Số liệu thống kê, nhận định FLAMENGO/RJ gặp PALMEIRAS/SP

VĐQG Brazil, vòng 29

Flamengo/RJ

FT

3 - 2

(3-1)

Palmeiras/SP

- Thống kê Flamengo/RJ đấu với Palmeiras/SP

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Flamengo/RJ gặp Palmeiras/SP

Flamengo/RJ
60%
Hòa
20%
Palmeiras/SP
20%

Nhận định, soi kèo Flamengo/RJ vs Palmeiras/SP

Châu Á: 0.92*0 : 1/2*0.96

FLA đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, Palmeiras thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).

Dự đoán: PALM

Tài xỉu: -0.95*2 1/4*0.81

3/5 trận gần đây của Flamengo có ít hơn 3 bàn. 5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Flamengo/RJ gặp Palmeiras/SP

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Palmeiras/SP 28 16 9 3 47 21 57
2. Flamengo/RJ 26 16 6 4 51 22 54
3. Athletico/PR 26 13 6 7 38 28 45
4. Bahia/BA 26 11 10 5 39 31 43
5. Fluminense/RJ 25 11 9 5 39 32 42
6. Cruzeiro/MG 26 12 6 8 38 36 42
7. Santos/SP 27 10 8 9 41 40 38
8. Bragantino/SP 24 10 6 8 29 24 36
9. Botafogo/RJ 28 9 8 11 41 45 35
10. Atl. Mineiro/MG 24 9 7 8 31 28 34
11. Coritiba/PR 25 9 7 9 30 36 34
12. Corinthians/SP 27 8 8 11 28 29 32
13. Sao Paulo/SP 25 8 6 11 28 29 30
14. Vitoria/BA 25 8 6 11 25 37 30
15. Gremio/RS 26 7 8 11 29 35 29
16. Mirassol/SP 26 7 8 11 31 39 29
17. Internacional/RS 27 5 10 12 28 35 25
18. Vasco DG/RJ 24 6 7 11 29 38 25
19. Remo/PA 27 5 8 14 30 44 23
20. Chapecoense 26 3 9 14 28 51 18
LỊCH THI ĐẤU VĐQG BRAZIL
Thứ 5, ngày 08/10
05h30 Internacional/RS vs Corinthians/SP
05h30 Bragantino/SP vs Mirassol/SP
05h30 Remo/PA vs Gremio/RS
06h00 Vitoria/BA vs Chapecoense
06h30 Botafogo/RJ vs Vasco DG/RJ
07h30 Cruzeiro/MG vs Sao Paulo/SP
Thứ 6, ngày 09/10
05h30 Santos/SP vs Flamengo/RJ
05h30 Athletico/PR vs Atl. Mineiro/MG
07h30 Fluminense/RJ vs Coritiba/PR
07h30 Palmeiras/SP vs Bahia/BA
BÌNH LUẬN:
go88hitclubsunwintải go88keo nha caikết quả bóng đáhitclubgo88sunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đáBongdalusoi cầu xsmbsoi cầu miền bắctỷ lệ kèo nhà cáiTHABETkubettài xỉu sunwinhttps://8xbetsports.net/Cakhia TVhttps://tylekeo.co.com/Keonhacaihttps://keonhacai555.com.mx/tỷ lệ kèo nhà cái 5Kèo Trực Tuyếnsun winkqbdOPEN88sunwinGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku887mkết quả bóng đábongdalubong daluSocolivenohu90kèo nhà cái 5SunwinOPEN88go88Nhà cái uy tínkqbd
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo