Số liệu thống kê, nhận định INTER MILAN gặp CRVENA ZVEZDA
Cúp C1 Châu Âu, vòng 2
Inter Milan
Mehdi Taremi (PEN 81')
Lautaro Martinez (71')
Marko Arnautovic (59')
Hakan Çalhanoglu (11')
FT
4 - 0
(1-0)
Crvena Zvezda
- Diễn biến trận đấu Inter Milan vs Crvena Zvezda trực tiếp
-
89'
Milan Rodic
Vanja Drkusi
-
89'
Dalcio
Rade Kruni
-
Mehdi Taremi
81'
-
Yann Bisseck

Alessandro Baston
74'
-
Lautaro Martinez
71'
-
Kristjan Asllani

Hakan Çalhanogl
70'
-
70'
Nemanja Radonjic
Andrija Maksimovi
-
70'
Bruno Duarte
Silas Katompa Mvump
-
69'
Luka Ilic
Cherif Ndiay
-
69'
Timi Elsnik
-
Lautaro Martinez

Marko Arnautovi
64'
-
Francesco Acerbi

Stefan de Vri
64'
-
Davide Frattesi

Henrikh Mkhitarya
64'
-
Marko Arnautovic
59'
-
Stefan de Vrij
48'
-
Henrikh Mkhitaryan
15'
-
Hakan Çalhanoglu
11'
- Thống kê Inter Milan đấu với Crvena Zvezda
| 0(0) | Sút bóng | 0(0) |
| 0 | Phạt góc | 0 |
| 0 | Phạm lỗi | 0 |
| 0 | Thẻ đỏ | 0 |
| 0 | Thẻ vàng | 0 |
| 0 | Việt vị | 0 |
| 50% | Cầm bóng | 50% |
Đội hình Inter Milan
-
1Y. Sommer
-
6S. de Vrij
-
95Bastoni
-
28B. Pavard
-
22H. Mkhitaryan
-
7P. Zielinski
-
20Calhanoglu
-
30Carlos Augusto
-
2D. Dumfries
-
8M. Arnautovic
-
99M. Taremi
- Đội hình dự bị:
-
9M. Thuram
-
12R. Di Gennaro
-
21K. Asllani
-
32F. Dimarco
-
15F. Acerbi
-
13J. Martinez
-
10L. Martinez
-
16D. Frattesi
-
31Y. Bisseck
-
36M. Darmian
Đội hình Crvena Zvezda
-
18O. Glazer
-
33V. Drkusic
-
5U. Spajic
-
24N. Djiga
-
66S. Young-Woo
-
55Andrija Maksimovic
-
21T. Elsnik
-
6R. Krunic
-
9C. Ndiaye
-
14P. Olayinka
-
15Katompa Mvumpa
- Đội hình dự bị:
-
23M. Rodic
-
77I. Gutesa
-
17Bruno Duarte
-
27Milson
-
8G. Kanga
-
10A. Katai
-
32L. Ilic
-
1M. Ilic
-
22Dalcio
-
49N. Radonjic
-
73E. Prutsev
-
25S. Lekovic
Số liệu đối đầu Inter Milan gặp Crvena Zvezda
Inter Milan
100%
Hòa
0%
Crvena Zvezda
0%
| 02/10 | Inter Milan | 4 - 0 | Crvena Zvezda |
- PHONG ĐỘ INTER MILAN
| 22/08 | Inter Milan | 4 - 1 | Monza |
| 23/05 | Bologna | 3 - 3 | Inter Milan |
| 17/05 | Inter Milan | 1 - 1 | Verona |
| 14/05 | Lazio | 0 - 2 | Inter Milan |
| 09/05 | Lazio | 0 - 3 | Inter Milan |
- PHONG ĐỘ CRVENA ZVEZDA1
| 24/08 | Crvena Zvezda | 4 - 0 | FK Čukarički |
| 21/08 | Crvena Zvezda | 3 - 0 | Vik.Plzen |
| 12/08 | Crvena Zvezda | 0 - 2 | Hap. Beer Sheva |
| 05/08 | Hap. Beer Sheva | 1 - 0 | Crvena Zvezda |
| 30/07 | Crvena Zvezda | 5 - 0 | Larne |
Nhận định, soi kèo Inter Milan vs Crvena Zvezda
Châu Á: 0.96*0 : 2 1/4*0.86
INT đang chơi KHÔNG TỐT (không thắng 4/5 trận gần đây). Mặt khác, CZVE thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).Dự đoán: CZVE
Tài xỉu: 0.92*3 1/2*0.96
3/5 trận gần đây của INT có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của CZVE cũng có không dưới 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
Bảng xếp hạng, thứ hạng Inter Milan gặp Crvena Zvezda
| XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
| Bảng A | |||||||||||||||||||
| 1. | Bodo Glimt | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 2. | Kuopion Palloseura | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 3. | Lyon | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 4. | Olympiakos | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 5. | NEC Nijmegen | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 6. | Sparta Praha | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 7. | Union Saint-Gilloise | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| Bảng So Loai | |||||||||||||||||||
| 1. | AEK Athens | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 2. | Aarhus AGF | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 3. | Ararat-Armenia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 4. | Atert Bissen | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 5. | Borac Banja Luka | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 6. | Celtic | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 7. | Crvena Zvezda | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 8. | Dinamo Zagreb | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 9. | Drita FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 10. | Egnatia Rrogozhine | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 11. | FC Iberia 1999 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 12. | FK Kauno Zalgiris | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 13. | Fenerbahce | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 14. | Flora Tallinn | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 15. | Floriana | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 16. | Gornik Zabrze | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 17. | Gyori ETO | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 18. | Hap. Beer Sheva | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 19. | Hearts | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 20. | Lincoln Red Imps | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 21. | Inter d.Escaldes | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 22. | KI Klaksvik | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 23. | Kairat Almaty | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 24. | KuPS | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 25. | Larne | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 26. | Lask | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 27. | Lech Poznan | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 28. | Levski Sofia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 29. | Maxline Vitebsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 30. | Mjallby AIF | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 31. | NK Celje | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 32. | Omonia Nicosia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 33. | Petrocub | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 34. | Riga FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 35. | Sabah FK | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 36. | Shamrock Rovers | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 37. | Slo. Bratislava | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 38. | Sturm Graz | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 39. | Sutjeska | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 40. | The New Saints | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 41. | Thun | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 42. | Tre Fiori | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 43. | Universitatea Craiova | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 44. | Vardar | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 45. | Viking | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
| 46. | Vikingur Rey. | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
LỊCH THI ĐẤU CÚP C1 CHÂU ÂU
BÌNH LUẬN:

