery
  • 12
    B. Tóth

Đội hình Sheffield Wed.

  • 47
    P. Charles
  • 33
    G. Otegbayo
  • 20
    M. Ihiekwe
  • 18
    M. Johnson
  • 14
    Pol Valentín
  • 45
    A. Musaba
  • 27
    Y. Valery
  • 44
    S. Charles
  • 13
    C. Paterson
  • 8
    S. Ingelsson
  • 41
    D. Gassama
- Đội hình dự bị:
  • 28
    R. Hatsuse
  • 1
    J. Beadle
  • 11
    J. Windass
  • 40
    S. Armstrong
  • 19
    O. Kobacki
  • 17
    C. McNeill
  • 24
    M. Smith
  • 10
    B. Bannan
  • 23
    A. Famewo

Nhận định, soi kèo Blackburn Rovers vs Sheffield Wed.

Châu Á: 0.93*0 : 0*0.95

BLA thi đấu thất thường: thua 5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên SFW khi thắng 3/4 trận đối đầu gần đây.

Dự đoán: SFW

Tài xỉu: 0.93*2 1/4*0.93

3/5 trận gần đây của BLA có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của SFW cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Blackburn Rovers gặp Sheffield Wed.

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Millwall 2 2 0 0 5 0 6
1. Coventry 46 28 11 7 97 45 95
2. Charlton Athletic 2 2 0 0 4 2 6
2. Ipswich 46 23 15 8 80 47 84
3. Wolves 2 1 1 0 5 3 4
4. QPR 2 1 1 0 3 1 4
5. Blackburn Rovers 2 1 1 0 4 3 4
6. Hull City 46 21 10 15 70 66 73
6. Watford 2 1 1 0 3 2 4
7. Bolton 2 1 1 0 2 1 4
8. Swansea City 2 1 1 0 2 1 4
9. Southampton 2 1 0 1 4 3 3
10. West Brom 1 1 0 0 2 1 3
11. Portsmouth 2 1 0 1 4 4 3
12. Middlesbrough 2 1 0 1 3 3 3
13. Cardiff City 2 0 2 0 3 3 2
14. Birmingham 2 0 2 0 2 2 2
15. Wrexham 2 0 2 0 2 2 2
16. Sheffield Utd 2 0 2 0 0 0 2
17. Burnley 1 0 1 0 2 2 1
18. Derby County 2 0 1 1 3 4 1
19. West Ham Utd 2 0 1 1 3 4 1
20. Bristol City 2 0 1 1 2 4 1
21. Lincoln 2 0 0 2 2 5 0
22. Oxford Utd 46 11 14 21 45 59 47
22. Preston North End 2 0 0 2 2 5 0
23. Leicester City 46 12 16 18 58 68 52
23. Stoke City 2 0 0 2 2 5 0
24. Sheffield Wed. 46 2 12 32 29 89 18
24. Norwich 2 0 0 2 1 5 0
LỊCH THI ĐẤU HẠNG NHẤT ANH
BÌNH LUẬN:
go88 go88 hitclub hitclub sunwin go88 tải go88 Trang cá cược bóng đá Keonhacai tỷ lệ kèo bóng đá Bj38 keo nha cai bongdalu ga67 bj888 ug888 Tỷ số trực tuyến kqbd sv888 sunwin Sunwin Socolive FEBET soi cầu xsmb tỷ lệ kèo nhà cái 1Gom FEBET kèo nhà cái 5 kết quả bóng đá go88 soi cầu miền bắc Sun win go88 hitclub thapcam kết quả bóng đá tỷ lệ kèo nhà cái Bongdalu hitclub go88 cổng game sunwin
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo