TRỰC TIẾP CA SAN MIGUEL VS CHACARITA JRS
Hạng 2 Argentina, vòng 22
CA San Miguel
08/07
01:05
-
Chacarita Jrs
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
CA San Miguel
0%
Hòa
100%
Chacarita Jrs
0%
17/02 | Chacarita Jrs | 1 - 1 | CA San Miguel |
- PHONG ĐỘ CA SAN MIGUEL
30/06 | Estudiantes BsAs | 1 - 1 | CA San Miguel |
23/06 | CA San Miguel | 0 - 0 | Talleres (RdE) |
09/06 | CA San Miguel | 1 - 0 | Quilmes |
03/06 | Deportivo Moron | 0 - 1 | CA San Miguel |
26/05 | Ferro Carril Oeste | 1 - 0 | CA San Miguel |
- PHONG ĐỘ CHACARITA JRS1
01/07 | Chacarita Jrs | 1 - 1 | Ferro Carril Oeste |
24/06 | Deportivo Maipu | 0 - 2 | Chacarita Jrs |
13/06 | Gimnasia Jujuy | 0 - 1 | Chacarita Jrs |
08/06 | San Lorenzo | 2 - 0 | Chacarita Jrs |
02/06 | Chacarita Jrs | 2 - 0 | CA Guemes |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | San Martin SJ | 21 | 11 | 8 | 2 | 20 | 10 | 41 | |||||||||||
2. | San Martin Tucuman | 21 | 11 | 6 | 4 | 20 | 8 | 39 | |||||||||||
3. | Estudiantes BsAs | 21 | 8 | 9 | 4 | 18 | 12 | 33 | |||||||||||
4. | Quilmes | 21 | 8 | 7 | 6 | 21 | 17 | 31 | |||||||||||
5. | Chacarita Jrs | 21 | 8 | 6 | 7 | 24 | 21 | 30 | |||||||||||
6. | Gimnasia Jujuy | 21 | 9 | 3 | 9 | 20 | 17 | 30 | |||||||||||
7. | CA San Miguel | 20 | 7 | 9 | 4 | 16 | 14 | 30 | |||||||||||
8. | All Boys | 21 | 7 | 9 | 5 | 14 | 14 | 30 | |||||||||||
9. | Ferro Carril Oeste | 21 | 7 | 7 | 7 | 31 | 27 | 28 | |||||||||||
10. | Alvarado MDP | 21 | 7 | 7 | 7 | 16 | 20 | 28 | |||||||||||
11. | Deportivo Maipu | 21 | 8 | 3 | 10 | 20 | 28 | 27 | |||||||||||
12. | Racing Cordoba | 21 | 6 | 8 | 7 | 19 | 19 | 26 | |||||||||||
13. | Agropecuario AAC | 21 | 6 | 6 | 9 | 25 | 27 | 24 | |||||||||||
14. | Tristan Suarez | 21 | 6 | 6 | 9 | 23 | 26 | 24 | |||||||||||
15. | Talleres (RdE) | 21 | 5 | 9 | 7 | 13 | 19 | 24 | |||||||||||
16. | Guillermo | 21 | 5 | 8 | 8 | 16 | 21 | 23 | |||||||||||
17. | Patronato Parana | 20 | 4 | 9 | 7 | 15 | 19 | 21 | |||||||||||
18. | Arsenal Sarandi | 20 | 5 | 6 | 9 | 11 | 18 | 21 | |||||||||||
19. | CA Guemes | 21 | 3 | 10 | 8 | 10 | 18 | 19 | |||||||||||
20. | Def. Cambaceres | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | San Telmo | 20 | 11 | 7 | 2 | 27 | 10 | 40 | |||||||||||
2. | Colon | 21 | 11 | 6 | 4 | 29 | 15 | 39 | |||||||||||
3. | Aldosivi | 20 | 10 | 8 | 2 | 23 | 11 | 38 | |||||||||||
4. | Def.Belgrano | 21 | 10 | 4 | 7 | 25 | 17 | 34 | |||||||||||
5. | Nueva Chicago | 20 | 10 | 4 | 6 | 19 | 11 | 34 | |||||||||||
6. | Estudiantes Rio Cuarto | 22 | 9 | 7 | 6 | 21 | 17 | 34 | |||||||||||
7. | Temperley | 22 | 8 | 9 | 5 | 23 | 17 | 33 | |||||||||||
8. | Gim.Mendoza | 21 | 9 | 6 | 6 | 27 | 24 | 33 | |||||||||||
9. | Deportivo Madryn | 21 | 9 | 5 | 7 | 17 | 13 | 32 | |||||||||||
10. | Atletico Atlanta | 22 | 8 | 7 | 7 | 19 | 22 | 31 | |||||||||||
11. | Gimnasia y Tiro | 22 | 6 | 12 | 4 | 14 | 13 | 30 | |||||||||||
12. | CA Mitre Salta | 22 | 6 | 9 | 7 | 12 | 12 | 27 | |||||||||||
13. | Deportivo Moron | 21 | 6 | 6 | 9 | 17 | 23 | 24 | |||||||||||
14. | Defensores Unidos | 21 | 5 | 8 | 8 | 18 | 23 | 23 | |||||||||||
15. | Chaco For Ever | 21 | 5 | 6 | 10 | 18 | 18 | 21 | |||||||||||
16. | Almagro | 22 | 3 | 10 | 9 | 12 | 27 | 19 | |||||||||||
17. | Almirante Brown | 21 | 3 | 8 | 10 | 12 | 21 | 17 | |||||||||||
18. | Atletico Rafaela | 22 | 3 | 5 | 14 | 12 | 26 | 14 | |||||||||||
19. | Brown de Adrogue | 22 | 1 | 9 | 12 | 9 | 31 | 12 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA
Thứ 7, ngày 06/07 | |||
07h00 | Atletico Rafaela | 0 - 0 | Gimnasia y Tiro |
C.Nhật, ngày 07/07 | |||
01h00 | Brown de Adrogue | 0 - 0 | Talleres (RdE) |
01h00 | Atletico Atlanta | 1 - 1 | Estudiantes Rio Cuarto |
01h00 | Deportivo Madryn | 1 - 0 | CA Mitre Salta |
01h05 | Almagro | 0 - 0 | Temperley |
23h05 | San Telmo | vs | Gim.Mendoza |
Thứ 2, ngày 08/07 | |||
01h00 | Def.Belgrano | vs | Deportivo Moron |
01h00 | Alvarado MDP | vs | Agropecuario AAC |
01h00 | CA Guemes | vs | Guillermo |
01h00 | Racing Cordoba | vs | All Boys |
01h00 | Defensores Unidos | vs | Aldosivi |
01h05 | CA San Miguel | vs | Chacarita Jrs |
01h30 | Deportivo Maipu | vs | Arsenal Sarandi |
02h00 | Patronato Parana | vs | Tristan Suarez |
02h00 | Gimnasia Jujuy | vs | San Martin SJ |
02h30 | Chaco For Ever | vs | Nueva Chicago |
03h10 | Almirante Brown | vs | Colon |
03h30 | Quilmes | vs | Estudiantes BsAs |
05h10 | Ferro Carril Oeste | vs | San Martin Tucuman |
BÌNH LUẬN: