Số liệu thống kê, nhận định GREMIO/RS gặp ATL. MINEIRO/MG

VĐQG Brazil, vòng 4

Gremio/RS

Marlon (66')
Erick Noriega (51')

FT

2 - 1

(0-0)

Atl. Mineiro/MG

(56') Victor Hugo

- Diễn biến trận đấu Gremio/RS vs Atl. Mineiro/MG trực tiếp

  •  

    89'

     
  • Jeferson Forneck
    Juan Nardon

    86'

     
  • Carlos Vinicius 

    84'

     
  •  

    80'

     
  • Joao Pedro
    Cristian Pavo

    80'

     
  • Roger
    Jose Enamorad

    80'

     
  • Dodi
    Gabriel Me

    69'

     
  •  

    69'

     
  •  

    68'

     
  • Marlon 

    66'

     
  •  

    56'

     
  • Gabriel Mec 

    55'

     
  • Erick Noriega 

    51'

     
  •  

    45'

     
  • Cristian Pavon 

    40'

     
  •  

    17'

     
  • Juan Nardoni 

    07'

     

- Thống kê Gremio/RS đấu với Atl. Mineiro/MG

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Đội hình Gremio/RS

  • 1
    A. Marchesin
  • 44
    Viery
  • 53
    Gustavo Martins
  • 23
    Marlon
  • 7
    C. Pavon
  • 37
    Du Queiroz
  • 5
    Rodrigo Ely
  • 19
    Diego Costa
  • 95
    Carlos Vinicius
  • 9
    F. Amuzu
  • 99
    José Enamorado
- Đội hình dự bị:
  • 40
    Follmann
  • 12
    Busatto
  • 14
    Marcos Rocha
  • 47
    Roger
  • 18
    Joao Pedro
  • 2
    Fabio
  • 39
    Gustavo Nunes
  • 65
    Riquelme Freitas
  • 38
    Caio Paulista
  • 4
    W. Kannemann
  • 77
    André Henrique
  • 17
    Dodi

Đội hình Atl. Mineiro/MG

  • 22
    Everson
  • 14
    Vitor Hugo
  • 4
    Rever
  • 16
    Ruan
  • 2
    Natanael
  • 10
    G. Scarpa
  • 8
    F. Vera
  • 21
    Alan Franco
  • 7
    Hulk
  • 28
    Tomás Cuello
  • 30
    B. Palacios
- Đội hình dự bị:
  • 39
    Mamady Cissé
  • 6
    J. Alonso
  • 11
    Bernard
  • 25
    G. Menino
  • 17
    Igor Gomes
  • 3
    Bruno Fuchs
  • 1
    Gabriel Delfim
  • 27
    Paulo Vitor
  • 19
    J. Marcelo
  • 23
    Ivan Roman
  • 9
    Deyverson
  • 92
    Dudu

Nhận định, soi kèo Gremio/RS vs Atl. Mineiro/MG

Châu Á: 0.87*0 : 1/4*-0.99

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên Gremio/RS khi thắng 2 trận đối đầu gần đây.

Dự đoán: GREM

Tài xỉu: 0.97*2 1/2*0.90

3/5 trận gần đây của Atl. Mineiro/MG có từ 3 bàn trở lên. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Gremio/RS gặp Atl. Mineiro/MG

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Palmeiras/SP 23 14 6 3 40 19 48
2. Flamengo/RJ 23 13 6 4 45 21 45
3. Athletico/PR 23 12 5 6 31 20 41
4. Fluminense/RJ 24 11 8 5 36 29 41
5. Cruzeiro/MG 24 11 6 7 34 33 39
6. Bahia/BA 23 8 10 5 32 28 34
7. Atl. Mineiro/MG 23 9 6 8 30 27 33
8. Bragantino/SP 22 9 5 8 27 23 32
9. Corinthians/SP 23 8 8 7 25 22 32
10. Coritiba/PR 23 8 7 8 28 30 31
11. Botafogo/RJ 22 8 6 8 35 34 30
12. Vitoria/BA 23 8 5 10 23 33 29
13. Sao Paulo/SP 22 7 6 9 27 26 27
14. Santos/SP 22 6 7 9 32 35 25
15. Internacional/RS 24 5 10 9 24 28 25
16. Gremio/RS 22 6 7 9 24 30 25
17. Mirassol/SP 22 6 5 11 25 35 23
18. Remo/PA 24 5 8 11 28 39 23
19. Vasco DG/RJ 22 5 7 10 23 34 22
20. Chapecoense 22 1 8 13 23 46 11
LỊCH THI ĐẤU VĐQG BRAZIL
Thứ 5, ngày 26/02
03h00 Flamengo/RJ Hoãn Mirassol/SP
05h00 Remo/PA 1 - 1 Internacional/RS
05h00 Bragantino/SP 1 - 1 Athletico/PR
05h30 Coritiba/PR 0 - 1 Sao Paulo/SP
06h00 Cruzeiro/MG 1 - 1 Corinthians/SP
07h30 Palmeiras/SP 2 - 1 Fluminense/RJ
07h30 Gremio/RS 2 - 1 Atl. Mineiro/MG
Thứ 6, ngày 27/02
05h00 Santos/SP 2 - 1 Vasco DG/RJ
Thứ 7, ngày 18/07
05h30 Bahia/BA 2 - 0 Chapecoense
BÌNH LUẬN:
go88 go88 hitclub hitclub sunwin go88 tải go88 Trang cá cược bóng đá Keonhacai tỷ lệ kèo bóng đá Bj38 keo nha cai bongdalu ga67 bj888 ug888 Tỷ số trực tuyến kqbd sv888 sunwin Sunwin Socolive FEBET soi cầu xsmb tỷ lệ kèo nhà cái 1Gom FEBET kèo nhà cái 5 kết quả bóng đá go88 soi cầu miền bắc Sun win go88
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo