Số liệu thống kê, nhận định DERBY COUNTY gặp HULL CITY

Hạng Nhất Anh, vòng 14

Derby County

Lars-Jorgen Salvesen (83')
Carlton Morris (27')

FT

2 - 1

(1-0)

Hull City

(50') Joel Ndala

- Diễn biến trận đấu Derby County vs Hull City trực tiếp

  •  

    86'

    Amir Hadziahmetovic
    John Ega
  • Lars-Jorgen Salvesen 

    85'

     
  • Lars-Jorgen Salvesen 

    83'

     
  • Lars-Jorgen Salvesen
    Carlton Morri

    83'

     
  •  

    81'

    David Akintola
    Joe Gelhard
  •  

    81'

    Enis Destan
    Kyle Josep
  • Ebou Adams
    David Ozo

    77'

     
  • Andreas Weimann
    Ben Brereto

    77'

     
  •  

    70'

    Darko Gyabi
    Joel Ndal
  • Rhian Brewster
    Patrick Agyeman

    68'

     
  •  

    50'

    Joel Ndala
  • Carlton Morris 

    27'

     

- Thống kê Derby County đấu với Hull City

9(3) Sút bóng 8(2)
6 Phạt góc 5
13 Phạm lỗi 7
0 Thẻ đỏ 0
1 Thẻ vàng 0
2 Việt vị 2
44% Cầm bóng 56%

Đội hình Derby County

  • 1
    J. Zetterstrom
  • 28
    D. Sanderson
  • 5
    M. Clarke
  • 6
    S. Langas
  • 42
    B. Clark
  • 18
    D. Ozoh
  • 20
    C. Elder
  • 23
    J. Ward
  • 9
    C. Morris
  • 7
    P. Agyemang
  • 25
    B. Brereton
- Đội hình dự bị:
  • 15
    L. Salvesen
  • 19
    K. Jackson
  • 3
    C. Forsyth
  • 32
    E. Adams
  • 11
    Mendez-Laing
  • 4
    D. Batth
  • 10
    R. Brewster
  • 14
    A. Weimann
  • 31
    J. Vickers

Đội hình Hull City

  • 1
    I. Pandur
  • 15
    J. Egan
  • 4
    C. Hughes
  • 6
    S. McLoughlin
  • 27
    R. Slater
  • 25
    M. Crooks
  • 21
    J. Gelhardt
  • 3
    R. Giles
  • 18
    C. Drameh
  • 19
    J. Ndala
  • 22
    K. Joseph
- Đội hình dự bị:
  • 40
    Evandro
  • 24
    D. Gyabi
  • 23
    C. Drameh
  • 2
    L. Coyle
  • 39
    Enis Destan
  • 12
    João Pedro
  • 11
    D. Akintola
  • 58
    C. McCarthy
  • 20
    A. Hadziahmetovic

Số liệu đối đầu Derby County gặp Hull City

Derby County
60%
Hòa
20%
Hull City
20%

Nhận định, soi kèo Derby County vs Hull City

Châu Á: -0.98*0 : 1/4*0.86

Derby County đang chơi KHÔNG TỐT (bất thắng 3/5 trận sân nhà gần đây). Mặt khác, Hull City thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).

Dự đoán: HUL

Tài xỉu: 0.88*2 1/4*0.99

4/5 trận gần đây của Derby County có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của Hull City cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Derby County gặp Hull City

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Middlesbrough 12 7 4 1 27 17 25
1. Coventry 46 28 11 7 97 45 95
2. Ipswich 46 23 15 8 80 47 84
2. Swansea City 11 7 2 2 16 8 23
3. West Ham Utd 11 6 4 1 30 12 22
4. Southampton 11 6 3 2 21 10 21
5. Birmingham 11 5 5 1 20 11 20
6. Hull City 46 21 10 15 70 66 73
6. West Brom 11 6 2 3 15 12 20
7. Stoke City 11 6 1 4 18 16 19
8. Wolves 11 5 3 3 19 16 18
9. QPR 11 4 5 2 15 12 17
10. Blackburn Rovers 11 4 3 4 17 16 15
11. Sheffield Utd 11 4 3 4 15 14 15
12. Millwall 11 4 3 4 18 18 15
13. Portsmouth 11 4 3 4 14 14 15
14. Wrexham 11 3 5 3 15 16 14
15. Bristol City 11 4 2 5 12 15 14
16. Charlton Athletic 11 3 5 3 10 15 14
17. Bolton 12 4 2 6 16 23 14
18. Lincoln 11 3 3 5 9 19 12
19. Cardiff City 11 2 5 4 18 17 11
20. Watford 11 3 2 6 10 19 11
21. Norwich 11 3 0 8 17 21 9
22. Oxford Utd 46 11 14 21 45 59 47
22. Burnley 11 1 5 5 16 21 8
23. Derby County 11 1 3 7 9 20 6
23. Leicester City 46 12 16 18 58 68 52
24. Preston North End 11 1 1 9 9 24 4
24. Sheffield Wed. 46 2 12 32 29 89 18
LỊCH THI ĐẤU HẠNG NHẤT ANH
Thứ 4, ngày 04/11
02h45 Charlton Athletic vs Bolton
02h45 Derby County vs Norwich
02h45 Portsmouth vs Swansea City
02h45 Preston North End vs Sheffield Utd
02h45 Watford vs Lincoln
02h45 QPR vs Burnley
03h00 Birmingham vs Millwall
03h00 West Brom vs Southampton
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwingo88kqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclubtrực tiếp bóng đáxoilac tvxoilactvxoi lacxôi lạcxôi lạc tvtruc tiep bong da xoilactvtrực tiếp bóng đáKèo nhà cáirik vipลิงค์ถ่ายทอดสดฟุตบอลสำหรับสมาชิกชาวไทย - ดูบอล66trực tiếp bóng đáKèo Nhà Cáitrực tiếp bóng đá socolivekèo nhà cáihttps://keonhacai5.hot/https://gamebaidoithuong1.io/socolivesoi kèo nhà cáitỷ lệ kèo nhà cáiTrang cá cược bóng đáKèo nhà cái 5kèo nhà cái 5tài xỉu8xbettỷ lệ kèokèo nhà cáithể thao tg88kèo nhà cái
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo