Số liệu thống kê, nhận định CARDIFF CITY gặp NORWICH

Hạng Nhất Anh, vòng 13

Cardiff City

Callum ODowda (90+3')
Callum Robinson (89')

FT

2 - 1

(0-0)

Norwich

(52') Borja Sainz

- Diễn biến trận đấu Cardiff City vs Norwich trực tiếp

  • Callum ODowda 

    90+3'

     
  • Callum Robinson 

    89'

     
  •  

    86'

    Kaide Gordon
    Ante Crna
  • Jesper Daland
    Andy Rinomhot

    83'

     
  •  

    82'

    Jose Cordoba
  • Callum ODowda 

    78'

     
  • Cian Ashford
    Chris Willoc

    76'

     
  •  

    75'

    Amankwah Forson
    Jacob Sorense
  •  

    75'

    Grant Hanley
    Oscar Schwarta
  •  

    63'

    Ben Chrisene
    Kellen Fishe
  •  

    63'

    Jack Stacey
    Gabriel Forsyt
  • Callum Robinson
    Anwar El Ghaz

    62'

     
  • David Turnbull 

    54'

     
  •  

    52'

    Borja Sainz
  • Andy Rinomhota 

    45+1'

     
  •  

    42'

    Kellen Fisher

- Thống kê Cardiff City đấu với Norwich

11(5) Sút bóng 15(5)
4 Phạt góc 4
11 Phạm lỗi 15
0 Thẻ đỏ 0
3 Thẻ vàng 2
3 Việt vị 2
43% Cầm bóng 57%

Đội hình Cardiff City

  • 21
    J. Alnwick
  • 35
    A. Rinomhota
  • 4
    D. Goutas
  • 12
    C. Chambers
  • 11
    C. O'Dowda
  • 3
    M. Siopis
  • 14
    D. Turnbull
  • 32
    O. Tanner
  • 16
    C. Willock
  • 20
    A. El Ghazi
  • 27
    R. Colwill
- Đội hình dự bị:
  • 46
    Michael Reindorf
  • 1
    E. Horvath
  • 2
    W. Fish
  • 5
    J. Daland
  • 23
    J. Bagan
  • 19
    Y. Meïte
  • 47
    C. Robinson
  • 45
    C. Ashford
  • 15
    W. Kanga

Đội hình Norwich

  • 12
    G. Long
  • 6
    C. Doyle
  • 33
    J. Cordoba
  • 4
    S. Duffy
  • 35
    K. Fisher
  • 11
    E. Marcondes
  • 19
    J. Sorensen
  • 41
    G. Forsyth
  • 7
    Borja Sainz
  • 29
    O. Schwartau
  • 17
    A. Crnac
- Đội hình dự bị:
  • 21
    D. Batth
  • 3
    J. Stacey
  • 18
    A. Forson
  • 37
    Archie Mair
  • 42
    Tony Springett
  • 14
    B. Chrisene
  • 5
    G. Hanley
  • 47
    Lucien Mahovo
  • 16
    C. Fassnacht

Số liệu đối đầu Cardiff City gặp Norwich

Cardiff City
20%
Hòa
0%
Norwich
80%

Nhận định, soi kèo Cardiff City vs Norwich

Châu Á: -0.97*0 : 0*0.85

CAR đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, NOW thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: CAR

Tài xỉu: 0.96*2 3/4*0.91

3/5 trận gần đây của NOW có từ 3 bàn trở lên. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Cardiff City gặp Norwich

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Swansea City 8 5 2 1 13 6 17
1. Coventry 46 28 11 7 97 45 95
2. West Ham Utd 8 4 3 1 22 11 15
2. Ipswich 46 23 15 8 80 47 84
3. Middlesbrough 8 4 3 1 16 12 15
4. Southampton 8 4 2 2 19 10 14
5. West Brom 7 4 2 1 10 7 14
6. Hull City 46 21 10 15 70 66 73
6. QPR 8 3 4 1 10 7 13
7. Stoke City 8 4 1 3 13 12 13
8. Bristol City 8 4 1 3 11 12 13
9. Charlton Athletic 8 3 3 2 7 10 12
10. Wolves 6 3 2 1 14 10 11
11. Birmingham 8 2 5 1 12 11 11
12. Millwall 8 3 2 3 15 15 11
13. Lincoln 8 3 2 3 7 8 11
14. Wrexham 8 2 4 2 9 12 10
15. Norwich 7 3 0 4 13 13 9
16. Blackburn Rovers 8 2 3 3 12 12 9
17. Sheffield Utd 8 2 3 3 9 11 9
18. Portsmouth 7 2 2 3 9 10 8
19. Watford 8 2 2 4 7 10 8
20. Cardiff City 8 1 4 3 10 12 7
21. Bolton 7 2 1 4 7 12 7
22. Oxford Utd 46 11 14 21 45 59 47
22. Derby County 8 1 2 5 7 14 5
23. Leicester City 46 12 16 18 58 68 52
23. Preston North End 8 1 1 6 8 15 4
24. Sheffield Wed. 46 2 12 32 29 89 18
24. Burnley 8 0 4 4 9 17 4
LỊCH THI ĐẤU HẠNG NHẤT ANH
BÌNH LUẬN:
go88hitclubsunwintải go88keo nha caikết quả bóng đáhitclubgo88sunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đáBongdalusoi cầu xsmbsoi cầu miền bắctỷ lệ kèo nhà cáiTHABETkubettài xỉu sunwinhttps://8xbetsports.net/Cakhia TVhttps://tylekeo.co.com/Keonhacaihttps://keonhacai555.com.mx/tỷ lệ kèo nhà cái 5Kèo Trực Tuyếnsun winkqbdOPEN88sunwinGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku887mkết quả bóng đábongdalubong daluSocolivenohu90kèo nhà cái 5SunwinOPEN88go88Nhà cái uy tínkqbd
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo