Số liệu thống kê, nhận định CRB/AL gặp NAUTICO/PE

Hạng 2 Brazil, vòng 18

CRB/AL

FT

2 - 1

(1-0)

Nautico/PE

- Thống kê CRB/AL đấu với Nautico/PE

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu CRB/AL gặp Nautico/PE

CRB/AL
40%
Hòa
20%
Nautico/PE
40%

Nhận định, soi kèo CRB/AL vs Nautico/PE

Châu Á: -0.96*0 : 1/2*0.84

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên CRB khi thắng 6/11 trận đối đầu gần đây

Dự đoán: CRB

Tài xỉu: 0.88*2 1/2*0.98

3/5 trận gần đây của CRB có từ 3 bàn trở lên. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng CRB/AL gặp Nautico/PE

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Juventude/RS 34 17 10 7 41 23 61
2. Fortaleza/CE 34 16 12 6 41 29 60
3. Criciuma/SC 31 16 8 7 33 24 56
4. Novorizontino/SP 32 15 10 7 53 26 55
5. Vila Nova/GO 31 16 7 8 43 31 55
6. SC Recife/PE 33 13 12 8 44 35 51
7. Atletico/GO 33 13 12 8 41 32 51
8. CRB/AL 32 14 7 11 49 46 49
9. Operario F./PR 34 13 9 12 44 46 48
10. Cuiaba/MT 33 11 14 8 32 26 47
11. Sao Bernardo/SP 31 12 10 9 45 33 46
12. Goias/GO 32 13 6 13 32 39 45
13. Ceara/CE 33 11 10 12 37 40 43
14. Athletic Club/MG 31 9 13 9 37 37 40
15. Nautico/PE 32 10 9 13 37 41 39
16. Botafogo/SP 31 10 8 13 36 37 38
17. Avai/SC 32 10 6 16 33 42 36
18. Londrina/PR 33 7 9 17 41 45 30
19. America/MG 33 4 5 24 20 54 17
20. Ponte Preta/SP 33 3 5 25 19 72 14
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 BRAZIL
Thứ 6, ngày 17/07
06h00 CRB/AL 2 - 1 Nautico/PE
Thứ 7, ngày 18/07
05h00 Sao Bernardo/SP 1 - 1 Avai/SC
05h00 Juventude/RS 2 - 0 Cuiaba/MT
05h00 America/MG 1 - 1 Ceara/CE
07h00 Londrina/PR 0 - 0 Botafogo/SP
07h00 Fortaleza/CE 1 - 0 Novorizontino/SP
C.Nhật, ngày 19/07
02h00 SC Recife/PE 2 - 2 Operario F./PR
02h00 Ponte Preta/SP 1 - 2 Goias/GO
02h00 Criciuma/SC 2 - 0 Vila Nova/GO
04h00 Atletico/GO 0 - 0 Athletic Club/MG
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdOPEN88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwinOPEN88go88Nhà cái uy tínkqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo