Số liệu thống kê, nhận định KFC KOMARNO gặp RUZOMBEROK

VĐQG Slovakia, vòng 11

KFC Komarno

FT

0 - 1

(0-1)

Ruzomberok

(20') Hranos V.

- Thống kê KFC Komarno đấu với Ruzomberok

16(2) Sút bóng 12(2)
9 Phạt góc 4
16 Phạm lỗi 13
0 Thẻ đỏ 0
1 Thẻ vàng 1
3 Việt vị 1
65% Cầm bóng 35%

Số liệu đối đầu KFC Komarno gặp Ruzomberok

KFC Komarno
40%
Hòa
20%
Ruzomberok
40%

Nhận định, soi kèo KFC Komarno vs Ruzomberok

Châu Á: 0.81*0 : 1/4*0.95

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 5/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên RUZO khi thắng 4/10 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: RUZO

Tài xỉu: 0.84*2 3/4*0.92

3/5 trận gần đây của KFCK có từ 3 bàn trở lên. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng KFC Komarno gặp Ruzomberok

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. MSK Zilina 4 4 0 0 10 4 12
2. Zemplin Michalovce 5 4 0 1 9 4 12
3. Dunajska Stred 5 3 1 1 17 7 10
4. Slo. Bratislava 4 3 1 0 8 3 10
5. Dukla BB 5 3 1 1 7 5 10
6. Ruzomberok 5 2 0 3 5 5 6
7. Trencin 7 2 0 5 7 15 6
8. FC Kosice 4 1 2 1 6 5 5
9. Spartak Trnava 4 1 1 2 7 8 4
10. Zelez. Podbrezova 4 1 1 2 4 10 4
11. KFC Komarno 6 0 3 3 5 8 3
11. Tatran Presov 22 4 9 9 22 35 21
12. Skalica 7 0 2 5 4 15 2
LỊCH THI ĐẤU VĐQG SLOVAKIA
Thứ 7, ngày 17/10
20h30 MSK Zilina vs Dunajska Stred
20h30 Skalica 0 - 2 Trencin
20h30 Dukla BB vs Zelez. Podbrezova
20h30 Zemplin Michalovce vs FC Kosice
20h30 KFC Komarno 0 - 1 Ruzomberok
22h59 Spartak Trnava 0 - 3 Slo. Bratislava
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwingo88kqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclubtrực tiếp bóng đáxoilac tvxoilactvxoi lacxôi lạcxôi lạc tvtruc tiep bong da xoilactvtrực tiếp bóng đáKèo nhà cáirik vipลิงค์ถ่ายทอดสดฟุตบอลสำหรับสมาชิกชาวไทย - ดูบอล66trực tiếp bóng đáKèo Nhà Cáitrực tiếp bóng đá socolivekèo nhà cáihttps://keonhacai5.hot/https://gamebaidoithuong1.io/socolivesoi kèo nhà cáitỷ lệ kèo nhà cáiTrang cá cược bóng đáKèo nhà cái 5kèo nhà cái 5tài xỉu8xbettỷ lệ kèokèo nhà cáithể thao tg88kèo nhà cái
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo