Số liệu thống kê, nhận định CRVENA ZVEZDA gặp LILLE

Cúp C2 Châu Âu, vòng Knock out

Crvena Zvezda

FT

0 - 1

(0-1)

Lille

(99') Nathan Ngoy
(04') Olivier Giroud

TS 90': 0-1; HP: 0-1

- Diễn biến trận đấu Crvena Zvezda vs Lille trực tiếp

  • Adem Avdic 

    120+1'

     
  • Adem Avdic
    Nayair Tiknizya

    105'

     
  •  

    105'

    Calvin Verdonk
    Romain Perrau
  • Douglas Owusu
    Rodriga

    104'

     
  • Aleksandar Katai
    Vasilije Kosto

    104'

     
  •  

    99'

    Nathan Ngoy
  •  

    95'

    Nathan Ngoy
    Tiago Santo
  •  

    95'

    Ngalayel Mukau
    Hakon Haraldsso
  •  

    71'

    Felix Correia
    Gaëtan Perri
  • Timi Max Elsnik
    Tomas Hande

    71'

     
  • Tomas Handel 

    68'

     
  •  

    52'

    Ayyoub Bouaddi
  • Milos Veljkovic
    Franklin Tebo Uchenn

    45'

     
  • Marko Arnautovic
    Jay Ene

    45'

     
  • Franklin Tebo Uchenna 

    36'

     
  •  

    04'

    Olivier Giroud

- Thống kê Crvena Zvezda đấu với Lille

15(3) Sút bóng 16(8)
8 Phạt góc 8
17 Phạm lỗi 13
0 Thẻ đỏ 0
3 Thẻ vàng 1
4 Việt vị 2
56% Cầm bóng 44%

Đội hình Crvena Zvezda

  • 1
    Matheus
  • 5
    Rodrigo
  • 30
    Tebo Uchenna
  • 25
    S. Lekovic
  • 33
    V. Drkusic
  • 20
    T. Handel
  • 23
    N. Tiknizyan
  • 66
    S. Young-Woo
  • 42
    Jay Enem
  • 17
    Bruno Duarte
  • 22
    V. Kostov
- Đội hình dự bị:
  • 13
    M. Veljkovic
  • 45
    Stefan Gudelj
  • 6
    M. Bajo
  • 21
    T. Elsnik
  • 71
    A. Avdic
  • 89
    A. Arnautovic
  • 10
    A. Katai
  • 35
    Douglas Owusu
  • 28
    Vuk Draskic
  • 40
    L. Zaric
  • 18
    O. Glazer

Đội hình Lille

  • 1
    B. Ozer
  • 15
    R. Perraud
  • 18
    C. Mbemba
  • 23
    A. Mandi
  • 22
    Tiago Santos
  • 32
    A. Bouaddi
  • 21
    B. Andre
  • 7
    Fernandez-Pardo
  • 10
    H. Haraldsson
  • 28
    G. Perrin
  • 9
    O. Giroud
- Đội hình dự bị:
  • 17
    N. Mukau
  • 38
    I. Ferrah
  • 16
    A. Bodart
  • 6
    N. Bentaleb
  • 20
    M. Bakker
  • 27
    F. Correia
  • 42
    Saad Boussadia
  • 3
    N. Ngoy
  • 24
    C. Verdonk
  • 60
    Zadig Lanssade
  • 35
    S. Diaoune

Số liệu đối đầu Crvena Zvezda gặp Lille

Crvena Zvezda
67%
Hòa
0%
Lille
33%

Nhận định, soi kèo Crvena Zvezda vs Lille

Châu Á: 0.99*0 : 0*0.89

Crvena Zvezda đang thi đấu ổn định: thắng 5 trận gần đây. Trong khi đó, Lille thi đấu thiếu ổn định: thua 2/4 trận vừa qua.

Dự đoán: CZVE

Tài xỉu: 0.88*2 1/2*1.00

5 trận gần đây của Lille có ít hơn 3 bàn. 5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Crvena Zvezda gặp Lille

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Juventus 1 1 0 0 5 0 3
2. Crystal Palace 1 1 0 0 4 0 3
3. Besiktas 1 1 0 0 4 1 3
4. Sparta Praha 1 1 0 0 4 1 3
5. Union Saint-Gilloise 1 1 0 0 3 0 3
6. Ferencvaros 1 1 0 0 3 1 3
7. B.Leverkusen 1 1 0 0 2 0 3
8. Benfica 1 1 0 0 2 0 3
9. OFI Creta 1 1 0 0 2 0 3
10. Bournemouth 1 1 0 0 2 1 3
11. Lyon 1 1 0 0 2 1 3
12. Olympiakos 1 1 0 0 2 1 3
13. Uniao Torreense 1 1 0 0 2 1 3
14. Omonia Nicosia 1 1 0 0 1 0 3
15. Sunderland 1 1 0 0 1 0 3
16. Hap. Beer Sheva 1 0 1 0 0 0 1
17. Stade Rennais 1 0 1 0 0 0 1
18. Sturm Graz 1 0 1 0 0 0 1
19. Aarhus AGF 0 0 0 0 0 0 0
20. Aluminij 0 0 0 0 0 0 0
21. Crvena Zvezda 0 0 0 0 0 0 0
22. Cska Sofia 0 0 0 0 0 0 0
23. Derry City 0 0 0 0 0 0 0
24. Dinamo Kiev 0 0 0 0 0 0 0
25. Egnatia Rrogozhine 0 0 0 0 0 0 0
26. FC Iberia 1999 0 0 0 0 0 0 0
27. FK Kauno Zalgiris 0 0 0 0 0 0 0
28. FK Vojvodina 0 0 0 0 0 0 0
29. Gornik Zabrze 0 0 0 0 0 0 0
30. Hajduk Split 0 0 0 0 0 0 0
31. Hammarby 0 0 0 0 0 0 0
32. Hearts 0 0 0 0 0 0 0
33. Hradec Kralove 0 0 0 0 0 0 0
34. KI Klaksvik 0 0 0 0 0 0 0
35. Kairat Almaty 0 0 0 0 0 0 0
36. Karabakh Agdam 0 0 0 0 0 0 0
37. KuPS 0 0 0 0 0 0 0
38. Larne 0 0 0 0 0 0 0
39. Lincoln Red Imps 0 0 0 0 0 0 0
40. MSK Zilina 0 0 0 0 0 0 0
41. Maccabi TA 0 0 0 0 0 0 0
42. Midtjylland 0 0 0 0 0 0 0
43. Mjallby AIF 0 0 0 0 0 0 0
44. PAOK Salonica 0 0 0 0 0 0 0
45. Pafos FC 0 0 0 0 0 0 0
46. Rangers 0 0 0 0 0 0 0
47. Shamrock Rovers 0 0 0 0 0 0 0
48. Sheriff Tiraspol 0 0 0 0 0 0 0
49. St. Gallen 0 0 0 0 0 0 0
50. Thun 0 0 0 0 0 0 0
51. Trabzonspor 0 0 0 0 0 0 0
52. Tromso 0 0 0 0 0 0 0
53. Twente 0 0 0 0 0 0 0
54. Universitaea Cluj 0 0 0 0 0 0 0
55. Universitatea Craiova 0 0 0 0 0 0 0
56. Vestri 0 0 0 0 0 0 0
57. Vikingur Rey. 0 0 0 0 0 0 0
58. Anderlecht 1 0 0 1 1 2 0
59. Jagiellonia 1 0 0 1 1 2 0
60. Lillestrom 1 0 0 1 1 2 0
61. Real Sociedad 1 0 0 1 1 2 0
62. AZ Alkmaar 1 0 0 1 0 1 0
63. Celta Vigo 1 0 0 1 0 1 0
64. Levski Sofia 1 0 0 1 0 1 0
65. Celtic 1 0 0 1 1 3 0
66. AC Milan 1 0 0 1 0 2 0
67. Hoffenheim 1 0 0 1 0 2 0
68. NK Celje 1 0 0 1 0 2 0
69. Ararat-Armenia 1 0 0 1 1 4 0
70. Marseille 1 0 0 1 1 4 0
71. Vik.Plzen 1 0 0 1 0 3 0
72. Lech Poznan 1 0 0 1 0 4 0
73. NEC Nijmegen 1 0 0 1 0 5 0
74. RB Salzburg 1 1 0 0 1 0 3
75. Dinamo Zagreb 1 0 1 0 0 0 1
76. Sint Truiden 0 0 0 0 0 0 0
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdOPEN88GK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwinOPEN88go88Nhà cái uy tínkqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclub
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo