TRỰC TIẾP FC OSAKA VS GAINARE TOTTORI
Hạng 3 Nhật Bản, vòng 17
FC Osaka
16/06
11:00
-
Gainare Tottori
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FC Osaka
0%
Hòa
100%
Gainare Tottori
0%
28/10 | FC Osaka | 1 - 1 | Gainare Tottori |
01/07 | Gainare Tottori | 2 - 2 | FC Osaka |
- PHONG ĐỘ FC OSAKA
06/05 | FC Osaka | 0 - 1 | Ryukyu |
03/05 | Sagamihara | 0 - 0 | FC Osaka |
28/04 | FC Osaka | 2 - 2 | Azul Claro Numazu |
14/04 | Grulla Morioka | 0 - 1 | FC Osaka |
10/04 | FC Osaka | 2 - 0 | Vanraure Hachinohe |
- PHONG ĐỘ GAINARE TOTTORI1
06/05 | Zweigen Kan. | 3 - 3 | Gainare Tottori |
03/05 | Gainare Tottori | 0 - 3 | Omiya Ardija |
28/04 | Gainare Tottori | 2 - 1 | Ryukyu |
24/04 | Gainare Tottori | 2 - 5 | Urawa Red |
14/04 | Kataller Toyama | 2 - 0 | Gainare Tottori |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Omiya Ardija | 13 | 9 | 3 | 1 | 24 | 9 | 30 |
2. | Azul Claro Numazu | 13 | 6 | 3 | 4 | 21 | 13 | 21 |
3. | FC Osaka | 13 | 5 | 6 | 2 | 15 | 7 | 21 |
4. | Nagano Parceiro | 13 | 5 | 5 | 3 | 22 | 20 | 20 |
5. | Ryukyu | 13 | 5 | 5 | 3 | 18 | 16 | 20 |
6. | FC Imabari | 13 | 6 | 2 | 5 | 15 | 16 | 20 |
7. | FC Gifu | 13 | 5 | 4 | 4 | 19 | 14 | 19 |
8. | Zweigen Kan. | 13 | 5 | 4 | 4 | 25 | 23 | 19 |
9. | Sagamihara | 13 | 4 | 7 | 2 | 10 | 8 | 19 |
10. | Matsumoto Yama. | 13 | 5 | 4 | 4 | 18 | 19 | 19 |
11. | Kataller Toyama | 13 | 4 | 6 | 3 | 12 | 12 | 18 |
12. | Fukushima Utd | 13 | 5 | 2 | 6 | 20 | 15 | 17 |
13. | Gainare Tottori | 13 | 4 | 5 | 4 | 14 | 18 | 17 |
14. | Giravanz Kita. | 13 | 3 | 5 | 5 | 9 | 10 | 14 |
15. | Vanraure Hachinohe | 13 | 3 | 5 | 5 | 12 | 14 | 14 |
16. | Yokohama SCC | 13 | 3 | 5 | 5 | 10 | 14 | 14 |
17. | Nara Club | 13 | 2 | 6 | 5 | 16 | 20 | 12 |
18. | Kamatamare San. | 13 | 1 | 8 | 4 | 12 | 16 | 11 |
19. | Tegevajaro Miyazaki | 13 | 2 | 4 | 7 | 12 | 19 | 10 |
20. | Grulla Morioka | 13 | 2 | 3 | 8 | 10 | 31 | 9 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 NHẬT BẢN
Thứ 7, ngày 15/06 | |||
16h00 | Yokohama SCC | vs | FC Gifu |
C.Nhật, ngày 16/06 | |||
11h00 | Vanraure Hachinohe | vs | Tegevajaro Miyazaki |
11h00 | Matsumoto Yama. | vs | Azul Claro Numazu |
11h00 | FC Osaka | vs | Gainare Tottori |
12h00 | Kamatamare San. | vs | Zweigen Kan. |
12h00 | Giravanz Kita. | vs | Nara Club |
12h05 | Kataller Toyama | vs | Omiya Ardija |
16h00 | Grulla Morioka | vs | Nagano Parceiro |
16h00 | FC Imabari | vs | Sagamihara |
17h00 | Ryukyu | vs | Fukushima Utd |
BÌNH LUẬN: