Số liệu thống kê, nhận định BURIRAM UTD gặp GANGWON

C1 Châu Á, vòng 6

Buriram Utd

Suphanat Mueanta (65')
Ko Myeong-Seok (58')

FT

2 - 2

(0-1)

Gangwon

(PEN 74') Kim Dae-Won
(33') Mo Jae-Hyeon

- Diễn biến trận đấu Buriram Utd vs Gangwon trực tiếp

  •  

    90'

    Yun Il-Lok
    Kim Do-Hyu
  • Dorde Despotovic
    Suphanat Mueant

    85'

     
  •  

    82'

    Jo Hyun-Tae
    Seo Min-Wo
  •  

    82'

    Jeong Seung-Bin
    Lee Gi-Hyuk (chấn thương)
  •  

    78'

    Kang Yun-Gu
  •  

    74'

    Kim Dae-Won
  •  

    73'

    Hong Chul
    Park Ho-Yeon
  •  

    73'

    Kang Yun-Gu
    Kang Joon-Hyuc
  • Bissoli 

    72'

     
  • Suphanat Mueanta 

    65'

     
  • Ko Myeong-Seok 

    58'

     
  • Kenneth Dougall 

    47'

     
  •  

    33'

    Mo Jae-Hyeon
  •  

    22'

    Kim Dae-Won
  •  

    18'

    Park Ho-Yeong

- Thống kê Buriram Utd đấu với Gangwon

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Đội hình Buriram Utd

  • 13
    Neil Etheridge
  • 16
    Kenneth Dougall
  • 6
    Curtis Good
  • 22
    Go Myeong-Seok
  • 44
    Peter Zulj
  • 23
    Goran Causic
  • 32
    Robert Zulj
  • 30
    Filip Stojkovic
  • 19
    Kingsley Schindler
  • 10
    Suphanat Mueanta
  • 7
    Bissoli
- Đội hình dự bị:
  • 21
    Djordje Despotovic
  • 8
    Rattanakom Maikami
  • 2
    Sasalak Haiprakhon
  • 27
    Phitiwat Sukjitthammakul
  • 3
    Pansa Hemviboon
  • 55
    Juan Fernandez
  • 5
    Theerathon Bunmathan
  • 34
    Chatchai Budprom

Đội hình Gangwon

  • 21
    Park Cheong-Hyo
  • 47
    Shin Min-Ha
  • 24
    Park Ho-Young
  • 99
    Kang Joon-Hyuck
  • 27
    Kim Do-Hyun
  • 13
    Lee Gi-Hyuk
  • 4
    Seo Min-Woo
  • 7
    Dae-Won Kim
  • 42
    Mo Jae-Hyeon
  • 28
    Lee Seung-Won
  • 9
    Gun-Hee Kim
- Đội hình dự bị:
  • 73
    Yun Il-Lok
  • 34
    Song Jun-Seok
  • 32
    Yoo Byung-Heon
  • 35
    Kim Tae-Hwan
  • 36
    Hwang Eun-Chong
  • 33
    Hong Chul
  • 37
    Jeong Seung-Bin
  • 26
    Kim Min-jun
  • 20
    Jo Hyun-Tae
  • 8
    Kang Yun-Gu
  • 18
    Kim Kang-Guk
  • 1
    Lee Gwang-Yeon

Số liệu đối đầu Buriram Utd gặp Gangwon

Buriram Utd
0%
Hòa
100%
Gangwon
0%

Nhận định, soi kèo Buriram Utd vs Gangwon

Châu Á: 0.79*0 : 1/4*-0.97

Buriram Utd đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, Gangwon thi đấu thiếu ổn định: thua 2/4 trận vừa qua.

Dự đoán: BURI

Tài xỉu: -0.99*2 1/2*0.79

3/5 trận gần đây của Buriram Utd có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của Gangwon cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Buriram Utd gặp Gangwon

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Machida Zelvia 8 5 2 1 15 7 17
3. Sanf Hiroshima 8 4 3 1 10 6 15
5. Melbourne City 8 4 2 2 9 7 14
7. FC Seoul 8 2 4 2 10 9 10
9. Ulsan Hyundai 8 2 3 3 6 8 9
10. Chengdu Rongcheng 8 1 3 4 7 11 6
11. Sh. Shenhua 8 1 1 6 5 13 4
Bảng B
5. Al Wahda(UAE) 8 4 2 2 11 7 14
7. Al Duhail SC 8 2 2 4 16 16 8
9. Al Sharjah 8 2 2 4 8 16 8
11. Al Shorta (IRQ) 8 1 2 5 6 20 5
12. Nasaf Qarshi 8 1 1 6 9 17 4
1. Al Ain 1 1 0 0 4 1 3
2. Al Ahli Jeddah 1 1 0 0 3 1 3
3. Al Nassr Riyadh 1 1 0 0 3 1 3
4. Gamba Osaka 1 1 0 0 3 1 3
5. Al Hilal Riyadh 1 1 0 0 2 0 3
6. Darul Takzim 1 1 0 0 2 0 3
7. Al Shabab (UAE) 1 1 0 0 2 1 3
8. Esteghlal Tehran 1 1 0 0 2 1 3
9. Beijing Guoan 1 1 0 0 1 0 3
10. Kashima Antlers 1 1 0 0 1 0 3
11. Kyoto Sanga 1 1 0 0 1 0 3
12. Daejeon Hana Citizen 1 0 1 0 1 1 1
13. Pakhtakor 1 0 1 0 1 1 1
14. Qadisiya Khubar 1 0 1 0 1 1 1
15. Shanghai Port 1 0 1 0 1 1 1
16. Shamal 1 0 1 0 0 0 1
17. Tractor SC 1 0 1 0 0 0 1
18. Adelaide Utd 0 0 0 0 0 0 0
19. Al Hussein SC 0 0 0 0 0 0 0
20. Al Jazira 0 0 0 0 0 0 0
21. Gangwon 0 0 0 0 0 0 0
22. Jeonbuk H.Motor 0 0 0 0 0 0 0
23. Kashiwa Reysol 0 0 0 0 0 0 0
24. Vissel Kobe 0 0 0 0 0 0 0
25. Port FC 0 0 0 0 0 0 0
26. Ittihad Jeddah 1 0 0 1 1 2 0
27. Al Gharafa 1 0 0 1 1 2 0
28. Buriram Utd 1 0 0 1 0 1 0
29. CA Hà Nội 1 0 0 1 0 1 0
30. Ratchaburi 1 0 0 1 0 1 0
31. Al Wasl 1 0 0 1 1 3 0
32. Neftchi 1 0 0 1 1 3 0
33. Newcastle Jets 1 0 0 1 1 3 0
34. Al Sadd 1 0 0 1 0 2 0
35. Pohang Steelers 1 0 0 1 0 2 0
36. Quwa Al Jawiya 1 0 0 1 1 4 0
LỊCH THI ĐẤU C1 CHÂU Á
Thứ 3, ngày 01/12
17h00 Pohang Steelers vs Shanghai Port
17h00 Kashiwa Reysol vs CA Hà Nội
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdOPEN88GK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwinOPEN88go88Nhà cái uy tínkqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclubtrực tiếp bóng đáxoilac tvxoilactvxoi lacxôi lạcxôi lạc tvtruc tiep bong da xoilactvtrực tiếp bóng đá
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo