Số liệu thống kê, nhận định BRISTOL CITY gặp BURNLEY

Hạng Nhất Anh, vòng 16

Bristol City

FT

0 - 1

(0-1)

Burnley

(23') Jaidon Anthony

- Diễn biến trận đấu Bristol City vs Burnley trực tiếp

  • Scott Twine 

    90+8'

     
  • Rob Dickie 

    90+4'

     
  • Fally Mayulu
    Max Bir

    88'

     
  •  

    85'

    John Egan
    Jay Rodrigue
  •  

    84'

    Han-Noah Massengo
    Josh Brownhill (chấn thương)
  •  

    78'

    Bashir Humphreys
    Lucas Pire
  •  

    76'

    Josh Laurent
    Luca Koleosh
  •  

    75'

    Jeremy Sarmiento
    Hannibal Mejbr
  •  

    74'

    Lucas Pires
  •  

    70'

    James Trafford
  •  

    69'

    Hannibal Mejbri
  •  

    67'

    Maxime Esteve
  • Scott Twine
    Anis Mehmet

    66'

     
  • Cameron Pring
    Haydon Robert

    66'

     
  • Sinclair Armstrong
    Nahki Well

    66'

     
  • Yu Hirakawa
    George Earth

    45'

     
  •  

    23'

    Jaidon Anthony
  • Luke McNally 

    22'

     

- Thống kê Bristol City đấu với Burnley

7(2) Sút bóng 14(5)
8 Phạt góc 3
9 Phạm lỗi 15
0 Thẻ đỏ 0
2 Thẻ vàng 4
2 Việt vị 1
52% Cầm bóng 48%

Đội hình Bristol City

  • 1
    M. O’Leary
  • 14
    Z. Vyner
  • 16
    R. Dickie
  • 15
    L. McNally
  • 40
    G. Earthy
  • 29
    M. McGuane
  • 12
    J. Knight
  • 24
    H. Roberts
  • 6
    M. Bird
  • 11
    A. Mehmeti
  • 21
    N. Wells
- Đội hình dự bị:
  • 27
    J. Knight-Lebel
  • 7
    Y. Hirakawa
  • 30
    S. Armstrong
  • 3
    C. Pring
  • 31
    S. Bajic
  • 10
    S. Twine
  • 9
    F. Mayulu
  • 5
    R. Atkinson
  • 23
    S. Bajic

Đội hình Burnley

  • 1
    J. Trafford
  • 23
    Lucas Pires
  • 5
    M. Esteve
  • 6
    C. Egan-Riley
  • 14
    C. Roberts
  • 24
    J. Cullen
  • 8
    J. Brownhill
  • 11
    J. Anthony
  • 28
    H. Mejbri
  • 30
    L. Koleosho
  • 9
    J. Rodriguez
- Đội hình dự bị:
  • 32
    Vaclav Hladky
  • 42
    H. Massengo
  • 15
    N. Redmond
  • 12
    B. Humphreys
  • 29
    J. Laurent
  • 7
    J. Sarmiento
  • 39
    O. Dodgson
  • 16
    John Egan
  • 37
    A. Hountondji

Số liệu đối đầu Bristol City gặp Burnley

Bristol City
20%
Hòa
0%
Burnley
80%

Nhận định, soi kèo Bristol City vs Burnley

Châu Á: 0.98*0 : 0*0.90

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên BUR khi thắng 9/15 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: BUR

Tài xỉu: -0.96*2 1/4*0.83

3/5 trận gần đây của BRI có từ 3 bàn trở lên. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Bristol City gặp Burnley

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Coventry 46 28 11 7 97 45 95
1. Swansea City 11 7 2 2 16 8 23
2. West Ham Utd 11 6 4 1 30 12 22
2. Ipswich 46 23 15 8 80 47 84
3. Middlesbrough 11 6 4 1 22 16 22
4. Southampton 11 6 3 2 21 10 21
5. Birmingham 11 5 5 1 20 11 20
6. Hull City 46 21 10 15 70 66 73
6. West Brom 11 6 2 3 15 12 20
7. Stoke City 11 6 1 4 18 16 19
8. Wolves 11 5 3 3 19 16 18
9. QPR 11 4 5 2 15 12 17
10. Blackburn Rovers 11 4 3 4 17 16 15
11. Sheffield Utd 11 4 3 4 15 14 15
12. Millwall 11 4 3 4 18 18 15
13. Portsmouth 11 4 3 4 14 14 15
14. Wrexham 11 3 5 3 15 16 14
15. Bolton 11 4 2 5 15 18 14
16. Bristol City 11 4 2 5 12 15 14
17. Charlton Athletic 11 3 5 3 10 15 14
18. Lincoln 11 3 3 5 9 19 12
19. Cardiff City 11 2 5 4 18 17 11
20. Watford 11 3 2 6 10 19 11
21. Norwich 11 3 0 8 17 21 9
22. Oxford Utd 46 11 14 21 45 59 47
22. Burnley 11 1 5 5 16 21 8
23. Derby County 11 1 3 7 9 20 6
23. Leicester City 46 12 16 18 58 68 52
24. Sheffield Wed. 46 2 12 32 29 89 18
24. Preston North End 11 1 1 9 9 24 4
LỊCH THI ĐẤU HẠNG NHẤT ANH
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwinNhà cái uy tínkqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclubtrực tiếp bóng đáxoilac tvxoilactvxoi lacxôi lạcxôi lạc tvtruc tiep bong da xoilactvtrực tiếp bóng đáKèo nhà cáirik vipลิงค์ถ่ายทอดสดฟุตบอลสำหรับสมาชิกชาวไทย - ดูบอล66trực tiếp bóng đáKèo Nhà Cáitrực tiếp bóng đá socolivekèo nhà cáikèo nhà cáigame bài đổi thưởngsocolivesoi kèo nhà cáitỷ lệ kèo nhà cáiTrang cá cược bóng đáKèo nhà cái 5kèo nhà cái 5tài xỉu
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo