Số liệu thống kê, nhận định HOUSTON DYNAMO gặp SAN DIEGO
VĐQG Mỹ, vòng 9
Houston Dynamo
Ibrahim Aliyu (35')
FT
1 - 0
(1-0)
San Diego
- Diễn biến trận đấu Houston Dynamo vs San Diego trực tiếp
-
Ondrej Lingr
90+7'
-
90+7'
Ian Pilcher
-
Franco Negri
90+3'
-
90+1'
Alejandro Alvarado
Oscar Verhoeve
-
Erik Sviatchenko

Felipe Andrade (chấn thương)
90+1'
-
79'
Amahl Pellegrino
-
77'
David Vazquez
Alex Mighte
-
77'
Ian Pilcher
Osvald So
-
Hector Herrera

Agustin Bouza
77'
-
Lawrence Ennali

Mateusz Bogus
75'
-
66'
Amahl Pellegrino
Lewis Morga
-
Artur

Diadie Samasseko
66'
-
66'
Marcus Ingvartsen
Anibal Godo
-
Ezequiel Ponce

Guilherm
66'
-
38'
Anibal Godoy
-
Ibrahim Aliyu
35'
-
Felipe Andrade
14'
- Thống kê Houston Dynamo đấu với San Diego
| 0(0) | Sút bóng | 0(0) |
| 0 | Phạt góc | 0 |
| 0 | Phạm lỗi | 0 |
| 2 | Thẻ đỏ | 0 |
| 0 | Thẻ vàng | 0 |
| 0 | Việt vị | 0 |
| 50% | Cầm bóng | 50% |
Đội hình Houston Dynamo
-
31Jonathan Bond
-
3Antônio Carlos
-
21Franco Negri
-
34Agustín Resch
-
18Diadie Samassekou
-
30Agustín Bouzat
-
24Ibrahim Aliyu
-
36Felipe Andrade
-
9Ondrej Lingr
-
20Guilherme Augusto
-
19Mateusz Bogusz
- Đội hình dự bị:
-
6Artur
-
11Lawrence Ennali
-
14Duane Holmes
-
16Héctor Herrera
-
13Sam Vines
-
10Ezequiel Ponce
-
1Jimmy Maurer
-
17Nicholas Markanich
-
28Erik Sviatchenko
Đội hình San Diego
-
18Duran Ferree
-
26Manu Duah
-
17Osvald Søe
-
97Christopher McVey
-
33Oscar Verhoeven
-
6Jeppe Tverskov
-
8Onni Valakari
-
20Aníbal Godoy
-
9Lewis Morgan
-
77Alex Mighten
-
10Anders Dreyer
- Đội hình dự bị:
-
90Amahl Pellegrino
-
14Bryan Zamblé
-
29Anisse Saidi
-
1Carlos Dos Santos
-
25Ian Pilcher
-
19David Vazquez
-
70Alejandro Alvarado Jr.
-
7Marcus Ingvartsen
-
21Bryce Duke
Số liệu đối đầu Houston Dynamo gặp San Diego
Houston Dynamo
50%
Hòa
25%
San Diego
25%
| 15/10 | San Diego | 3 - 3 | Houston Dynamo |
| 23/04 | Houston Dynamo | 1 - 0 | San Diego |
| 05/10 | Houston Dynamo | 2 - 4 | San Diego |
| 06/07 | San Diego | 3 - 4 | Houston Dynamo |
- PHONG ĐỘ HOUSTON DYNAMO
| 18/10 | Houston Dynamo | 2 - 2 | Dallas |
| 15/10 | San Diego | 3 - 3 | Houston Dynamo |
| 11/10 | Minnesota Utd | 2 - 2 | Houston Dynamo |
| 27/09 | Houston Dynamo | 0 - 2 | Sporting Kansas |
| 20/09 | Houston Dynamo | 2 - 2 | Cincinnati |
- PHONG ĐỘ SAN DIEGO1
| 18/10 | LA Galaxy | 2 - 2 | San Diego |
| 15/10 | San Diego | 3 - 3 | Houston Dynamo |
| 11/10 | New York RB | 4 - 1 | San Diego |
| 27/09 | Austin FC | 3 - 3 | San Diego |
| 21/09 | Inter Miami | 2 - 2 | San Diego |
Nhận định, soi kèo Houston Dynamo vs San Diego
Châu Á: 0.96*0 : 1/2*0.93
San Diego thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Ngược lại, Houston Dynamo chơi khởi sắc khi thắng 2 trận vừa qua.Dự đoán: HDYN
Tài xỉu: 0.92*3*0.95
3/5 trận gần đây của Houston Dynamo có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 5 trận gần nhất của San Diego cũng có không dưới 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
Bảng xếp hạng, thứ hạng Houston Dynamo gặp San Diego
| XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
| Bảng Dong | |||||||||||||||||||
| 1. | Nashville FC | 30 | 20 | 7 | 3 | 64 | 23 | 67 | |||||||||||
| 2. | Inter Miami | 30 | 15 | 10 | 5 | 73 | 51 | 55 | |||||||||||
| 3. | New England | 28 | 15 | 4 | 9 | 46 | 38 | 49 | |||||||||||
| 4. | Charlotte FC | 30 | 13 | 8 | 9 | 53 | 45 | 47 | |||||||||||
| 5. | Chicago Fire | 27 | 13 | 5 | 9 | 44 | 36 | 44 | |||||||||||
| 6. | Philadelphia Union | 29 | 12 | 7 | 10 | 59 | 48 | 43 | |||||||||||
| 7. | Orlando City | 28 | 11 | 5 | 12 | 56 | 68 | 38 | |||||||||||
| 8. | Toronto | 29 | 8 | 11 | 10 | 42 | 51 | 35 | |||||||||||
| 9. | New York RB | 28 | 10 | 5 | 13 | 39 | 53 | 35 | |||||||||||
| 10. | New York City | 28 | 8 | 9 | 11 | 42 | 38 | 33 | |||||||||||
| 11. | Cincinnati | 27 | 8 | 9 | 10 | 57 | 66 | 33 | |||||||||||
| 12. | Columbus Crew | 28 | 9 | 5 | 14 | 43 | 44 | 32 | |||||||||||
| 13. | Atlanta United | 30 | 8 | 6 | 16 | 37 | 51 | 30 | |||||||||||
| 14. | D.C. Utd | 28 | 6 | 12 | 10 | 35 | 51 | 30 | |||||||||||
| 15. | CF Montreal | 29 | 6 | 7 | 16 | 36 | 58 | 25 | |||||||||||
| Bảng Tay | |||||||||||||||||||
| 1. | Vancouver WC | 29 | 16 | 6 | 7 | 62 | 30 | 54 | |||||||||||
| 2. | St. Louis City SC | 28 | 13 | 9 | 6 | 53 | 39 | 48 | |||||||||||
| 3. | San Jose EQ | 28 | 13 | 7 | 8 | 50 | 40 | 46 | |||||||||||
| 4. | Los Angeles FC | 30 | 12 | 9 | 9 | 47 | 32 | 45 | |||||||||||
| 5. | Dallas | 28 | 12 | 9 | 7 | 49 | 43 | 45 | |||||||||||
| 6. | Seattle Sounders | 29 | 11 | 8 | 10 | 39 | 37 | 41 | |||||||||||
| 7. | Houston Dynamo | 28 | 11 | 8 | 9 | 38 | 39 | 41 | |||||||||||
| 8. | Colorado Rapids | 29 | 11 | 6 | 12 | 41 | 40 | 39 | |||||||||||
| 9. | LA Galaxy | 29 | 10 | 8 | 11 | 41 | 50 | 38 | |||||||||||
| 10. | Real Salt Lake | 30 | 10 | 6 | 14 | 45 | 48 | 36 | |||||||||||
| 11. | San Diego | 29 | 8 | 10 | 11 | 53 | 55 | 34 | |||||||||||
| 12. | Portland Timbers | 30 | 9 | 7 | 14 | 51 | 56 | 34 | |||||||||||
| 13. | Minnesota Utd | 30 | 8 | 10 | 12 | 47 | 55 | 34 | |||||||||||
| 14. | Austin FC | 27 | 6 | 9 | 12 | 34 | 53 | 27 | |||||||||||
| 15. | Sporting Kansas | 29 | 6 | 4 | 19 | 33 | 71 | 22 | |||||||||||
LỊCH THI ĐẤU VĐQG MỸ
| Thứ 5, ngày 23/04 | |||
| 06h30 | Toronto | 3 - 3 | Philadelphia Union |
| 06h30 | Orlando City | 4 - 1 | Charlotte FC |
| 06h30 | New York City | 4 - 4 | Cincinnati |
| 06h30 | New York RB | 4 - 4 | D.C. Utd |
| 06h55 | Atlanta United | 1 - 2 | New England |
| 07h30 | Houston Dynamo | 1 - 0 | San Diego |
| 07h30 | Dallas | 0 - 1 | Minnesota Utd |
| 08h30 | Real Salt Lake | 0 - 2 | Inter Miami |
| 08h45 | Columbus Crew | 2 - 1 | LA Galaxy |
| 09h30 | San Jose EQ | 5 - 1 | Austin FC |
| 09h30 | Los Angeles FC | 0 - 0 | Colorado Rapids |
BÌNH LUẬN:

